Tetesi: Madereva kugoma tena kesho,nchi kutikisika

Tetesi: Madereva kugoma tena kesho,nchi kutikisika

Wewe mfuasi wa Mbowe una akili kumzidi BAN-KIMOON aliyeona Jakaya anafaa?

Ficha upumbavu wako! Mambo ya kidunia hayapingwi kijinga hivyo!
Kwa hiyo wewe umemuona Ban kimoon Ana akili nyingi kuliko Mimi sababu ya JK.ndiyo maana nimesema wewe ni mbumbumbu mzungu wa reli
 
Mbowe ataenda ubungo na chopa safari hii wanachadema tujitokezeni kwa wingi tukamshangilie

yaan daladala zigome halafu mimi nitoke kwa mguu tokea nyumbani kwangu mpaka ubungo kwenda kumshangilia Mbowe hakika huu ni u.p.u.m.b.a.v.u
 
Intelijensia yangu imenasa sms inayosambazwa na madereva kuwataarifu kuwa Viongozi wa Madereva wameshindwa kufikia muafaka na viongozi wa Serikali juu ya takwa la kutakiwa kwenda kusoma kila wanapotaka kuhuisha leseni zao.

Sms husika zinazionya daladala za Segerea-Mnazimmoja na Segerea-Ubungo kutopeleka magari yao barabarani kwakuwa watawatia hasara matajiri wao. Sms husika inatoa kila dalili kuwepo kwa mgomo wa tatu wa madereva hapo kesho.

Mjumbe hauwawi!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam

inamaana hata m/kiti wa cdm hawakumwelewa au ni kiburi
 
Wapigwe sasa hao madereva maana hamna namna sasa, tumewachoka ndiyo wapigwe tu kama watagoma.Alafu mimi hao madereva wananishangaza kama hawataki kuendesha magari si wakalime au wafanye shughuli nyingine zitakazo waingizia kipato kuna madereva wengi wako mtaani wanatafuta hata hiyo dei waka na hawaipati na tena ni madereva wazuri tu siyo hawa wanajidai wanagoma huku wakiendesha hayo mabasi wanageuka kuwa israel mtoa roho , I hate madereva makanjanjas
 
Kwahiyo wewe kiroboto una akili kuliko hao walioona kuwa kuna uhitaji wa kuunda jopo kushughulikia suala hilo?

Na JK ndio awe kiongozi wao?

Mmezoea kupinga kila kitu lakini mengine oneni aibu!

Wewe ni moja ya Watu wanaoamini Rais ana akili kuliko wote,na Watu weupe wana Akili kuliko wewe mweusi! Huo ni Utumwa wa Kifikra.Kuna watu wapo std Seven wana Akili kuliko Rais Obama,licha ya Ki Moon na JK wako,they r just Ordinary people!Jiulize the motive behind JK kupewa hiyo kazi ilihali si Mwanasayansi, ana Majukumu ya Kuwatumikia wananchi wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania,ndio waliompigia Kura!Kwa nini hayo majukumu asipewe Obama,Merkel,Putin,Cameroon, au Xi Ping,watu ambao nchi zao zimepiga hatua kwenye Sayansi na Utafiti?Ameshindwa kuikuza nchi Kiuchumi,yuko busy kutafuta Tuzo na Sifa,Tz ya Leo si ya kina Nyerere au Mwinyi Illiteracy level ilipokuwa kubwa,people are awake! Hizo ni Sifa za Kijinga kwa Kweli!Bado hajaweza kujibu Swali la kwa Nini Tz ni Nchi Masikini,leo anatafuta majibu ya Magonjwa ya Milipuko?Kipindupindu au Ebola?OMG!What a Great Joke?
 
Wafanyabiashara Wa Maduka Kariakoo, Maeneo Mengine Ya Masoko Jijini Dar es Salaam Na Masoko Ya Mikoani Pia WAMEAMUA KWA MAAMUZI YA PAMOJA LEO Nikimaanisha Kuanzia Asubuhi Ya Alhamisi Ya Tarehe 7 Mwezi May 2015 Kuwa HAWATAFUNGUA MADUKA Wala MASOKO Yao ILI KUMSINDIKIZA Kiongozi Wao Ambaye Kesi Yake ITAENDELEA Tena Kusikilizwa Muda Mfupi Kukishakucha Hapo Asubuhi Na Wanachotaka Ni Yeye Kufutiwa Mashtaka Yanayomkabili Na Kwamba Endapo Mahakama Haitomwachia Huru Basi Wao HAWATAFUNGUA Maduka Na Biashara Zao. Juzi Mgomo Wa Madereva Wa Mabasi Na Malori Leo Tena Kunazuka Mgomo Mkubwa Wa Wafanyabiashara. Hivi TUTAISHIJE Jamani Kwa UPOPOMA Huu?

NB. Mtakaokwenda Sokoni Asubuhi Muda Mchache Tu Kutoka Sasa Chukueni TAHADHARI Maduka HAYATOFUNGULIWA. Akhsanteni!
 
Kwanin selikali haitatui matatizo ya wananchi hadi kuwepo na mgomo:what:
 
Siku hizi watu wanajua kucheza na timing.
Wanajua kipindi hiki cha uchaguzi piga ua watasikilizwa tuu.
 
oyoooooooohhhhhhh............
 
ndo nakumbuka vile vitabu nilivyokuwa nasoma kidato cha tatu.....sijui siafu wamechachamaa, sijui samaki wamejitambua, yani nilikuwa sivielew ila kwa sasa naelewa maana zake....
watu wameamka, wanathubutu.......
hiyo ndo uhalisia wa mageuzi, ukishindwa kujitune ukaenda nayo kinanuka.....
pole mawaziri km nawaona vile mlivyochoka kuongoza nchi, mlizoea nchi ya kizazi cha YES SIR/MADAME.....
Sasa hivi ni kizazi cha why? na more explanation with uwazi zaidi.....
i like this kind of movement....
 
Hii ni hatari.., wala si la kusapoti hili.
 
Back
Top Bottom