Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Status
Not open for further replies.
Ili tudumu katika uhuru na umoja yatupasa kushikamana pasipo kujali tofauti zetu.
Mungu Ibariki Tanzania Mungu Ibariki Afrika.
 
kumbe Bilal anawake2; da CCM itakuwa imempangia vyumba 2; TUTAMKUMBUKA KIKWETE yeye alikuwa anabeba mke 1 tu

aisee. akiwa president patakua na first lady na second lady af kila mmoja na ka msafara kake :ban:
 
Mnaosubiri majina matano kutangazwa leo mnapoteza muda.

Wanachofanya kwa sasa ni delaying technics, majina hayo yatatangazwa kesho wakati wa mkutano mkuu na mwenyekiti mwenyewe.

Wanafanya hivyo ili kuwafanya wale waliongulia wasipate muda wa kujipanga na mashambulizi au kuamishia hasira zao kwa wagombea wasiotakiwa na vigogo wa chama.
 
Kama hizo tuhuma zingekuwa zimetolewa na kukubaliwa basi hadi sasa majina yangekuwa yashaitwa mapema sana
 
watu wanaweza kurefresh page mpaka asubuhi yakawa kama ya jana kumbe ..wajumbe wamehailisha wamelala..ccm bana
 
Yaani huko kufuturu walikosema mpaka mda huu??? wanakula vitu gani jamani…Au wanafanya sherehe ya kuwa kata majina wabaya wao???!!!Wakumbuke huu ni mwezi wa Ramadhani hamna kufanya shangwe
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom