Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Status
Not open for further replies.
Wanajua Rais wakati Ukawa hawajatoa jina la mgombea wao? Mbona bado mnafikra za kizamani namna hii? Kwani uchaguzi wenye gharama kubwa unafanyika wa nini October kama Rais kesha patikana? Si bora hizo pesa wangepewa wananchi wajinunulie magazeti wajipepe tuu?

Ukawa ni gesi ya maharage iliyoko tumboni, ukipumua inatoka
 
Mkuu mito njoo huku uone chombo kinavyokwenda mrama! Bora tulijiandaa mapema kutegemea yasiyotegemewa! Hii ndio CCM.

Mmmh haya mkuu Nyamizi ngoja tusubiri tuone, inaonekana kwenye vikao vyao vya mashauriano alivyosema Nape, fisadi kaendeleza vitisho vyake. Halafu inaonekana ni mtu huyo tu mmoja ndo anafanya cc ipate kigugumizi kufanya maamuzi
 
Last edited by a moderator:
Kuwepo huko sijui mkuu.. Yule jamaa alikua hataki kwenda deep

Ila alibugi kusema eti jaji ndo presidaa, labda angesema makamu ningekubali, ccm wakimsimamisha huyo watashindwa mbaya kwenye ubunge na udiwani. Jaji hajulikani kiihivyo kwa wananchi kiasi cha kuweza kuuza wagombea wa ccm. Siasa yenyewe ndo kaiingia baada ya kutia nia
 
EL asipoingia tano bora mbona nchi itazizima kama 2005 CCM Arusha ilivyozizima baada ya Batilda kumwagwa, watangaze basi ili mioyo yetu itulie
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom