Team nzima ya CHADEMA ndani ya Kahama leo mapokezi ya James Lembeli

Team nzima ya CHADEMA ndani ya Kahama leo mapokezi ya James Lembeli

Mkuu shost,matokeo hayo ni ya Shinyanga Mjini kwa Stephen Masele na wala si ya James Lembeli.

Topic closed.
 
Last edited by a moderator:
Hongera chadema kumnadi mgombea urais Lembeli na mgombea mwenza Ester Bulaya, team nzima mnakimbizana kama watoto wa darasa la kwanza wanawahi foleni ya uji.
Dada tulia iingie vizuri dawa, najua habari hii ni chungu sana kwako, jikaze tu.
 
Hizo kilometa 150 umezipataje?.Ninavyo jua mimi Tinde Isaka ni kilometa 35 na Isaka Kahama ni kilometa 40.Jumla ni kilometa 75.Bodaboda hutumia wastani wa 1lita kwa kilometa 70.Sasa ubaya upo wapi kwa mtu kupoteza lita moja au mbili kwa mstakabali wa maisha yake?.

Hata mashine ya kusaga kokoto ikiwekewa matairi haiwezi tumia Lita moja kwa km/3.
 
wamezoea ufisadi hao,maccm bajeti ya mafuta kwa pikpiki ni 1lt kwa 3km,msishangae ni kawaida.Kwani hamuonagi ukarabati tu wa nyumba moja ya serikali ni sawa na gharama ya ujenzi wa nyumba mpya kama hiyohiyo,wanaona kawaida.

hehehehe
 
wakuu naombeni mnisahihishe mana kwa kumbukumbu zangu ni kuwa mwaka 2010 Jame Lembeli ambaye aliugombea ubunge kwa tiketi ya CCM alipata ushindi dhidi ya chadema kwa kura moja na kuzua mtafaruku mkubwa sana mjini kahama paka nasikia alichomewa nyumba yake na shamba lake kuchomwa moto hali iliyombidi asikanyage jimbo lake kwa mwaka mmoja.
Nona kahamia CDM akijua hata akisimamishwa tena hawezi kushinda jimbo hilo, amakweli siasa ni ajira tosha.

Kwa kumbukumbu zangu hii ilikuwa shy town kwa masele na huyo mshindani wake ambaye alikuwa wa chadema alikufa katika mazingira tata na masele alikaa muda sana bila kukanyanga shy
Hata hivyo matokeo awali yalitangazwa wa cdm ndio kashinda baada ya muda tume wakabatilisha kuwa ameshinda masele eti kuna sanduku lilisahaulika njiani
 
Wapi Kangi Lugola, Deo Filikunjombe.....?? Wakija na hawa sijuhi CCM itajificha wapi..??
 
Back
Top Bottom