The Citizen You Can't Be Serious!! Nyie ni Gazeti Makini!!

The Citizen You Can't Be Serious!! Nyie ni Gazeti Makini!!

Msimamo wa Kakobe ni mwiba mkali kwa CCM na ni mtu asiyepindisha ukweli!!!
Ni Kiongozi pekee aliyepigania Viongozi wa dini kushiriki katika siasa na akashinda !!!

Mkuu,umenikumbusha kipindi cha ''KITI MOTO'',Kilichoongozwa na mtangazaji Pasco Mayala;pale Kilimanjaro na kurushwa katika televisheni.Na sijui kama kilirushwa hewani baada ya kurekodiwa na Masai studio,kwa sababu baada hapo kilikufa kipindi kwa amri ya washika mpini kama nilivyosikia mitaani baadaye.
 
So what!!! una matatizo ya ubongo bila shaka,usipomwamini Kakobe,wakati tupo mamilioni toka kote
duniani tunamwamini unapunguza nini?!!!!!

Tatizo la watu wanaosema Kakobe ni mshirikina ni kutokana wao wamejaa roho ya ushirikina na kuona kila kitu ni uchawi na uganga.Bwana wetu Yesu alisema "kama hawamwamini yeye,basi waziamini kazi anazozifanya !" Nawe usipomwamini bado Zachary Kakobe ataaminiwa na wengine kwa kazi njema anayofanya ulimwenguni hata ukamilifu wa dahari;maana "kelele za chura hata siku moja,haziwezi kumzuia tembo kunywa bwawani"
 
Ni kweli kabisa na kwaamba maneno ya Mungu hayafai kubishaniwa. Ila uko ukweli kwamba wameibuka watu na kujitangaza wao zaidi kuliko hata Yesu mwenyewe. wanaona kama wao ndo wahubiri pekee tena wasengependa kusikia waumini wao wakienda kwa mtu mwingine. watagawa vitambaa, mafuta,.. na kisha huwaambia watu kuwa watapata kupona, biashara kushamiri, kupata kazi n.k Mawazo yangu ni kuwa ni kwa nini msingi wa imani haupewi kipau mbele na badala yake ni mambo ya dunia zaidi? Mungu alituumba ili tumjue, tumpende na kumtumikia bila kujali tunapata nini kwa hivi msingi wa imani ni lazima uwe kuutafuta ufalme wa Mbinguni kwanza. tusitumie njia ya kumkamata kuku kwa kumwagagia punje za dagaa
Binafsi nakubaliana na askofu Kitonga kutoka Kenya kuwa si sahihi kabisa kibiblia hii biashara ya vitu vinavyoitwa vya upako kama vitambaa,maji,mafuta na mchanga nk;kwa jina la kutoka Israeli.Binafsi,navilaani kama mtini ulivyolaaniwa na Bwana wangu Yesu.
 
Ukweli mnao wenyewe ,wewe mtoa mada na huyo mwandishi kwa kuwa kati yenu kuna mmoja muongo.
 
Mkuu,umenikumbusha kipindi cha ''KITI MOTO'',Kilichoongozwa na mtangazaji Pasco Mayala;pale Kilimanjaro na kurushwa katika televisheni.Na sijui kama kilirushwa hewani baada ya kurekodiwa na Masai studio,kwa sababu baada hapo kilikufa kipindi kwa amri ya washika mpini kama nilivyosikia mitaani baadaye.
Mkanda ule mimi ninao na niliwahi kuhoji suala hili lakini Pascal mayalla wa CCM aliyejipenyeza CHADEMA hakutaka kuelezea ukweli!!!
Wanataka kutufanya Watazania tuamini kuwa Kakobe ni tapeli wakati wanao ndio wanao fanya utapeli huu!!!
Data zote zipo wazi juu ya Mchango wa kakobe katika siasa na harakati za upinzani!!!
Hakuna mahali ambapo kakobe aliwahi kuunga mkono Udhalimu wa CCM hii ndiyo chanzo cha kuitwa tapeli!!
 
