Hesabu za maandamano, na hamasa ya waandamanaji

Hesabu za maandamano, na hamasa ya waandamanaji

Jack Daniel

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2021
Posts
4,687
Reaction score
19,104
Chizi anachekesha kama hatokei kwenu.

Salaam jamiiforum, hope ni wazima na hata wale wagonjwa pole mtapata nafuu.

Kwanza niseme tu Mimi si muumini wa kupost habari za siasa,ila ni mfuatiliaji mzuri wa habari za siasa na nipo karibu mno.

Kunako social networks na sources kibao naona kunatangazwa Kwamba siku ambayo huwa ni sherehe, tukiadhimisha sikukuu muhimu hii Kwa wakulima, eti kutakuwa na maandamano, yaani hii siku ambayo tumezoea ni siku ya maonesho ya vitu mbalimbali, basi kuna kikundi cha watu wachache wanataka kutumia siku hii kuumiza watanzania.

Kwanza nijiweke wazi, Mimi ni mwanachama hai wa chama cha mapinduzi (CCM).
Sikulazimishwa na yeyote kuchagua chama hiki tangu miaka 30 iliyopita, na ni haki yangu kikatiba kuwa na chama nachokipenda kwasababu zangu binafsi.

Si kwamba chama changu hakifanyi makosa ama hakuna mapungufu, lah kuna mapungufu mengi mno,kuanzia kwenye muhimili wa Bunge na mihimili mingine.

Nalimiss Bunge la Spika Samweli Sita.

Nalimiss Bunge la Spika Anne Makinda.

Namiss heka heka za wabunge hawa

Tundu Lissu,
Godbless Lema,
Zitto Kabwe,
Halima Mdee,
Ester Bulaya

Bila kumsahau kubwa la maadui

Freeman Aikael Mbowe.

Wako wengi siwezi kuwamaliza wote,lakini angalau kulikuwa na chachu huku lengo likiwa kupush na kuendeleza gurudumu la taifa Kwa maana nzima ya kuleta maendeleo ndiyo maana Hadi Leo hii naweza sema Rais kikwete ni pekee na ana upekee wake.

Yote kwa yote, kizazi kimebadilika,uelewa wa mambo ni mpana,taarifa zinawafikia wananchi mapema na kirahisi.
Mtu hasubiri tena taarifa ya habari ya usiku ajue nini kinaendelea,ni yeye na vyanzo vyake tu.

Kiukweli nchi imefikia sehemu ambapo mambo mengi yapo na vibaya wananchi hawaridhishwi nayo,Mimi mwenyewe kuna mengi siyakubali,haki imeminywa Kwa namna fulani, nashindwa kuelewa ni nani haswa mwenye kudrive haya yote,

je ni mfumo ndiyo mbaya?

Ni wananchi hatuelewi tunataka nini?

Au mitandao inatupeleka haraka kuona yale yanayoendelea kwenye nchi za wenzetu tukiona na Sisi tunaweza kuyafanya?

Kwangu MAANDAMANO ni HARAMU.

Zipo njia nyingi za kufikisha malalamiko Kwa serikali si lazima maandamano,si lazima kuandamana.

Je, watanzania ni wepesi kusahau kiasi hiki?

Hata mwaka hatujafika tangu zitokee ghasia mbaya na zenye huzuni zilizoacha maumivu na machungu Kwenye mioyo ya watu.

Polisi na Askari wote ni binadamu na ni watanzania, mara nyingi wanafanya kazi Kwa Amri si Kwa matakwa yao,kila wanalofanya lipo kisheria kama itifaki inavyotaka.

Lakini kutoka pande zote za Tanzania Polisi wengi tu walikufa October 29 2025,Polisi waliharibiwa miradi na nyumba zao,

Huwa najiuliza kila siku Polisi Wana makosa gani?

Kwakuwa kuhakikisha usalama wa Raia na Mali zao ni jukumu Lao na ikiwa kuna mwananchi ataleta ujeuri huwa kuna nguvu lazima itumike.na hili lipo wazi.

Kabla hujaandamana fikiria haya....

Ni yupi mtoto au ndugu wa mwanaharakati aliandamana Oct 29?.au aliripotiwa kupoteza Maisha

Yaani mtoto wa Lissu ama Heche,

Yaani familia ya Mbowe ni lini uliwahi kuiona Barabarani.

Maria Sarungi Tsehai,hayupo Nchini

Mange kimambi hayupo Nchini,

Edgar Mwakabela (Sativa)kijana mwenye laana maana matusi ambayo huwa anatukana sidhani kama ana akili ya kawaida.hakai hapa.

Onesmo Mushi hakai hapa.

Rachel Dangwa (mjaa laana)hayupo hapa.

Wapo wengi ambao wao hulipia gharama za internet na kuwapigia simu familia zao kuwaasa wasitoke huku wao wakiwasiliana Kwa njia za mitandao ,wakiwa sebuleni na vyumbani mwao,wakikuangalia wewe kupitia TV zao ukibeba sululu na tairi ukichoma vituo vya mafuta,ukichoma vituo vya Polisi huku wakitikisa vichwa Kwa lengo Lao huwa limekamilika.

Maandamano yapo Kwa mujibu wa katiba na ni haki ya mwananchi kuandamana ikiwa ni sehemu ya kufikisha kero.huku mkiwa na mabango yanayosomeka. Vizuri nini mnataka.

Yaani uvunje duka la simu la mtu si la serikali,Polisi akuangalie.

Uchome kituo cha Polisi wakuangalie,

Uchome gari la mtu watu wa usalama na vyombo husika vikupigie magoti,Kwa kukuogopa au.

Kwasasa Mimi mwenyewe nipo upande wa serikali,yeyote mwenye kuleta harufu ya uchochezi, lazima ashughulikiwe,maana ni MHAINI

Tuwe na subira mbona maisha yanaenda freshi tu yaani ukosee mwenyewe life style kisha uisingizie serikali.

Hesabu zenu ni mbovu , Idara ipo makini imejipanga vyema Kwanza hakuna mtu mwenye akili timamu atawaelewa,wajinga kama nyinyi ambao mnaiminishwa ujinga mnakubali,kazi yenu kulinda nyeti zisiibiwe, yaani unaamini ukiguswa bega nyeti zitapotea.

Halafu hapo hapo eti unataka mabadiliko,kupitia uvunjifu wa Amani acheni ujinga
 

Attachments

  • downloadfile-58.jpg
    downloadfile-58.jpg
    139.6 KB · Views: 12
Huko ni kukariri mambo ila sioni MTU anaweza akashindana na serikali

We unatumia bando la miatano kusema utaandamana wakati wenzako wame invest a lot of money kwa ajili ya kukuzuia
 
Tuwe na subira mbona maisha yanaenda freshi tu yaani ukosee mwenyewe life style kisha uisingizie serikali.
Hujapata tatizo ukaenda kupata huduma polisi ana taasisi zingine kipindi hiki.
Ni kama hakuna serikali.
Ninayo mengi ya kusema yaliyo ikumba familia yangu na tumekosa kuhudumiwa kwa haki kwa wakati. Kwa sasa subiri ninyamaze nitasema siku sahihi ikifika.
 
Kwamba duniani hakuna serikali zilizoanguka kwa maandamano?

100% ya watu wanaosema maandamano

Wao ni keyboard fighter hauwezi kuwakuta FRONT hata siku Moja

Ni kupoteza muda kuongelea huu ujinga wa sijui December 9 sijui 7/7 ni ujinga wanaoumia ni watu wasio na hatia uku hao akina MANGE na watoto wao maisha yao yakiendelea .
 
Nasema kweli daima
Mwanaharati ni nani huyu ni hao uliowataja tu.??? Wanaharakatia nn?
Huyo muaji wenu Samia na genge lake siyo wanakati? Wewe je?
Njia za kufikisha malalamiko serikalini? Zipi hizo? Bunge la chama Gani? Lilichaguliwa lini?
Usiwe kasuku pumbav wee
 
Nasema kweli daima
Mwanaharati ni nani huyu ni hao uliowataja tu.??? Wanaharakatia nn?
Huyo muaji wenu Samia na genge lake siyo wanakati? Wewe je?
Njia za kufikisha malalamiko serikalini? Zipi hizo? Bunge la chama Gani? Lilichaguliwa lini?
Usiwe kasuku pumbav wee
 
Huko ni kukariri mambo ila sioni MTU anaweza akashindana na serikali

We unatumia bando la miatano kusema utaandamana wakati wenzako wame invest a lot of money kwa ajili ya kukuzuia
Ndiyo hivyo mwishowe ni vilio kila kona
 
Nasema kweli daima
Mwanaharati ni nani huyu ni hao uliowataja tu.??? Wanaharakatia nn?
Huyo muaji wenu Samia na genge lake siyo wanakati? Wewe je?
Njia za kufikisha malalamiko serikalini? Zipi hizo? Bunge la chama Gani? Lilichaguliwa lini?
Usiwe kasuku pumbav wee
Sawa ikifika tarehe 7 July ingia road
 
100% ya watu wanaosema maandamano

Wao ni keyboard fighter hauwezi kuwakuta FRONT hata siku Moja

Ni kupoteza muda kuongelea huu ujinga wa sijui December 9 sijui 7/7 ni ujinga wanaoumia ni watu wasio na hatia uku hao akina MANGE na watoto wao maisha yao yakiendelea .
Jibu swali uliloulizwa usilete longolongo.

Duniani hakuna serikali zilizodondoshwa kwa maandamano?
 
100% ya watu wanaosema maandamano

Wao ni keyboard fighter hauwezi kuwakuta FRONT hata siku Moja

Ni kupoteza muda kuongelea huu ujinga wa sijui December 9 sijui 7/7 ni ujinga wanaoumia ni watu wasio na hatia uku hao akina MANGE na watoto wao maisha yao yakiendelea .
Si ndiyo hapo,hatufikirii vyema
 
Jibu swali uliloulizwa usilete longolongo.

Duniani hakuna serikali zilizodondoshwa kwa maandamano?
Swali la kijinga halijibiwi we hiyo tarhe 7/7 watu wakiandamana uje hapa ufufue huu Uzi


Nchi ambayo watu wake 90 hawana uhakika Milo 3 unafikiri wakiandamana hata ukawaruhusu unadhani wanaweza wakaandamana siku ngapi

Tumia akili
 
Si ndiyo hapo,hatufikirii vyema

Hand to mouth , yaani ili MTU ale chakula anabidi atoke na ndo MTU useme ataandamana

Hawa akina MANGE , n.k

Wanacheza ana akili za watu wajinga

Hata watanzania wakiruhusiwa kuandamana hawana uwezo wa kuandamana

Sisi bado tupo katika survival war hatujafika huko kuandamana kwa ajili ya wanasiasa n.k
 
Chizi anachekesha kama hatokei kwenu.

Salaam jamiiforum, hope ni wazima na hata wale wagonjwa pole mtapata nafuu.

Kwanza niseme tu Mimi si muumini wa kupost habari za siasa,ila ni mfuatiliaji mzuri wa habari za siasa na nipo karibu mno.

Kunako social networks na sources kibao naona kunatangazwa Kwamba siku ambayo huwa ni sherehe,tukiadhimisha sikukuu muhimu hii Kwa wakulima,eti kutakuwa na maandamano,,yaani hii siku ambayo tumezoea ni siku ya maonesho ya vitu mbalimbali,basi kuna kikundi cha watu wachache wanataka kutumia siku hii kuumiza watanzania.

Kwanza nijiweke wazi,Mimi ni mwanachama hai wa chama cha mapinduzi (CCM).
Sikulazimishwa na yeyote kuchagua chama hiki tangu miaka 30 iliyopita,na ni haki yangu kikatiba kuwa na chama nachokipenda kwasababu zangu binafsi.

Si kwamba chama changu hakifanyi makosa ama hakuna mapungufu,lah.kuna mapungufu mengi mno,kuanzia kwenye muhimili wa Bunge na mihimili mingine.

Nalimiss Bunge la Spika Samweli Sita.

Nalimiss Bunge la Spika Anne Makinda.

