The Next Move: Lowassa, Karamagi wakutana nje ya nchi

The Next Move: Lowassa, Karamagi wakutana nje ya nchi

Vyanzo vya KLHN ambavyo weekend hii vilikuwa vinazunguka zunguka Dubai vinadokeza kuwa wanaohusika na mradi wa Dowans na marafiki zao wamekuwa na "kikao" huko Dubai, UAE. Miongoni mwa wahusika ni Edward Lowassa na Nazir Karamagi. Peter Serukamba naye ameruka majuu kupitia Uswisi akieleleka NY ambako ameulizia habari za "mwanakijiji" ili anipe nafasi ya kusikia "upande wa pili".

Nani kaishika kaya pabaya? Inasemekana kwamba wametishia kumwaga hadharani kila wanachojua kuhusu Richmonduli endapao shauri lililopo Ufaransa litasikilizwa. Eti suluhu ni kaya kukubali Dowans. Hapo hapo kumbukeni Ngeleja na Dr Rashid walifanya kazi Vodacom at some juncture. Je kampuni gani inwakilisha kaya kwenye swala la Dowans mahakamani Ufaransa?
 
DoubleOO7.. unachosema ni kweli kwa kiasi kikubwa:

Kwa kifupi picha iko hivi (nawaonjesha tu kidogo kabla mwali hajatoka wiki ijayo, inshallah)

a. Dowans hawayamiliki majenereta hayo ... (msiniulize kwanini, au kwa vipi)
b. Kesi ya Paris haijaandaliwa kushinda

Endapo serikali itakataa (kama inavyoonekana sasa) kununua mitambo hiyo basi hakutafanyika utetezi mzito kule Paris ili Tanesco ishindwe. Dr. Idris na wenzake will not put up a fight kuitetea Tanesco. HIvyo, Tanesco itashindwa Paris na kutakiwa kuilipa Dowans mabilioni kwa kuvunja mkataba "halali" bla bla bla..."

Hivyo ingawa mmewakatalia kununua, ukweli unabakia kuwa kwa kadiri ya kwamba timu ya Ngeleja, Dr. Idris, RA na SR(Ikulu) wana la kufanya Dowans ni lazima walipwe. Tatizo ni kuwa kutowalipa will ruin somebody's life..
 
DoubleOO7.. unachosema ni kweli kwa kiasi kikubwa:

Kwa kifupi picha iko hivi (nawaonjesha tu kidogo kabla mwali hajatoka wiki ijayo, inshallah)

a. Dowans hawayamiliki majenereta hayo ... (msiniulize kwanini, au kwa vipi)
b. Kesi ya Paris haijaandaliwa kushinda

Endapo serikali itakataa (kama inavyoonekana sasa) kununua mitambo hiyo basi hakutafanyika utetezi mzito kule Paris ili Tanesco ishindwe. Dr. Idris na wenzake will not put up a fight kuitetea Tanesco. HIvyo, Tanesco itashindwa Paris na kutakiwa kuilipa Dowans mabilioni kwa kuvunja mkataba "halali" bla bla bla..."

Hivyo ingawa mmewakatalia kununua, ukweli unabakia kuwa kwa kadiri ya kwamba timu ya Ngeleja, Dr. Idris, RA na SR(Ikulu) wana la kufanya Dowans ni lazima walipwe. Tatizo ni kuwa kutowalipa will ruin somebody's life..

uummh!! namsubiri mwali...
 
DoubleOO7.. unachosema ni kweli kwa kiasi kikubwa:

Kwa kifupi picha iko hivi (nawaonjesha tu kidogo kabla mwali hajatoka wiki ijayo, inshallah)

a. Dowans hawayamiliki majenereta hayo ... (msiniulize kwanini, au kwa vipi)
b. Kesi ya Paris haijaandaliwa kushinda

Endapo serikali itakataa (kama inavyoonekana sasa) kununua mitambo hiyo basi hakutafanyika utetezi mzito kule Paris ili Tanesco ishindwe. Dr. Idris na wenzake will not put up a fight kuitetea Tanesco. HIvyo, Tanesco itashindwa Paris na kutakiwa kuilipa Dowans mabilioni kwa kuvunja mkataba "halali" bla bla bla..."

Hivyo ingawa mmewakatalia kununua, ukweli unabakia kuwa kwa kadiri ya kwamba timu ya Ngeleja, Dr. Idris, RA na SR(Ikulu) wana la kufanya Dowans ni lazima walipwe. Tatizo ni kuwa kutowalipa will ruin somebody's life..


Safi Mwanakijiji wape nunu nusu hivyo hivyo mijitu imezidi kuwa mivivu
 
Weekend gani hiyo hawa jamaa walikutana ? Ina maana hawa watu hawakuhudhuria vikao vya NEC ccm wiki hii au ndo wameshajiondoa ?

Mabosi wako walikuwa wamebanwa wakashindwa kukulipa ikabidi uingie mtini naona sasa ka Dowans karibu katatema imebidi wakulipe urudi kazini .................................... Mwafrika wa kike uko wapi mama!
 
