Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Status
Not open for further replies.
Hakuna binadamu wajinga TZ kama waandishi wa habari na wewe ni mmoja wapo..

Wote mmeshanunuliwa,ni aibu sana mtoto wa kiume kununuliwa na mwanaume mwenzako..

Hakuna wa kupachimba CCM hzo ni biti tu,mgombea wenu tunampa umakamu wa Rais ili atusaidie kuhudhuria kwenye uzinduzi wa VICOBA na SACCOSS,ili atumikie kwa miaka miwili then afe kwa ugonjwa aliopewa kama laana na mungu..

Unasema Lowasa akatwe kihalali..
hujuj kama ameshakiuka masharti.??
1.Kutoa Rushwa...
2.Kuanza Kampeni Mapema..
3.Kuwa na madoa ya ufisadi..
4.Mgonjwa(Leo Daktari wake kawasili Dodoma ili kumtibu akipata presha baada ya matokeo)..

We ni mchumia tumbo,mjinga na unajiuza ndio maana Lowasa kakununua...

.. captain dunga saluteeee
 
Last edited by a moderator:
wameshakata1.mwigulu.2.kigwangala.3.migiro.4.augustino.5.mwandosya
 
Nape kashakubali nguvu ya Lowassa...

Mungu mkubwaaaaa....
 
1. Edward ngoyai Lowassa
2. Bernard kamilius Membe

3. Prof. Mark mwandosya

4. Dr. Mohamed Gharib Bilal

5. Stephen Wassira
 
Hakuna namna vikao vya ccm vitachakachua ili yule mteule wa Mungu asipitishwe. Mungu amenena nami kwamba ameileta HAKI siasani, na anatuletea uongozi si utawala tena. Amesema hamuoni nilivyousambalatisha mtandao uliojinasibu kubinafsisha uongozi wa nchi yenu, lakini sasa kila mtu ananena lugha yake? Amemalizia kwamba miongoni mwa hao watiania 38 yumo Generali wa 'nyota' moja, Huyo ndiye! atakuja kwenu wananchi nanyi mumchague. Mdau tafakari!
Bull-shiit
 
Afu wengi wanaoandika ugoro wa maono yao juu ya wagombea waliopendekezwa ni watu wazima kabisaa si ajabu wengine ndio wagombea wa ubunge na udiwani mwaka huu yaani ujinga ujinga tu wa kitoto inafika mahali mpaka tutaanza doubts hata hizo taarifa sahihi zitapokuja maana tunahisi kila updates ya humu ni ya kibabaishaji.

yaani wanajitekenya na kucheka wao hao hao kama Bichikoma au kichaa cha dogi..kweli Africa alieturoga ashafariki zamani!!
 
Samanini hivi kwenye hii top 5 ya ccm muhindi hawezi kufanya manuva watu wakabeti
 
Ndugu wanajanvi, amini usiamini,. Taarifa rasmi kutoka ndani ya CC ni kuwa wafuatao wamepasua

1. Edward Lowassa
2. Dr Bilali
3.Asha Rose Mingiro
4. Augustine Ramadhani
5. Professor Mwandosya

Ngoja tuona halmashauri itakuwa je>

wamepasua au wamepasuliwa?
 
hakika lowasa akipita urais me ntatembea bila nguo kuelekea nchi jirani ya malawi na ntaishi hko mbka miaka kumi ya kipindi chake iishe
 

Mkuu
Chakaza, Naendelea kusisitiza,
  1. Hakuna mtu wa kumkata Lowassa!, unless kama CCM imebadilika!.
  2. CCM sio baba wa mtu wala mama wa mtu!.
  3. Lowassa hana makosa yoyote!.
  4. Kama CCM wakimkata, na wamkate kwa haki na sio kimizengwe!.
  5. Akikatwa kimizengwe, patachimbika!.
  6. Namshauri wakimkata na yeye akate.
  7. Wanaompeleka mtu Ikulu sio CCM bali ni Watanzania.
  8. Kama CCM hawamtaki na kumkata, sisi wananchi tukimtaka tutampeleka Ikulu!.
  9. CCM siku nyingi sana kimechokwa, tena kimechokwa mpaka basi!, kuna wengi wako CCM kwa uvumilivu tuu, hivyo ikitokea sababu ya kuipiga chini CCM, kuna wengi watakuwa more than glad kuipiga chini bila huruma!.
  10. Rais wa Tanzania, 2015 ni Edward Ngoyai Lowassa!, ndani ya CCM au nje ya CCM!. Lowassa rais!.
Pasco
mkuu pasco unazunguziaje watu kama kina Rev.Mtikila ambao wamefungua id JF na wameeanza kwa kasi kumshambulia lowasa muda mchache kabla ya vikao vya chama havijaanza kuketi?pia amejipanga pia kushambulia ukawa je ndo kwa hali kama hii tanzania itatuchukua muda gan kubadilika na swali la msingi alikuwa wap muda wote huo aje kuibuka sasa?
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom