Tetesi: Madereva kugoma tena kesho,nchi kutikisika

Tetesi: Madereva kugoma tena kesho,nchi kutikisika

madereva wanaogopa MITIHANIIIiiiiii na pia PAYE inataongezekaaaaaaaaaa
 
Hata mimi nimeskia baadhi ya madereva wakisema kesho watagoma tena sasa sijui kama walikua wanamaanisha au lah.
 
Intelijensia yangu imenasa sms inayosambazwa na madereva kuwataarifu kuwa Viongozi wa Madereva wameshindwa kufikia muafaka na viongozi wa Serikali juu ya takwa la kutakiwa kwenda kusoma kila wanapotaka kuhuisha leseni zao.

Sms husika zinazionya daladala za Segerea-Mnazimmoja na Segerea-Ubungo kutopeleka magari yao barabarani kwakuwa watawatia hasara matajiri wao. Sms husika inatoa kila dalili kuwepo kwa mgomo wa tatu wa madereva hapo kesho.

Mjumbe hauwawi!

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Nini kesho, leo hapa town dala dala zimegoma watu wanachanja mbuga kwa TZ 11!. Mimi nimetoka town saa 11 jioni, hadi saa hizi inaelekea masaa 4, bado sijafika hata Palm Beach, kama ningetembea, ningeishafika Tegeta!.

Kiukweli na mvua hii, watu wanateseka!, ama kweli huu utawala wa JK ni majanga kweli kweli!, hapa angekuwa Mwamba wa Kaskazi, wala huu mgomo usingetokea kabisa!.

Pasco

Pasco
 
Nani alikwambia JK kafuata Mbwa marekani? Acha ujinga, soma hapa!

---------------------------------------------------------------

Ki-moon: Dunia ina imani na Kikwete







LAST UPDATED ON 06 MAY 2015 BY MWANDISHI MAALUMU, NEW YORK HITS: 246

Katibu Mkuu wa Umoja wa Maaifa, Ban Ki-moon akimkaribisha Rais Jakaya Kikwete katika ofisi yake jijini New York, Marekani ambapo Rais Kikwete aliongoza kikao cha kutafuta majawabu ya dunia kuhusu athari za magonjwa ya milipuko. (Picha na Freddy Maro).


KATIBU Mkuu wa Umoja wa Mataifa (UN), Ban Ki-moon amesema dunia ina imani kubwa na Rais Jakaya Kikwete na wajumbe wengine wa Jopo la Watu Maarufu Duniani waliopewa jukumu la kutafuta jinsi dunia inavyoweza kukabiliana na magonjwa ya milipuko, kama vile ebola, katika siku zijazo.
Aidha, Ki-moon amewaambia wajumbe hao kuwa uteuzi wao uliofanywa na yeye mwenyewe mwezi uliopita umefanyika baada ya majina yao kuwa yamependekezwa na taasisi nyingine za kimataifa, mbali na Umoja wa Mataifa na ni matarajio yake kwamba jopo hilo litakuja na mapendekezo yanayolenga kuifanya dunia mahali bora zaidi pa kuishi.
Aliyasema hayo juzi wakati alipokutana na kuzungumza na wajumbe wa jopo hilo ofisini kwake katika Makao Makuu ya UN mjini New York, muda mfupi kabla ya wajumbe hao kufanya kikao chao cha kwanza chini ya uenyekiti wa Rais Kikwete.
“Nawashukuru sana kwa kukubali uteuzi wangu. Dunia ina imani kubwa na uwezo wenu katika kutuwezesha sote kukabiliana kwa kujiamini zaidi na magonjwa ya milipuko katika siku zijazo,” Ki Moon aliwaambia wajumbe hao sita ambao wamepewa hadi Desemba mwaka huu kuwasilisha Ripoti kuhusu namna gani dunia inavyoweza kukabiliana vizuri zaidi na magonjwa ya milipuko.
Mbali na Rais Kikwete ,ambaye ni Mwenyekiti wa Jopo hilo, wajumbe wengine ni Celso Amorim wa Brazil, Micheline Calmy-Rey wa Uswisi, Marty Natalegwa wa Indonesia, Joy Phumaphi wa Botswana na Rajiv Shah wa Marekani.
Rais Kikwete amemshukuru Ki -moon kwa uteuzi wa jopo hilo akisisitiza kuwa uteuzi huo unaonyesha ni kiasi gani UN ina imani katika uwezo wa wajumbe wa Jopo kuifanya kazi hiyo vizuri.

Duh kichwa bom sijui wanaoongozwa
 
Mbowe ataenda ubungo na chopa safari hii wanachadema tujitokezeni kwa wingi tukamshangilie
 
Japokuwa nateseka kutembea lkn kwa namna serikali inashughulikia matatizo ya wananchi, naunga mkono mgomo wa madereva.

serikali imezoea kuwatishia walim kuwafuta kazi, hvo kusitisha mgomo mara moja. Awamu hii wamekutana na madereva. Hawahitaji maneno matupu. wanataka kuona vitendo ktk kutimiza matakwa yao.

Sioni ugumu wa kwa upande wa serikali unaosababisha kigugumizi hiki hadi wananchi kupata tabu kwa kutembea kwa miguu.

Vyovyote itakavokua, lkn naunga mkono kwa juhudi zote mgomo ili kuharakisha suluhu ya kupata ufumbuzi wa kudum kwa madereva.
 
Huku kikwete yupo nje akitumia fedha za nchi bila tija yoyote
ilihali Nec tume ya uchaguzi haijapewa fedha za kununua Bvr
Zoez la uandikishaji ktk daftar la kudumu la wapiga kura likitimia kwa wakati itakuwa ni moja ya maajabu ya tz na itakuwa historia
 
Huu ubunge unao saka wala hutopata! Vipi kamanda Mbowe uliyemsifu hakutatua matatizo yao? Mgomo mlio ratibu haukuleta matunda mliyotegemea sasa mna andaa mwingine na kusambaza massage? Kamwe hamtaigusa ikulu.

Kumbe bado kuna watanzania wanatoa povu kabisa kuitetea CCM Hadi hapa tulipofikia, Kweli nchi hii imelaaniwa.
 
Mimi naowahurumia Form six tu...!
Narudia, form six tu. Vinginevyo wagome tu, tutateseka ila watajirudisha wenyewe barabarani.
 
Nani alikwambia JK kafuata Mbwa marekani? Acha ujinga, soma hapa!

---------------------------------------------------------------

Ki-moon: Dunia ina imani na Kikwete


LAST UPDATED ON 06 MAY 2015 BY MWANDISHI MAALUMU, NEW YORK HITS: 246

Katibu Mkuu wa Umoja wa Maaifa, Ban Ki-moon akimkaribisha Rais Jakaya Kikwete katika ofisi yake jijini New York, Marekani ambapo Rais Kikwete aliongoza kikao cha kutafuta majawabu ya dunia kuhusu athari za magonjwa ya milipuko. (Picha na Freddy Maro).


Kama hajui kwanini tu masikini Majawabu kuhusu athari za magonjwa ya milipuko ya Dunia kweli yatapatikana?
Toka lini amekuwa mtaalamu wa Magonjwa au ndiyo matokeo ya Uprofesa/Dr !

 
Back
Top Bottom