The Citizen You Can't Be Serious!! Nyie ni Gazeti Makini!!

The Citizen You Can't Be Serious!! Nyie ni Gazeti Makini!!

Nasema hivi Mbele ya Mbingu na nchi...Kakobe dhambi ya UBADHIRIFU NA UFISADI itammaliza na kamwe haito muacha..Aende Magotini mbele za Mungu akaombe toba ya kweli na Aokoke.. Kilio cha wale Wachungaji kitammaliza..

Nakwambia hivi hata wewe kama umeshiriki dhambi hii pamoja na hao wenzako kula Sadaka za Waumini na kuwafisadi..Narudia dhambi hiyo itawamaliza mmoja baada ya mwingine...Msomfanyie Mungu dhihaka matapeli wakubwa nyie..
Hiyo dhambi ya Ufisadi ita mwacha kikwete na wewe ????
Japo hutuna ushahidi na Ufisadi wa Kakobe lakini tuna ushahidi wa Kikwete na wewe kuwa ni Mafisadi!!!
Angalia aliyongea marando akina Msacky na wewe munawasiliana na Mafisadi!!!
 
Waumini wa kakobe mkiwa nje ya nchi au mahala ambapo kanisa la kakobe halipo huwa mnasali wapi?
 
Citzen wanapaswa kuomba msamaha haraka sana. Neema ya Mungu wetu iwe nao na msamaha wa Roho mtakatifu uwe juu yao pale watakapotubu
 
Waumini wa kakobe mkiwa nje ya nchi au mahala ambapo kanisa la kakobe halipo huwa mnasali wapi?

Kikwete akienda nchi ya THE HOLY SEE (State of the Vatican City), naye anaswali wapi?
 
Kweli kabisa! Hata mimi jana Jumapili 14.4.13 nilikwenda Kanisa la FGBF kule Mwenge. Uongo wa gazeti la CITIZEN umedhihirika, wamevuliwa nguo hadharani! Kumbe gazeti la CITIZEN siku hizi nalo limekuwa gazeti la udaku! Kakobe alikuweko Kanisani, na alikuwa amevaa suti ya rangi ya kijivu, na shati ya rangi ya "violet". Somo alilofundisha jana "AKIBA YA MAOMBI" lilikuwa somo la pili katika mfululizo wa masomo yanayohusu maombi. Alianza kwa kusema "Jumapili iliyopita kwa wale waliokuwepo, tulijifunza somo "MWOMBAJI MPAMBANAJI". Leo tunaendelea na somo la pili." Mwisho wa ibada, kaseti za masomo hayo yote ziliuzwa, na ninazo. Nilikuwa nina shauku ya kusikia kama Askofu Kakobe atalizungumzia gazeti la CITIZEN, hata hivyo hakulizungumzia kabisa, alilipuuza. NI AIBU KUBWA KWA CITIZEN!

Na mimi juzi Jumapili, nilikwenda Kanisani FGBF huko Mwenge. Yote uliyosema ni sahihi kabisa. Kakobe alikuwepo kama kawaida yake, na ibada ilisisimua sana katika nyanja zote. Gazeti la CITIZEN fanyeni tu uungwana, MTUBU!
 
Kweli the citizenwaliandika udaku, mimi jana nilifika kanisani kwa Kakobe pale Mwenge karibu na Mlimani City Mall. Kakobe yupo na jana alipanda madhabahuni kuanzia saa 7 karibu na nusu mpaka saa 11 hivi. Alifundisha somo lililokuwa na kichwa: AKIBA YA MAOMBI. Hili somo lilinibariki sana, ambao hamkuwepo mlikosa kitu kizuri hasa kwa wale wenye mpango wa kuingia mbinguni.

Jana alionekana mwenye furaha sana kutokana na jinsi waamini wanavyojitolea kuombea mkutano mkubwa wa injili atakaoufanya kule Toronto Canada Juni 20-23, 2013. Kwa ufupi nasikitika sana Tanzania hatuna magazeti makini tuna waandishi makanjanja tu.

Kweli kabisa! Mimi niliwahi sana katika ibada hiyo, nikawa mbele kabisa. Nilimuona Askofu Kakobe kwa karibu sana pale alipotelemka madhabahuni na kuja tulikokaa, na kushikana mikono na waumini, akiwapongeza kwa uaminifu wao katika kuombea Mkutano wa Toronto, wa mwezi Juni. Gazeti la CITIZEN bhanaaa!!!???
 
Wow' at last siku ya jumapili imefika leo tunakwenda kuthibitisha kuwa waandishi wa Tanzania asilimia
kubwa sasa ni makanjanja na leo tunathibitisha kuwa The citizen sawa na Kiu na yale ya Eric,tunasubiria
muda ufike tuone kama Kakobe leo yupo hapa kanisani au la.Stay tuned'

Imekwisha kuthibitika kwamba Kakobe yupo. Mimi pia nilikuwepo na nilimuona. CITIZEN ni zaidi ya gazeti la udaku. Afadhali kidogo ya kina Eric!
 
