Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Status
Not open for further replies.
hakika lowasa akipita urais me ntatembea bila nguo kuelekea nchi jirani ya malawi na ntaishi hko mbka miaka kumi ya kipindi chake iishe

Naomba nikuqoute ili ahadi itimie.
 
Jamn breking news kuna watu.huku hili zoezi la kumpata mgongembea hawa tano bora wa CCM wamegeuza kubet kama mpira watu wana hadi mikeka kumi ila kila mkeka lowassa hakosi sasa wakimkata lowasa mhindi atakuwa tajiri sasa kumbuka hapa hii haina kupanga matokeo ngonja tusubiri
 
Jamn breking news kuna watu.huku hili zoezi la kumpata mgongembea hawa tano bora wa CCM wamegeuza kubet kama mpira watu wana hadi mikeka kumi ila kila mkeka lowassa hakosi sasa wakimkata lowasa mhindi atakuwa tajiri sasa kumbuka hapa hii haina kupanga matokeo ngonja tusubiri

kwa hotuba ya jk bungeni leo, hamna dalili ya lowasa kupenya, jamaa anaonekana anamjua lowasa chenga tupu
 
Namtoa je wakati mshakaji wake alishamtaja kule bungeni....soma alama za nyakati

kamtaja kwa kumpatia sifa hasi, maana alisema kwa kipindi kifupi alichokuwa waziri mkuu ...... alafu akamsifia pinda kuwa ni mvumilivu, huoni hapo kaongea kiutu uzima kwamba lowasa sio mvumilivu na hakudumu kwenye uwaziri mkuu kutokana na kashfa za maadili na rushwa na kuingilia michakato ya manunuzi. KWA HIYO KAMTAJA KWA KUMPIGA KIJEMBE
 
Hivi huyu Pasco ni mgonjwa kama Lowassa !?
 
Last edited by a moderator:
Toa Lowasa hapo weka Sospeter Muhongo

Natamani iwe/itakuwa Hivi:-

1. John Pombe Magufuli

2. Prof Sospeter Muhongo

3. Balozi Amina Saidi

4. Mwigulu Lameki Nchemba

5. Dr Mohammed Gharib Bilal

Tukutane kesho asubuhi
 
Ndugu wanajanvi, amini usiamini,. Taarifa rasmi kutoka ndani ya CC ni kuwa wafuatao wamepasua

1. Edward Lowassa
2. Dr Bilali
3.Asha Rose Mingiro
4. Augustine Ramadhani
5. Professor Mwandosya

Ngoja tuona halmashauri itakuwa je>

Hawezi kosa makongoro labda sio ccm
 
natamani iwe/itakuwa hivi:-

1. John pombe magufuli

2. Prof sospeter muhongo

3. Balozi amina saidi

4. Mwigulu lameki nchemba

5. Dr mohammed gharib bilal

tukutane kesho asubuhi

aisee ww jamaa una akili kama dunia nzima vile, nahisi inaweza kuwa hivyo
 
Natamani iwe/itakuwa Hivi:-

1. John Pombe Magufuli

2. Prof Sospeter Muhongo

3. Balozi Amina Saidi

4. Mwigulu Lameki Nchemba

5. Dr Mohammed Gharib Bilal

Tukutane kesho asubuhi

Augustine Ramadhni, Bernard Membe, Pombe Magufuli, Asha Migiro, Mizengo Peter.
 
mkuu pasco unazunguziaje watu kama kina Rev.Mtikila ambao wamefungua id JF na wameeanza kwa kasi kumshambulia lowasa muda mchache kabla ya vikao vya chama havijaanza kuketi?pia amejipanga pia kushambulia ukawa je ndo kwa hali kama hii tanzania itatuchukua muda gan kubadilika na swali la msingi alikuwa wap muda wote huo aje kuibuka sasa?
Mtikila is insane, ni mtu tuu wa kuhurumiwa, hajui atendalo!. Kwa msisitizo mkubwa, rais wa Tanzania 2015 ni Edwardo!, ndani ya CCM au nje ya CCM!. Mbele ya umma wa Watanzania CCM is nothing!. Sasa ama CCM wawe forced kumpitisha i survive, au wamkate CCM ife!.
Rais ni Lowassa!.
Pasco
 
Mtikila is insane, ni mtu tuu wa kuhurumiwa, hajui atendalo!. Kwa msisitizo mkubwa, rais wa Tanzania 2015 ni Edwardo!, ndani ya CCM au nje ya CCM!. Mbele ya umma wa Watanzania CCM is nothing!. Sasa ama CCM wawe forced kumpitisha i survive, au wamkate CCM ife!.
Rais ni Lowassa!.
Pasco

Pasco Try to be specific, marais wapo wengi, yeye atakuwa rais wa nini? Kuna rais wa TFF, Yanga, DARUSO, Masharobaro, Bongo movie nk.
 
Last edited by a moderator:
Napenda Pia kumtambua Edward Lowasa...
weeeeeeee Bunge acha lisimame kwa makofi
hadi mjamaa ikabidi asimame..
Kama mtu ana nyota ya kupendwa anapendwa
tuu banaaaa,next time uache vijembe we bibi
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom