Team nzima ya CHADEMA ndani ya Kahama leo mapokezi ya James Lembeli

Team nzima ya CHADEMA ndani ya Kahama leo mapokezi ya James Lembeli

falcon mombasa

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Posts
9,230
Reaction score
9,357
Wakuu, nimepokea taarifa kutoka Shinyanga zinasema leo Jumamosi katika mji wa Kahama kutawaka moto kwani team nzima ya CHADEMA itakuwa huko kumtambulisha mh. James David Lembeli au kama anavyojulikana zaidi kwa jina la (Mwana wa Maria).

Inasemekana tayari vijana wa kada mbalimbali tayari wamejipanga kupokea msafara huo kuanzia Tinde (75 km to Kahama) hadi Kahama.

Watakaokuwepo ni dk. Slaa, Lema, Mbowe, Tundu Lissu, Halima Mdee, Mnyika, Lembeli, Esta Bulaya na wengine wote.

Inaonekana wazi kuwa miaka 50 ya uhuru imepita sasa ni miaka 50 ya demokrasia,hii ni baada ya magufuli kupita katika mji huo na kukosa watu wa kumpokea,kumpungia mikono,CCM ilibidi wafanye kazi ya ziada kwenda kufata watu vijijini kwa malori.

Vijana zaidi 3000 kutoka mji wa kahama wakiwa na pikipiki zao wanaelelekea kuupokea msafara wa CHADEMA kuanzia nje ya mji huku noah zaidi ya 50

My take
Mwenye picha za Esta Bulaya atuwekee hapa ili tumfahamu vizuri.

Magufuli show me your friends and i will tell who you are


attachment.php

Kaaazi kweli kweli...!
 
Vipi washapita kura za maoni?namtak sanaa esta akasaidiane na halima mdee..wanaivaa saana ...

Tusubiri kura za maoni tuone kama atapitishwa, haya mengine ni maigizo tu kama ya mzee majuto.
 
Magufuri sio Msukuma, sio Mzinza na sio Msubi, kabila la Magufuri ni ma-CCM "Tundu Lissu 2015"

Birds of the same feather flocks together!
 
Mkuu Kumbe Shida Yako Sio Mkutano Tena Bali Ester! But Nmecheka Sana.
 
Hongera chadema kumnadi mgombea urais Lembeli na mgombea mwenza Ester Bulaya, team nzima mnakimbizana kama watoto wa darasa la kwanza wanawahi foleni ya uji.
 
Hongera chadema kumnadi mgombea urais Lembeli na mgombea mwenza Ester Bulaya, team nzima mnakimbizana kama watoto wa darasa la kwanza wanawahi foleni ya uji.

Eewe siasa bado hujui kumbe!,hawa wanafuta nyayo za makufuli,nafikiri mpaka sasa watu washaanza kumsahau makofuli na hapo bado mteule wa ukawa hajaanza kutambulishwa mikoani.
 
Haya maandamano ya kuanzia tinde hadi kahama 75km RPC unayaruhusu vipi? huoni yataleta uvunjifu wa amani, yataleta msongamano wa magari na kutatiza shughuli za kiuchumi? kumbuka barabara hii inamsongamano mkubwa wa malori yanayoenda/kutoka Rwanda Burundi kongo na Uganda.

Hawa jamaa waandamane kuanzia mtaa wa manzese hadi uwanja wa kahama badala ya kutatiza shughuli za kiuchumi.
 
wewe siasa bado hujui kumbe!,hawa wanafuta nyayo za makufuli,nafikiri mpaka sasa watu washaanza kumsahau makofuli na hapo bado mteule wa ukawa hajaanza kutambulishwa mikoani

Kazi mnayo mtafuta nyayo ngapi? za ccm act adc upd dp, haya mtamaliza madekio bure.
 
bavicha kwa mikwala jamani...
hakuna kitu kama hicho,mie napajua tinde to kahama huwezi panga watu pote hata kama awe anarudi yesu mwenyewe achilia mbali lembeli.
 
bavicha kwa mikwala jamani...
hakuna kitu kama hicho,mie napajua tinde to kahama huwezi panga watu pote hata kama awe anarudi yesu mwenyewe achilia mbali lembeli.

Elungata hukui tu siku zote? maana ya kwenda kumpokea ni pamoja na kwenda na bodaboda na magari hata kwa miguu ikiwezekana.halafu hata wewe unakaribishwa
 
Last edited by a moderator:
Elungata hukui tu siku zote? maana ya kwenda kumpokea ni pamoja na kwenda na bodaboda na magari hata kwa miguu ikiwezekana.halafu hata wewe unakaribishwa

Hizi toyo na sanlg zilizochoka ndo zitembee km75? mafuta mnawajazia? watawachokeni mwishowe juzi lissu alikuwepo leo tena mnakuja tena, nendeni na majimboni kwenu sasa.
 
Last edited by a moderator:
Hizi toyo na sanlg zilizochoka ndo zitembee km75? mafuta mnawajazia? watawachokeni mwishowe juzi lissu alikuwepo leo tena mnakuja tena, nendeni na majimboni kwenu sasa.

hao bodaboda wanaenda kwa pesa zao shauri wanamahaba na chadema,nyie wanaccm hadi mkodi bodaboda muwalipe na posho
 
Tanga, Pwani, Lindi, Mtwara, Songea
Mbona hatusikii mishemishe huko?
 
Tanga, Pwani, Lindi, Mtwara, Songea
Mbona hatusikii mishemishe huko?

Kwa Mkoa kama Tanga na Pwana(isipokuwa Kibaha) si kwakupoteza raslimali kwa kuanzia hawa watabebwa na upepo wa vuguvugu la mabadiriko ila kwenda kabla ni kumaliza nguvu kazi bure kwa wapuuzi
 
Back
Top Bottom