Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Tetesi za yanayojiri kwenye Vikao vya CCM Dodoma

Status
Not open for further replies.
EL anakatwa, viongozi wote wastaafu wapo Dodoma, usalama wa taifa,maereza polisi na jeshi viongozi wakuu wapo! wameenda bungeni kama njia ya kumuonesha EL nguvu na umoja wao. Makinda kataja mawaziri wakuu wastaafu wote na hakumgusia EL wakati kabla ya hili vuguvugu walikua wanamtaja. Kikwete kaua soo kwa kumtaja katika shukrani kwamba alivokuwa waziri mkuu alifanya kazi nzuri-yaani mweshimiwa lowasa ,
 
mara majina yatakapotangazwa jina la lowasa likiwa halimo lazima zianguke ngumi dodoma
 
hicho kikao cha cc kitarushwa live??? … na chanel gani??
 
sasa mleta mada yupo manzese wachangiaji tupo bukoba hakuna mwakilishi dom
 

Mkuu
Chakaza, Naendelea kusisitiza,
  1. Hakuna mtu wa kumkata Lowassa!, unless kama CCM imebadilika!.
  2. CCM sio baba wa mtu wala mama wa mtu!.
  3. Lowassa hana makosa yoyote!.
  4. Kama CCM wakimkata, na wamkate kwa haki na sio kimizengwe!.
  5. Akikatwa kimizengwe, patachimbika!.
  6. Namshauri wakimkata na yeye akate.
  7. Wanaompeleka mtu Ikulu sio CCM bali ni Watanzania.
  8. Kama CCM hawamtaki na kumkata, sisi wananchi tukimtaka tutampeleka Ikulu!.
  9. CCM siku nyingi sana kimechokwa, tena kimechokwa mpaka basi!, kuna wengi wako CCM kwa uvumilivu tuu, hivyo ikitokea sababu ya kuipiga chini CCM, kuna wengi watakuwa more than glad kuipiga chini bila huruma!.
  10. Rais wa Tanzania, 2015 ni Edward Ngoyai Lowassa!, ndani ya CCM au nje ya CCM!. Lowassa rais!.
Pasco

mkuu naona umeamua kukaa kimya kuangalia watu wanakuwa watabiri maana kama kamati kuu kesho ikitoa majina naamini lazima utapandisha uzi maana tayari una nyepesi ila umeamua kukaa kimya hebu tupe angalau kidogo ulizopata ?
 
1,MAGUFULI
2PINDA
3LOWASSA
4.MWANDOSYA
MAKONGORO
NAMBA1 ndio rais
 

Mkuu
Chakaza, Naendelea kusisitiza,
  1. Hakuna mtu wa kumkata Lowassa!, unless kama CCM imebadilika!.
  2. CCM sio baba wa mtu wala mama wa mtu!.
  3. Lowassa hana makosa yoyote!.
  4. Kama CCM wakimkata, na wamkate kwa haki na sio kimizengwe!.
  5. Akikatwa kimizengwe, patachimbika!.
  6. Namshauri wakimkata na yeye akate.
  7. Wanaompeleka mtu Ikulu sio CCM bali ni Watanzania.
  8. Kama CCM hawamtaki na kumkata, sisi wananchi tukimtaka tutampeleka Ikulu!.
  9. CCM siku nyingi sana kimechokwa, tena kimechokwa mpaka basi!, kuna wengi wako CCM kwa uvumilivu tuu, hivyo ikitokea sababu ya kuipiga chini CCM, kuna wengi watakuwa more than glad kuipiga chini bila huruma!.
  10. Rais wa Tanzania, 2015 ni Edward Ngoyai Lowassa!, ndani ya CCM au nje ya CCM!. Lowassa rais!.
Pasco



Hakuna binadamu wajinga TZ kama waandishi wa habari na wewe ni mmoja wapo..

Wote mmeshanunuliwa,ni aibu sana mtoto wa kiume kununuliwa na mwanaume mwenzako..

Hakuna wa kupachimba CCM hzo ni biti tu,mgombea wenu tunampa umakamu wa Rais ili atusaidie kuhudhuria kwenye uzinduzi wa VICOBA na SACCOSS,ili atumikie kwa miaka miwili then afe kwa ugonjwa aliopewa kama laana na mungu..

Unasema Lowasa akatwe kihalali..
hujuj kama ameshakiuka masharti.??
1.Kutoa Rushwa...
2.Kuanza Kampeni Mapema..
3.Kuwa na madoa ya ufisadi..
4.Mgonjwa(Leo Daktari wake kawasili Dodoma ili kumtibu akipata presha baada ya matokeo)..

We ni mchumia tumbo,mjinga na unajiuza ndio maana Lowasa kakununua...
 
Hivi wapinzania wa lowassa hawana njia ya kumshinda lowassa zaidi ya kutegemea kukatwa kwake???
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom