Tetesi: Madereva kugoma tena kesho,nchi kutikisika

Tetesi: Madereva kugoma tena kesho,nchi kutikisika

Kama hajui kwanini tu masikini Majawabu kuhusu athari za magonjwa ya milipuko ya Dunia kweli yatapatikana?
Toka lini amekuwa mtaalamu wa Magonjwa au ndiyo matokeo ya Uprofesa/Dr !

Kwahiyo wewe kiroboto una akili kuliko hao walioona kuwa kuna uhitaji wa kuunda jopo kushughulikia suala hilo?

Na JK ndio awe kiongozi wao?

Mmezoea kupinga kila kitu lakini mengine oneni aibu!
 
Ndio faida ya kuachia sekta muhimu kama transport kwa watu binafsi, hapo ingekuwa public transport iko chini ya serikali haya matatizo yangeratuliwa kwa ueahisi zaidi
 
Huu ubunge unao saka wala hutopata! Vipi kamanda Mbowe uliyemsifu hakutatua matatizo yao? Mgomo mlio ratibu haukuleta matunda mliyotegemea sasa mna andaa mwingine na kusambaza massage? Kamwe hamtaigusa ikulu.
Kwani wewe uko ikulu?
 
Kwahiyo wewe kiroboto una akili kuliko hao walioona kuwa kuna uhitaji wa kuunda jopo kushughulikia suala hilo?

Na JK ndio awe kiongozi wao?

Mmezoea kupinga kila kitu lakini mengine oneni aibu!


Nimeuliza siyo kupinga ,wewe mleta hoja utupe mwanga utaalamu alionao mpaka jamaa mwone anafaa!
 
Mie naomba tu usiIijetokea mgomo tena maana shida ile ikatokee tena tunusiriwe jamanI
 
duuh,hii tabu kweli

-Hakuna usafiri
-Mvua kubwamad:
 
Kwahiyo wewe kiroboto una akili kuliko hao walioona kuwa kuna uhitaji wa kuunda jopo kushughulikia suala hilo?

Na JK ndio awe kiongozi wao?

Mmezoea kupinga kila kitu lakini mengine oneni aibu!
sijawahi ona mtu wa hovyo kama wewe ,comments zako zinaonesha huna akili kabisa
 
Kuna maneno yanasambazwa kua kesho mgomo wa madereva kuendelea baada ya muafaka kuotfikiwa katika kikao chao na mkuu wa wilaya ya Kinondoni,je ni kweli ?? Mwenye huo ujumbe unaosambaa tafadhali atusomee hapa.
 
Msalani, mbona unapoteza stability hivi wakati wewe ndiye kiongozi wa wafia mafisadi hapa mtandaoni? Sasa wale wafuasi wako kina laki si pesa, lizaboni, simiyu yao si wataumia na pressure halafu sasa ni usiku na huduma za afya hakuna. Tafadhali bwana usitusababishie majanga. Unahitaji kuwapa moyo ili wakikutazama wajue mambo bado bado yapo.

Unapunic hadi unapoteza malengo unaanza kushambulia kambi yako? CHADEMA wamewazidi kila kitu, na sasa mnachanganyikiwa hata kabla hawajatokeza.

Ebu niambie, mtoa mada ni mtu wa Lumumba siku zote tena ni kiongozi mkubwa tu hapo kwenu na anafahamika. Anasema inteligensia imempa fununu ya mgomo, badala ya kumsaidia mawazo namna ya kuimarisha chama chenu hata katika kukataliwa na kushindwa huku, unaelekezea mishare Ufipa - Chadema. Chadema ndio wametoa hii mada?

Ok, information yoyote inasifa bora hata kama ni mbaya na ndiyo maana haitakiwi kudharauriwa hata bila kujali imetoka wapi. Hii taarifa, unaiona ni tishio kwako. Unataka kusiwe na mgomo tena wa madriver. Ninashangaaa badala ya kuelekeza hekima zako kwa madreva ukiwashawishi wasigome, unatukana watu wasiohusikakuwa ni viroboto, utadhani matusi haya yatawatishia madriver wasigome!.