Binafsi nakubaliana na askofu Kitonga kutoka Kenya kuwa si sahihi kabisa kibiblia hii biashara ya vitu vinavyoitwa vya upako kama vitambaa,maji,mafuta na mchanga nk;kwa jina la kutoka Israeli.Binafsi,navilaani kama mtini ulivyolaaniwa na Bwana wangu Yesu.
Naunga mkono ili nakushauli ukumbaliane na neno la Mungu na sio kukubaliana na mtu!!!
Hii inaonyesha kuwa wewe hujui neno ila watu!!!
 
Wewe ni Muinjilisti Mzuri.Basi tutajie Wachungaji, Mapadri, Maaskofu, Mitume, Walimu, au Manabii ambao wewe unawaona kuwa Wanahubiri neno la Mungu kwa Ukamilifu na Matendo Dhahiri ya Mungu yakadhihirika kwa Ukamilifu.Usije sema unamtaka Muhubiri anayesisitiza "Mungu anaponya" lakini uponyaji huuoni, au anayehubiri Injili isiyoambatana na Matendo, Ishara na Maajabu ya Mungu, ambayo hata YESU KRISTO mwenyewe wala MITUME WAKE hawakuwahi kujihangaisha kuhubiri Injili za namna hiyo!! Haya tutajie Mtumishi unayemwamini ili tumfuate huyo mkuu!
Mkuu hapa tusiangalie zaidi mtu bali neno lenyewe la Mungu maana tukimwangalia mtumishi tunaweza kujikuta tunamtukuza yeye badala ya aliyemtuma. ya nini basi kuhangaika na mtumishi kuliko kuhangaika na Yesu? watumishi wote wanalitangaza neno, . sawa, lakini vilevle wanapingana wao kwa wao na kila mmoja anajitahidi aonekane juu kuliko mwingine. Ni mtumishi yupi aliwahi kuwaambia waumini wake waende kwa mtumishi mwingine kwa vile huyo ana karama ya ziada zaid ya kuhakikisha hawakosi ibada katika kanisa lake? makanisa mengine ukiingia tu ni lazima urorodheshe vipato vyako mfano mshahara ili mradi ukadiriwe fungu lako la kumi. Sijakataa miujiza la hasha! nachosema ni kuwa wahubiri waangalie wasije achae ule msingi wa neno kwamba tutafute kwanza ufalme wa wa Mungu. wakati huu mali inahubiriwa sana tena wengine wanasema mchungaji kuwa tajiri ni halali bila kwanza kujua utajuri anaupataje ili uwe halali. kuna haja gani mtumishi kuwa na utajiri wa kupindukia wakati waumini wanalalia mlo mmoja na kila leo anawahimza watoe fungu la kumi?
 
Mkuu hapa tusiangalie zaidi mtu bali neno lenyewe la Mungu maana tukimwangalia mtumishi tunaweza kujikuta tunamtukuza yeye badala ya aliyemtuma. ya nini basi kuhangaika na mtumishi kuliko kuhangaika na Yesu? watumishi wote wanalitangaza neno, . sawa, lakini vilevle wanapingana wao kwa wao na kila mmoja anajitahidi aonekane juu kuliko mwingine. Ni mtumishi yupi aliwahi kuwaambia waumini wake waende kwa mtumishi mwingine kwa vile huyo ana karama ya ziada zaid ya kuhakikisha hawakosi ibada katika kanisa lake? makanisa mengine ukiingia tu ni lazima urorodheshe vipato vyako mfano mshahara ili mradi ukadiriwe fungu lako la kumi. Sijakataa miujiza la hasha! nachosema ni kuwa wahubiri waangalie wasije achae ule msingi wa neno kwamba tutafute kwanza ufalme wa wa Mungu. wakati huu mali inahubiriwa sana tena wengine wanasema mchungaji kuwa tajiri ni halali bila kwanza kujua utajuri anaupataje ili uwe halali. kuna haja gani mtumishi kuwa na utajiri wa kupindukia wakati waumini wanalalia mlo mmoja na kila leo anawahimza watoe fungu la kumi?
Hii ni kweli kabisa ila kuna neno linasema 'Mwaminini Mungu na Manabii Wake'
Hivyo huwezi kumwamini Mungu bila kumwamini Mtumishi!!!
Ndio Maana watumishi wanapaswa kupimwa kwa neno na kwa matendo yao tutawatambua!!
Hata wewe unayechangia humu watu hawakuoni lakini kwa maneno yako humu watu wanakutambua hekima yako na hata nafasi yako ya kazi na wakati mwingine hata elimu yako itafahamika!!!
 