Hiyo dhambi ya Ufisadi ita mwacha kikwete na wewe ????
Japo hutuna ushahidi na Ufisadi wa Kakobe lakini tuna ushahidi wa Kikwete na wewe kuwa ni Mafisadi!!!
Angalia aliyongea marando akina Msacky na wewe munawasiliana na Mafisadi!!!

Kwa hiyo unajaribu kuhalalisha dhambi ya kakobe kwa kulinganisha na dhambi ya kikwete?!!!!....what a faithful follower!
 
Waumini wa kakobe mkiwa nje ya nchi au mahala ambapo kanisa la kakobe halipo huwa mnasali wapi?

Wanasali kanisani. Ivi kinachofanya muulize maswali ya aina hii ni nn? Kakobe ameenda korea, india, sweden, burundi, kenya, na nchi nyingi. Huko alikuwa anaenda kufungua matawi?
Anyway kote huko anaenda baada ya mialiko ya makanisa ya huko. So fikiria sasa waumini husali wapi.
 
Kwa hiyo unajaribu kuhalalisha dhambi ya kakobe kwa kulinganisha na dhambi ya kikwete?!!!!....what a faithful follower!

Come up na ushaidi wa ufisadi wa Kakobe ndo uzungumze. Amewataja kina kikwete maana wao ufisadi wao uko dhahiri. Sasa wewe mmeshindwa kujua kama Askofu Kakobe yupo nchini na kila kila ibada yupo still unadhani unaweza kuwa na hoja kuwa nifisadi?
 
Come up na ushaidi wa ufisadi wa Kakobe ndo uzungumze. Amewataja kina kikwete maana wao ufisadi wao uko dhahiri. Sasa wewe mmeshindwa kujua kama Askofu Kakobe yupo nchini na kila kila ibada yupo still unadhani unaweza kuwa na hoja kuwa nifisadi?

Unaweza kutuwekea financial report ya mwaka jana?
 
Unaweza kutuwekea financial report ya mwaka jana?

Nonsense! Huku ni kujaribu kuficha aibu ya kusema uongo kwamba Kakobe ametoroka wakati yuko! AIBU HIYO HAIFICHIKI! Sisi waumini tunaotoa sadaka, tayari tunaijua report hiyo na iko clean. Wewe "mtu baki" inakuhusu nini? Kabla ya kututaka tuiweke report hiyo hapa, kwanza tuwekee wewe hapa report ya Mchungaji au Sheikh wako, kinyume chake funga mdomo mpuuzi wewe!
 
Nonsense! Huku ni kujaribu kuficha aibu ya kusema uongo kwamba Kakobe ametoroka wakati yuko! AIBU HIYO HAIFICHIKI! Sisi waumini tunaotoa sadaka, tayari tunaijua report hiyo na iko clean. Wewe "mtu baki" inakuhusu nini? Kabla ya kututaka tuiweke report hiyo hapa, kwanza tuwekee wewe hapa report ya Mchungaji au Sheikh wako, kinyume chake funga mdomo mpuuzi wewe!

Ukiskia mambo ya pesa mnasema NONSENSE!!!....kakobe unajilimbikizia mali kutokana na michango na sadaka za waumini, wewe ni mwizi tu kama wezi wengine! Hivi watu wa mungu nao wana matusi, "MPUUZI" ni wewe na waumini wako unaowaongopea na kuwanyonya, SHAME na ibada zako za kishetani!
 
Ukiskia mambo ya pesa mnasema NONSENSE!!!....kakobe unajilimbikizia mali kutokana na michango na sadaka za waumini, wewe ni mwizi tu kama wezi wengine! Hivi watu wa mungu nao wana matusi, "MPUUZI" ni wewe na waumini wako unaowaongopea na kuwanyonya, SHAME na ibada zako za kishetani!

Mwizi, amekuibia shilingi zako ngapi? Wewe ndiye shetani na mwizi mkubwa!
 
Unaweza kutuwekea financial report ya mwaka jana?

Vip kwa nini nikuwekee hapa hiyo report? Una haki gani ya kujua hiyo report? Wanaotoa zaka na sadaka wao muda wowote kwa kupitia viongozi wao huweza kupitia hizo contribution kwa sababu wana haki zao na nadhani ni siri(privacy) ya kanisa.
Labda nikupe another clue. Mapato ya kanisa yanasimamiwa na timu ya wataalam zaid ya thelathini. Humo kuna wasomi from cpa mpaka maengineer. So kama waumini wa fgbf wanalidhika na output ya michango yao who are you to Question??
 
Back
Top Bottom