Mabosi wako walikuwa wamebanwa wakashindwa kukulipa ikabidi uingie mtini naona sasa ka Dowans karibu katatema imebidi wakulipe urudi kazini .................................... Mwafrika wa kike uko wapi mama!

KWELI ! Je nimevunja sheria yoyote ?
 
Jana nimemwona Karamagi Shopper's Plaza. Vipi unasema yupo Dubai anaongea na Lowasa?
 
Mzee Mwanakijiji,
Endapo serikali itakataa (kama inavyoonekana sasa) kununua mitambo hiyo basi hakutafanyika utetezi mzito kule Paris ili Tanesco ishindwe. Dr. Idris na wenzake will not put up a fight kuitetea Tanesco. HIvyo, Tanesco itashindwa Paris na kutakiwa kuilipa Dowans mabilioni kwa kuvunja mkataba "halali" bla bla bla..."
Mkuu kuhusiana na Paris sidhani kama itakuwa tena kazi ya Tanesco kujitetea,i kwa sababu hili ni shirika la Umma, hivyo NADHANi ni jukumu la Ofisi ya Mwanashieria mkuu kuitetea serikali ..
Kisha mkuu wangu haiwezekani, tunapigwa panga tu hapa.. mimi naomba mtu anionyeshe hiyo kesi kama kweli imefunguliwa maanake Bongo bwana tunavikwa mengi..
Hawa Dowans Holdings wanawakilishwa na Tenga..unafikiri yeye mjinga kiasi gani kujiweka ktk hali mbaya kiasi cha kutetea shirka FEKI..
Kumbukeni Kikwete alipewa sifa na Bush pamoja na nchi nyingi za magharibi alipochukua hatua dhidi ya Richmond na kina Lowass..Kesi kama hii itamwongezea sifa zaidi Kikwete na atapigana kufa na kupona kuonyesha mataifa ya nje kwamba anapambana na RUSHWA...
Ushindi wa kesi kama hii utawapa nguvu zaidi wawekezaji nchi kwamba tunafuata sheria na kwamba mashirika feki kama Dowans yaliyochukua tender kupitia mlango wa nyuma yanashughulikiwa.. Asikwambie mtu mkuu wangu kuna mashirika mengi sana yanaogopa kuwekesha Tanzania kwa sababu wanafahamu Ukiritimba na rushwa lilivyokolea viungo..
Kuna tofauti kubwa sana kati ya kesi hii na Udikteta kama wa Chavez!
 
Mzee Mwanakijiji,

Mkuu kuhusiana na Paris sidhani kama itakuwa tena kazi ya Tanesco kujitetea,i kwa sababu hili ni shirika la Umma, hivyo NADHANi ni jukumu la Ofisi ya Mwanashieria mkuu kuitetea serikali ..
Kisha mkuu wangu haiwezekani, tunapigwa panga tu hapa.. mimi naomba mtu anionyeshe hiyo kesi kama kweli imefunguliwa maanake Bongo bwana tunavikwa mengi..
Hawa Dowans Holdings wanawakilishwa na Tenga..unafikiri yeye mjinga kiasi gani kujiweka ktk hali mbaya kiasi cha kutetea shirka FEKI..
Kumbukeni Kikwete alipewa sifa na Bush pamoja na nchi nyingi za magharibi alipochukua hatua dhidi ya Richmond na kina Lowass..Kesi kama hii itamwongezea sifa zaidi Kikwete na atapigana kufa na kupona kuonyesha mataifa ya nje kwamba anapambana na RUSHWA...
Ushindi wa kesi kama hii utawapa nguvu zaidi wawekezaji nchi kwamba tunafuata sheria na kwamba mashirika feki kama Dowans yaliyochukua tender kupitia mlango wa nyuma yanashughulikiwa.. Asikwambie mtu mkuu wangu kuna mashirika mengi sana yanaogopa kuwekesha Tanzania kwa sababu wanafahamu Ukiritimba na rushwa lilivyokolea viungo..
Kuna tofauti kubwa sana kati ya kesi hii na Udikteta kama wa Chavez!

Mkandara.. Dowans siyo shirika feki at least not ukiangalia makaratasi!
 
Hata Kagoda na mashirika mengine sio feki tafuta makaratasi yake utaona mchezo ni huo huo....Shirika linazaliwa leo kesho watu wanavuta benki/kupewa tender..
 
Hivi kwa nini hili jinamizi lisifike mwisho tugange yajayo? Mbona naona kama tunacheza makida makida na hawa watu wasiozidi 5? Tutafika 2010 hapo ndipo tutakapoona moto wao. Hatutawaweza tena!

Nakasirika sasa.....
 
Hivi kwa nini hili jinamizi lisifike mwisho tugange yajayo? Mbona naona kama tunacheza makida makida na hawa watu wasiozidi 5? Tutafika 2010 hapo ndipo tutakapoona moto wao. Hatutawaweza tena!

Nakasirika sasa.....

usiwe na wasiwasi... mwali anaanza kufunuliwa wiki hii (jumatano kwa walioko bongo, na wengine alhamisi).. mwali mwenyewe anatarajiwa kutolewa wiki ijayo!!
 
...Lowassa na Karamagi hawa wote wanatakiwa kuwa Jela sio Dubai!
 
Back
Top Bottom