Hii ni kweli kabisa ila kuna neno linasema 'Mwaminini Mungu na Manabii Wake'
Hivyo huwezi kumwamini Mungu bila kumwamini Mtumishi!!!
Ndio Maana watumishi wanapaswa kupimwa kwa neno na kwa matendo yao tutawatambua!!
Hata wewe unayechangia humu watu hawakuoni lakini kwa maneno yako humu watu wanakutambua hekima yako na hata nafasi yako ya kazi na wakati mwingine hata elimu yako itafahamika!!!

tumwanini Mungu na manabii wake hii ni sawa kabisa lakini ni vizuri tumwombe mungu atuongoze maana wasio wema huja kwa neno kama hili lakini nyuma ya pazia ni giza nene. kwa maana hata Yesu alitahadharisha kuhusu manabii wa uwongo siku za mwisho, maana watakuja wengi wakisema Yesu yuko huku au kule sasa mkuu si lazima tuchukue tahadhari? Niliwahi tapeliwa na mtu kwa maneno ya Mungu akaniuzia CD tupu je mengine hayawezekani?
 
tumwanini Mungu na manabii wake hii ni sawa kabisa lakini ni vizuri tumwombe mungu atuongoze maana wasio wema huja kwa neno kama hili lakini nyuma ya pazia ni giza nene. kwa maana hata Yesu alitahadharisha kuhusu manabii wa uwongo siku za mwisho, maana watakuja wengi wakisema Yesu yuko huku au kule sasa mkuu si lazima tuchukue tahadhari? Niliwahi tapeliwa na mtu kwa maneno ya Mungu akaniuzia CD tupu je mengine hayawezekani?
Hii ni kweli kabisa na tatizo kubwa ni hilo !!!
Uwezo wa kupambanua kuwa huyu ni Nabii wa kweli au Nabii wa uongo maana kwa kosa hilo hata Waisraeli wenyewe ambao Mungu aliwalenga walishindwa mtihani huo na hadi leo wanamkataa YESU!!! Na walifika mbali na kumuua!!!
Hivyo kazi hii inahitaji wewe ukae kwenye kwenye kweli ili uwe huru hata kuchangia humu JF!!!
Nakumbuka nimewahi kusoma kitabu cha Mwingira kinacho itwa WITO WANGU ambacho anaeleza kuwa YESU ALIMTEMBELEA WAKATI ANAFANYA ZINAA NA KAHABA!!!
Na Kwamba tendo hilo la zinaa lilikoma baada ya YESU kufika hapo na kumufukuza Kahaba!!!
Mwingira anaeleza kuwa baada ya hapo alipewa kazi ya kuombea watu huku akiendelea kunywa Pombe na kutapika!!!

Sasa huu ndo moja ya kufano wa kila moja wetu kukaa katika neno ili neno hilo litupe hekima ya kuwapima Watumishi hawa na tunapogundua kuwa wametoka kwa ibilisi tunapata hekima ya kuwakimbia na kutafuta chakula cha Mungu(Neno) sehemu nyingine ili tuione Mbingu!!!
Huu sasa ndo ushirika wa kumwamini Nabii na Mungu kwa pamoja !!!
Anayejiita Nabii hawezi kujihusisha na mambo ya zinaa!!!
 