Namiss heka heka za wabunge hawa

Tundu Lissu,
Godbless Lema,
Zitto Kabwe,
Halima Mdee,
Ester Bulaya

Bila kumsahau kubwa la maadui

Freeman Aikael Mbowe.

Wako wengi siwezi kuwamaliza wote,lakini angalau kulikuwa na chachu huku lengo likiwa kupush na kuendeleza gurudumu la taifa Kwa maana nzima ya kuleta maendeleo ndiyo maana Hadi Leo hii naweza sema Rais kikwete ni pekee na ana upekee wake.

Yote kwa yote, kizazi kimebadilika,uelewa wa mambo ni mpana,taarifa zinawafikia wananchi mapema na kirahisi.
Mtu hasubiri tena taarifa ya habari ya usiku ajue nini kinaendelea,ni yeye na vyanzo vyake tu.

Kiukweli nchi imefikia sehemu ambapo mambo mengi yapo na vibaya wananchi hawaridhishwi nayo,Mimi mwenyewe kuna mengi siyakubali,haki imeminywa Kwa namna fulani, nashindwa kuelewa ni nani haswa mwenye kudrive haya yote,

je ni mfumo ndiyo mbaya?

Ni wananchi hatuelewi tunataka nini?

Au mitandao inatupeleka haraka kuona yale yanayoendelea kwenye nchi za wenzetu tukiona na Sisi tunaweza kuyafanya?

Kwangu MAANDAMANO ni HARAMU.

Zipo njia nyingi za kufikisha malalamiko Kwa serikali si lazima maandamano,si lazima kuandamana.

Je, watanzania ni wepesi kusahau kiasi hiki?

Hata mwaka hatujafika tangu zitokee ghasia mbaya na zenye huzuni zilizoacha maumivu na machungu Kwenye mioyo ya watu.

Polisi na Askari wote ni binadamu na ni watanzania, mara nyingi wanafanya kazi Kwa Amri si Kwa matakwa yao,kila wanalofanya lipo kisheria kama itifaki inavyotaka.

Lakini kutoka pande zote za Tanzania Polisi wengi tu walikufa October 29 2025,Polisi waliharibiwa miradi na nyumba zao,

Huwa najiuliza kila siku Polisi Wana makosa gani?

Kwakuwa kuhakikisha usalama wa Raia na Mali zao ni jukumu Lao na ikiwa kuna mwananchi ataleta ujeuri huwa kuna nguvu lazima itumike.na hili lipo wazi.

Kabla hujaandamana fikiria haya....

Ni yupi mtoto au ndugu wa mwanaharakati aliandamana Oct 29?.au aliripotiwa kupoteza Maisha

Yaani mtoto wa Lissu ama Heche,

Yaani familia ya Mbowe ni lini uliwahi kuiona Barabarani.

Maria Sarungi Tsehai,hayupo Nchini

Mange kimambi hayupo Nchini,

Edgar Mwakabela (Sativa)kijana mwenye laana maana matusi ambayo huwa anatukana sidhani kama ana akili ya kawaida.hakai hapa.

Onesmo Mushi hakai hapa.

Rachel Dangwa (mjaa laana)hayupo hapa.

Wapo wengi ambao wao hulipia gharama za internet na kuwapigia simu familia zao kuwaasa wasitoke huku wao wakiwasiliana Kwa njia za mitandao ,wakiwa sebuleni na vyumbani mwao,wakikuangalia wewe kupitia TV zao ukibeba sululu na tairi ukichoma vituo vya mafuta,ukichoma vituo vya Polisi huku wakitikisa vichwa Kwa lengo Lao huwa limekamilika.

Maandamano yapo Kwa mujibu wa katiba na ni haki ya mwananchi kuandamana ikiwa ni sehemu ya kufikisha kero.huku mkiwa na mabango yanayosomeka. Vizuri nini mnataka.

Yaani uvunje duka la simu la mtu si la serikali,Polisi akuangalie.

Uchome kituo cha Polisi wakuangalie,

Uchome gari la mtu watu wa usalama na vyombo husika vikupigie magoti,Kwa kukuogopa au.

