This is Rostam I know... The Story Behind the Man

Yuko kimasilahi zaidi ya nchi yake nani aliyekwambia RA ni mtanzania?
 
jamiiforum,the home of great thinkers. PW umetufanyia makubwa sana. Mungu akubariki!
 
Reactions: Aza
Kuna watu wanamjua kibaka huyu vizuri sana. Ukiunganisha historia yake hutakuwa na mashaka na onyo la ndugu yangu Mwanakijiji kuwa watanzania watakuja kuamini yasemwayo hivi sasa.
 

Just a small correction,

The first construction company to be established by Rostam was called Earth Movers Construction Company Ltd which later changed to Capsian Construction Ltd. Almsot 40% of its workers were from Iran and most of them were irrigation engineers and techinians. The company's chief executive was Rostam's youngbrother namely Alkram.

Some of the road contracts undertaken are access road to Regional Engineer's Office in Mbeya, Mbeya -Chunya Road and a Kilindoni - Utende road in mafia where most of the iranian professionals were involved.
 
Prince william, big up!

Please bring more info. This is so juicy you know.
 
swala si kama ni myamwezi au mu iran, tujadili jinsi alivyo ifilisi serekali yetu mpaka apa tulipo na nijinsi gani tunaweza kumfikisha kwy mkono wa sheria , na si vizuri kutishana tunaitaji motion zinazo make sence, na siyo matusi na vitisho.
 

big up...umekomboka kifrika.
 
tbc wanasema ana shahada ya kwanza ya uchumi,
tunaomba tuelewe kuhusu hili
 
ama kweli na mengi yatakuja,ila ipo siku hawa wala nchi watajuta
ata kama sio kizazi hiki basi ata cha pili,mimi siamini hasilani kama mkapa na kikwete hawajui ishu ya uyu bwana et al walivokomba pesa yetu inaniuma sana.sema sijajua sana ( ) wana ajenda gani hapa nchini ila najua nao mafia tu.
kama maana ya gamba=ufisadi basi ushahidi upelekwe mahakamani na tuone kesi na wanahukumiwa wote.

kwani aliiba peke yake?
 
Niinavyo mimi jamaa kaona sahivi chama cha magamba hakuna maslahi(deal) tena akiendelea atakula hasara zaidi kwahiyo anaingia msituni kutafuta deal zingine zaidi
 
ROSTAM AZIZkama kuna mtu anayejua undani wa huyu mtu historia ya familia yake ili tuweze kujua kama ni mtanzania au la!HAWA NDIO WALE WENYE URAIA WA NCHI MBILI....LETENI HABARI.
Ni raia wa Iran kabila Pashian aliletwa na mke wa Mwinyi miaka ya 80s baada ya Mbunge wa Igunga kufariki akafanyiwa mpango wa kushika jimbo la Igunga.
 
huyu mtu ashtakiwe tu jamani ametufilisi! Mpaka serikali inakosa mishahara ya watumishi wake!
 
jamaa sijui katuroga kwa sababu anajua afanye nini wakati gani...is so genius this man...halafu nasikia amegraduate Harvard university ni kweli?
 
jamani kumbe mi nateseka sababu ni huyu rostam aziz? Ulaniwe rostam
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…