Naunga mkono ili nakushauli ukumbaliane na neno la Mungu na sio kukubaliana na mtu!!!
Hii inaonyesha kuwa wewe hujui neno ila watu!!!

King Cobra,nisaidie kujua hilo Neno la Mungu katika uzi huu ! Na je,naweza kupata nakala video ya kiti moto kama ulivyosema unayo? :israel:
 
King Cobra,nisaidie kujua hilo Neno la Mungu katika uzi huu ! Na je,naweza kupata nakala video ya kiti moto kama ulivyosema unayo? :israel:
KITI MOTO IPO TENA NI PART I &II
Kuhusu neno pia naweza kukusaidia ila kwa kuwa ni suala la imani neno lipo kila mahari ukimkuta mtumishi yoyote yule anayesimamia kweli kama Kakobe atakusaidia!!!!

Pia kama upo karibu na Pascal Manyalla atakusaidia mengi kwa kuwa ndiye aliyekuwa anaendesha kipindi cha KITI MOTO na alimhoji Kakobe Live lakini kufuatia majibu ya kakobe Serikali ilipiga marufuku mkanda ukafichwa;
Sisi tuliokuwepo tulirekodi yote kwa ajili ya ukombozi wa taifa hili.

Kwa Ufupi:
Serikali na vyombo vya dola walimwita Kakobe na kumuhoji Mambo kadha;
1. Kwa nini yeye akiwa Kiongozi wa dini anachanganya siasa na dini???
2.CCM walivumisha kwamba Kanisa la Kibweter Uganda ni la Kakobe???
3.Waziri Nyanda Mambo ya ndani alijenga fitina kuwa Kakobe anaiba dhahabu!!!

Waliokuwepo ni pamoja na Abslon Kibanda, Glory Tesha wa habari leo, Msafili Mtemela na wengine wengi utawaona humo:

Katika majibu ya Kakobe akasema juu ya Kibwetere Uganda kanisa lile ni tawi la Katoliki na wahusika walikuwa masister na ushahidi wa hilo Askof Pengo wa DSM alishatolea ufafanuzi na kuweka wazi . Sasa hilo likaonekana kuwa ni uzushi
Kwa kuwa vyombo uganda vilitoa uwazi juu ya ushiriki wa Masister katika uchafu ule na Kakobe akashinda hoja. Waandishi wakaelekezwa kufuatia suala hilo kupitia kwa wenzao uganda ii kuepuka Chuki

Hoja ya pili ni Wizi wa dhahabu ambao ulivumishwa na waziri wa mambo ya ndani kama ilivyo kwa Mwingulu kuvumisha ugaidi!!!
Kakobe alieleza kuwa Wanaovumisha ni polisi na watendaji wa serikali kwa masilahi ya kutafuta utawala ,akawataka polisi kutoa ushahidi hata kwa kupata mtu mmoja tu ambaye ametapeliwa na kuripoti:
Kakobe akasema kama mimi naiba dhahabu harafu polisi badala ya kunikamata munalalamika then jeshi la polisi ni dhaifu na hatuna vyombo vya dola nchni

Suala la kuchanganya dini na siasa:
Kakobe alijibu kuwa Serikali ina changanya siasa na dini na akatolea mfano:
1. Bunge linafunguliwa kwa sala wakati serikali haina dini!!!
2.Serikali inawapisha watendaji wake kwa miisngi ya dini wakati serikali hiyo hiyo haina dini
3. Mahakamani wanawaapisha watu kwa misingi ya dini wakati serikali haina dini

Kwa ufupi Kakobe aliitaka serikali kuacha kuchanganya siasa na dini ili kulinda katiba.

Baada ya hoja hizi na nyingine vyombo vya dola waliokuwepo pale walipiga marufuku mkanda huo .