MSALANI, NA TUPATUPA WA LUMUMBA, KUMBUKENI MESSAGE YA ASKOFU KAKOBE. HAMTAIVUKA KWA KUTAFUTA WACHAWI WA MATATIZO YENU AMA KUTUKANA CHADEMA.

Angalieni vile mnavyoenenda msije mkajikuta mnachanganyikiwa na kubeba nguo vichwani!. Hapo Lumumba hali si shwari. Mnatumia nguvu kubwa sana kuziba harufu!.


Kwahiyo wewe kiroboto una akili kuliko hao walioona kuwa kuna uhitaji wa kuunda jopo kushughulikia suala hilo?

Na JK ndio awe kiongozi wao?

Mmezoea kupinga kila kitu lakini mengine oneni aibu!
 
sijawahi ona mtu wa hovyo kama wewe ,comments zako zinaonesha huna akili kabisa
Wewe mfuasi wa Mbowe una akili kumzidi BAN-KIMOON aliyeona Jakaya anafaa?

Ficha upumbavu wako! Mambo ya kidunia hayapingwi kijinga hivyo!
 
Msalani, mbona unapoteza stability hivi wakati wewe ndiye kiongozi wa wafia mafisadi hapa mtandaoni? Sasa wale wafuasi wako kina laki si pesa, lizaboni, simiyu yao si wataumia na pressure halafu sasa ni usiku na huduma za afya hakuna. Tafadhali bwana usitusababishie majanga. Unahitaji kuwapa moyo ili wakikutazama wajue mambo bado bado yapo.

Unapunic hadi unapoteza malengo unaanza kushambulia kambi yako? CHADEMA wamewazidi kila kitu, na sasa mnachanganyikiwa hata kabla hawajatokeza.

Ebu niambie, mtoa mada ni mtu wa Lumumba siku zote tena ni kiongozi mkubwa tu hapo kwenu na anafahamika. Anasema inteligensia imempa fununu ya mgomo, badala ya kumsaidia mawazo namna ya kuimarisha chama chenu hata katika kukataliwa na kushindwa huku, unaelekezea mishare Ufipa - Chadema. Chadema ndio wametoa hii mada?

Ok, information yoyote inasifa bora hata kama ni mbaya na ndiyo maana haitakiwi kudharauriwa hata bila kujali imetoka wapi. Hii taarifa, unaiona ni tishio kwako. Unataka kusiwe na mgomo tena wa madriver. Ninashangaaa badala ya kuelekeza hekima zako kwa madreva ukiwashawishi wasigome, unatukana watu wasiohusikakuwa ni viroboto, utadhani matusi haya yatawatishia madriver wasigome!.

MSALANI, NA TUPATUPA WA LUMUMBA, KUMBUKENI MESSAGE YA ASKOFU KAKOBE. HAMTAIVUKA KWA KUTAFUTA WACHAWI WA MATATIZO YENU AMA KUTUKANA CHADEMA.

Angalieni vile mnavyoenenda msije mkajikuta mnachanganyikiwa na kubeba nguo vichwani!. Hapo Lumumba hali si shwari. Mnatumia nguvu kubwa sana kuziba harufu!.
Wewe na huyo VUTA-NKUVUTE wako ni wafuasi watiifu wa Mbowe hapo UFIPA!
 
Vuta pumzi nyingi kwenye mapafu halafu uziachie kwa nguvu mara tatu kisha usema kosa la Mbowe ni lipi katika hili? Kwa n ini Mbowe mnamwogopa sana kiasi mkiona anavyokubalika mnachanganyikiwa? Kwani wewe huoni kwamba kuwa mfuasi mwaminfu wa Mbowe ni sifa iliyotukuka kwa taifa kuliko fedheha ya kuwa mfuasi mwaminfu wa wezi na wauaji ccm?

Wewe na huyo VUTA-NKUVUTE wako ni wafuasi watiifu wa Mbowe hapo UFIPA!
 
Back
Top Bottom