Kwasasa Mimi mwenyewe nipo upande wa serikali,yeyote mwenye kuleta harufu ya uchochezi, lazima ashughulikiwe,maana ni MHAINI

Tuwe na subira mbona maisha yanaenda freshi tu yaani ukosee mwenyewe life style kisha uisingizie serikali.

Hesabu zenu ni mbovu , Idara ipo makini imejipanga vyema Kwanza hakuna mtu mwenye akili timamu atawaelewa,wajinga kama nyinyi ambao mnaiminishwa ujinga mnakubali,kazi yenu kulinda nyeti zisiibiwe, yaani unaamini ukiguswa bega nyeti zitapotea.

Halafu hapo hapo eti unataka mabadiliko,kupitia uvunjifu wa Amani acheni ujinga
Umeandika maneno kibao huku unajichanganya mara maisha magumu mara umemiss bunge la flani mara umemiss hiki... Mara maandamano ni haki... kifupo hueleweki kama sigara kali ..

Watu kama wewe ndio hasara ya taifa. Unawaza adhabu ya kuandamana au kudai haki ni kuuliwa. Na mlivyo mafala kiongozi wenu akisema hv mnaitikia kesho akibadilika mnaitikia kifupi vijana wa CCM na wakubwa zenu hamjui mnataka nini nchi hii zaidi ya uchawa, unafiki, kutaka vyeo na mengine. Nyie ni finyu wa mawazo akili fikra na kila kitu.

Nani kasema maandamano ni fujo? Nani kasema lazima kiongozi wa maandamano awe mstari wa mbele? Ilimradi nchi itakombolewa kutoka mikono ya wadhalimu tutamuungabmkono yoyote anayewapiga spana MACCM... Hata Nyerere alikimbilia UN kuomba uhuru.

Mnataka wawepo nchini muwateke? Polepole yuko wapi?

Nonsense.
 
Zipo ila siyo Kwa Tanzania
Tanzania haina watu tofauti na nchi nyingine.

Binadamu wote tunafanana kitabia.

Hata somalia ya Siad Barre ta miaka ya 70 ilikuwa na amani kama hii ya Tanzania tuliyonayo sasa.

Amani ya uongo ya mkono wa chuma.

Amani ya kuwatumia polisi na ikiwezekana wanajeshi kabisa kutisha raia waliochoka na siasa za kilaghai za CCM huku wananchi wakiendelea kuteseka kwenye nchi yao.

Endeleeni na kujidanganya tu ila tambueni mda si mrefu mtatoka madarakani iwe kwa amani au kwa maandamano.
 
Swali la kijinga halijibiwi we hiyo tarhe 7/7 watu wakiandamana uje hapa ufufue huu Uzi


Nchi ambayo watu wake 90 hawana uhakika Milo 3 unafikiri wakiandamana hata ukawaruhusu unadhani wanaweza wakaandamana siku ngapi

Tumia akili

Umeandika maneno kibao huku unajichanganya mara maisha magumu mara umemiss bunge la flani mara umemiss hiki... Mara maandamano ni haki... kifupo hueleweki kama sigara kali ..

Watu kama wewe ndio hasara ya taifa. Unawaza adhabu ya kuandamana au kudai haki ni kuuliwa. Na mlivyo mafala kiongozi wenu akisema hv mnaitikia kesho akibadilika mnaitikia kifupi vijana wa CCM na wakubwa zenu hamjui mnataka nini nchi hii zaidi ya uchawa, unafiki, kutaka vyeo na mengine. Nyie ni finyu wa mawazo akili fikra na kila kitu.

Nani kasema maandamano ni fujo? Nani kasema lazima kiongozi wa maandamano awe mstari wa mbele? Ilimradi nchi itakombolewa kutoka mikono ya wadhalimu tutamuungabmkono yoyote anayewapiga spana MACCM... Hata Nyerere alikimbilia UN kuomba uhuru.

Mnataka wawepo nchini muwateke? Polepole yuko wapi?

Nonsense.
Wewe ni mhandisi ,tena mzalendo, ikifika July 7 ingia road acha janjajanja na ujasiri wa mitandaoni
 
Back
Top Bottom