KITI MOTO KILE ndicho kilichopelekea CCM kuruhusu Wachungaji kugombea na kupiga siasa hadi leo.

Mimi huwa nawashangaa sana watu wanao mbeza Kakobe kwa mchango wake katika jamii!!!
 
KITI MOTO IPO TENA NI PART I &II
Kuhusu neno pia naweza kukusaidia ila kwa kuwa ni suala la imani neno lipo kila mahari ukimkuta mtumishi yoyote yule anayesimamia kweli kama Kakobe atakusaidia!!!!

Pia kama upo karibu na Pascal Manyalla atakusaidia mengi kwa kuwa ndiye aliyekuwa anaendesha kipindi cha KITI MOTO na alimhoji Kakobe Live lakini kufuatia majibu ya kakobe Serikali ilipiga marufuku mkanda ukafichwa;
Sisi tuliokuwepo tulirekodi yote kwa ajili ya ukombozi wa taifa hili.

Kwa Ufupi:
Serikali na vyombo vya dola walimwita Kakobe na kumuhoji Mambo kadha;
1. Kwa nini yeye akiwa Kiongozi wa dini anachanganya siasa na dini???
2.CCM walivumisha kwamba Kanisa la Kibweter Uganda ni la Kakobe???
3.Waziri Nyanda Mambo ya ndani alijenga fitina kuwa Kakobe anaiba dhahabu!!!

Waliokuwepo ni pamoja na Abslon Kibanda, Glory Tesha wa habari leo, Msafili Mtemela na wengine wengi utawaona humo:

Katika majibu ya Kakobe akasema juu ya Kibwetere Uganda kanisa lile ni tawi la Katoliki na wahusika walikuwa masister na ushahidi wa hilo Askof Pengo wa DSM alishatolea ufafanuzi na kuweka wazi . Sasa hilo likaonekana kuwa ni uzushi
Kwa kuwa vyombo uganda vilitoa uwazi juu ya ushiriki wa Masister katika uchafu ule na Kakobe akashinda hoja. Waandishi wakaelekezwa kufuatia suala hilo kupitia kwa wenzao uganda ii kuepuka Chuki

Hoja ya pili ni Wizi wa dhahabu ambao ulivumishwa na waziri wa mambo ya ndani kama ilivyo kwa Mwingulu kuvumisha ugaidi!!!
Kakobe alieleza kuwa Wanaovumisha ni polisi na watendaji wa serikali kwa masilahi ya kutafuta utawala ,akawataka polisi kutoa ushahidi hata kwa kupata mtu mmoja tu ambaye ametapeliwa na kuripoti:
Kakobe akasema kama mimi naiba dhahabu harafu polisi badala ya kunikamata munalalamika then jeshi la polisi ni dhaifu na hatuna vyombo vya dola nchni

Suala la kuchanganya dini na siasa:
Kakobe alijibu kuwa Serikali ina changanya siasa na dini na akatolea mfano:
1. Bunge linafunguliwa kwa sala wakati serikali haina dini!!!
2.Serikali inawapisha watendaji wake kwa miisngi ya dini wakati serikali hiyo hiyo haina dini
3. Mahakamani wanawaapisha watu kwa misingi ya dini wakati serikali haina dini

Kwa ufupi Kakobe aliitaka serikali kuacha kuchanganya siasa na dini ili kulinda katiba.

Baada ya hoja hizi na nyingine vyombo vya dola waliokuwepo pale walipiga marufuku mkanda huo .

KITI MOTO KILE ndicho kilichopelekea CCM kuruhusu Wachungaji kugombea na kupiga siasa hadi leo.

Mimi huwa nawashangaa sana watu wanao mbeza Kakobe kwa mchango wake katika jamii!!!

Asante sana kwa maelezo yako Mwamakula.Nitapataje video hizo za Kiti moto mkuu ?
 
Back
Top Bottom