techniques makini za kuwa chonjo na mchumba/mke mmachame


vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,028
Likes
185
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,028 185 160
habari ndugu zangu...binafi nina mchumba wa kichaga mmachame....sasa rafiki zangu wananitahatharisha sana...ila binafsi sijaona mabadiliko yoyote tangu tuwe pamoja miaka 3 iliopita..
Niishaurini dalili za awa wanawake wa machane endapo wanataka kunipindua...kwa mtu mwenye kipato cha wastani kama mimi
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
970
Likes
37
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
970 37 45
"for every general rule there is an exception" kwahiyo siyo lazima kwa sababu mwanamke fulani ni mmachame basi lazime atakuwa na tabia za kimachame. Tabia ya mtu wakati mwingine inaathiriwa na mazingira anayoishi au mahali anapofanya kazi.
 
M

Mwana wa Kitaa

Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
50
Likes
0
Points
0
M

Mwana wa Kitaa

Member
Joined Jul 20, 2011
50 0 0
Hayo ni maneno tu ya watu coz nina friend wangu, kamuoa mmachame na wanaishi poa tu mbona.
 
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,028
Likes
185
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,028 185 160
"for every general rule there is an exception" kwahiyo siyo lazima kwa sababu mwanamke fulani ni mmachame basi lazime atakuwa na tabia za kimachame. Tabia ya mtu wakati mwingine inaathiriwa na mazingira anayoishi au mahali anapofanya kazi.
sure thing mdau...
 
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,028
Likes
185
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,028 185 160
Hayo ni maneno tu ya watu coz nina friend wangu, kamuoa mmachame na wanaishi poa tu mbona.
ebwana hicho ndo nacho jaribu kuwaelesha rafiki zangu...lakini uwezi amini wana uhakika asilimia mia mie ntatangulia kabla ya wao....tukitoka kwenda kupata mbili tatu wikend bila mamaa.....uo ndo utani wa kila siku
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
1st ... I dont like your heading.
2nd...dont be brainwashed.have your own decision.
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
203
Points
160
Age
38
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 203 160
Mh jamani mbona mwawaandama sana,wmachame kwani wamewakosea nini? Ayo yote unayoyasikia ni historia ya miaka mingi sana ilopita,awana shida kiongozi ila jua tu ni wapenda maendeleo sana, na huwa upuuuuzi awapendi ndicho kitu kinachowafanya waonekane wakorofi
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
185
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 185 160
Atakuua muda si mrefu ,wale mm nawafahamu ni wanaume part two!asili ni asili ww kwani kabila lako hamna wanawake!
 
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,028
Likes
185
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,028 185 160
1st ... I dont like your heading.
2nd...dont be brainwashed.have your own decision.
hehehehe umenikumbusha kidogo mzee wangu...eti 1st.........sory if it offended u in 1 way or another...wel upon this matter,my decisions are partly inview upon others opinions(ndugu zangu wa karibu)...
Majuto....or sikio la kufa....or lisemwalo.......c unajua culture zetu mkuu
 
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,028
Likes
185
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,028 185 160
Mh jamani mbona mwawaandama sana,wmachame kwani wamewakosea nini? Ayo yote unayoyasikia ni historia ya miaka mingi sana ilopita,awana shida kiongozi ila jua tu ni wapenda maendeleo sana, na huwa upuuuuzi awapendi ndicho kitu kinachowafanya waonekane wakorofi
dah mkuu.....yan kweli...ulicho ongea apo ndo kama uyu mamaa umu ndani....nikizidisha bia tatu kwa hela kutoka mfukoni mwangu atakavyo umia....mambo ya kijinga jinga ndo akuna kabisaaaaa..ki umri (ki ukomavu wa kiakili) anaonekana kanizid..kumbe mie ndo mku
 
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,028
Likes
185
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,028 185 160
Atakuua muda si mrefu ,wale mm nawafahamu ni wanaume part two!asili ni asili ww kwani kabila lako hamna wanawake!
dah kaka nimejaribu kuangalia upande wa pili....kwamba mie ndo mkosefu kila cku,msumbufu mie,ye walaa,anantii,atabisha panapostahili.,atanuna panapohusika..kwetu mwakaleli akuna ki2 uko mkuu..hahahahahaha kuna mabomba 2 ya maji ka2wekea mwandosya
 
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
1,740
Likes
505
Points
280
ndenga

ndenga

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
1,740 505 280
Sasa ifikie tuache masuala ya Machame! Naona imekuwa too much. Despite of all these critisms lakini soko lao bado linaonekana liko juu kuliko wanawake wote. Hata mimi ninampango wa kuchukua hukohuko!!
 
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,028
Likes
185
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,028 185 160
Sasa ifikie tuache masuala ya Machame! Naona imekuwa too much. Despite of all these critisms lakini soko lao bado linaonekana liko juu kuliko wanawake wote. Hata mimi ninampango wa kuchukua hukohuko!!
hahahaha usiogope....ila tahadhari muhimu..mie nachukua uko na nataka kuoa uko..
Ila kuangalia mtazamo si mbaya pia
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
"for every general rule there is an exception" kwahiyo siyo lazima kwa sababu mwanamke fulani ni mmachame basi lazime atakuwa na tabia za kimachame. Tabia ya mtu wakati mwingine inaathiriwa na mazingira anayoishi au mahali anapofanya kazi.
Ukweli tabia ya mwanadamu inaathiriwa na vitu vingi sana; 1. Mazingira aliyokulia mtu yanaweza kuwa na athari kwa kiasi fulani hususani akiwa mdogo hapo nipo kipindi mtu hupokea mafundisho na kuzingatia kam amri kumi za Mungu. 2. Elimu, hii inaweza kuwa ya dini au ya dunia. Sijui kama kuna ukweli eti kuoa wanawake waliopandisha kidato kihivyo sometimes ni shughuli pevu. Elimu ya dini humsaidia kumshape mwanamke awe mtii na mnyenyekevu kwa mumewe sana na mafundisho mengine ya kiroho ambayo yatamfanya awe mama bora mwenye hofu na Mungu. 3. Malezi. Hapo napo ipo shida kwani malezi yanatoautiana baina ya familia na familia. Kuna kipindi malezi huleta athari za kisaikolojia kwa watoto. Sasa unachotakiwa ni kupima jinsi mke wako anavyo behave kisha uone je kuna ukweli na hayo unayosikia? Epuka yeye kujua unamchunguza hutapata majibu muafak.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,741
Likes
45,044
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,741 45,044 280
"for every general rule there is an exception" kwahiyo siyo lazima kwa sababu mwanamke fulani ni mmachame basi lazime atakuwa na tabia za kimachame. Tabia ya mtu wakati mwingine inaathiriwa na mazingira anayoishi au mahali anapofanya kazi.
Jamaa katanguliza prejudice.
 
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,028
Likes
185
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,028 185 160
Daudi....am not trying to be so prejudiced
am just trying to get various opinions on matters which are facing jamii na mimi ki binafsi...
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
habari ndugu zangu...binafi nina mchumba wa kichaga mmachame....sasa rafiki zangu wananitahatharisha sana...ila binafsi sijaona mabadiliko yoyote tangu tuwe pamoja miaka 3 iliopita..
Niishaurini dalili za awa wanawake wa machane endapo wanataka kunipindua...kwa mtu mwenye kipato cha wastani kama mimi
hapo kwenye red tayari unaonekana hata wewe una wasiwasi...mchumba kwa miaka mitatu? Huyo anafaa kuwa hawara tu na siyo mke.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,378
Likes
2,697
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,378 2,697 280
ndugu yangu unachokitafuta kwa huyo mmchame utakipata,hicho kipato kidogo kitahamia kwa mama-mkwe kipindi hicho wewe tutakua tunakupa R.I.P,usiwasikilize hawa jamaa eti yalikua ya zamani,ndugu hadi sasa yapo,kama unampenda we mpende zaid,ila yaweza kukukuta.
 
M

Mlabondo

Senior Member
Joined
Oct 13, 2010
Messages
151
Likes
9
Points
35
M

Mlabondo

Senior Member
Joined Oct 13, 2010
151 9 35
Mie nimeoa ****** Maneno ni hayo Siku zote utafikiri nimeoa ukoo Wa msukule. Ila love is btn two people
 

Forum statistics

Threads 1,214,253
Members 462,617
Posts 28,506,716