Team nzima ya CHADEMA ndani ya Kahama leo mapokezi ya James Lembeli

Team nzima ya CHADEMA ndani ya Kahama leo mapokezi ya James Lembeli

Unasema lengo lao la kuandamana halijulikani??

FYI: Kwa kuandika hivi tu; utasaidia lengo lao la kuandamana lijulikane....
Kwani wanaandamana kwa ajili gani? hawana mgombea wakutambulisha. Lembeli hata form hajachukua.
 
huo ni msafara wa chadema kumsindikiza lembeli hadi mji wa kahama na tayari mkutano umeanza
 
Kamanda aliyesajiliwa hivi karibuni na team ya ushindi ya chadema,leo ndo anaelekea jimboni kwake Kahama. Mapokezi makubwa yameanzia ktk mji mdogo wa kagongwa. Ni mapokezi makubwa ambayo hayajawahi kushuhudiwa ktk mji huo mdogo wa kagongwa.
Jitihada za kuweka picha zinaendelea na tutaziweka hapa muda mfupi ujao..!

sio tinde tena, hayo mapokezi sawa. mbona karuka kupita mwakata hadi leo watu wanalala kwenye mahema huku cement na bati za slaa ziko stoo. Nilitegemea angeanza na kuweka jiwe la msingi kuashiria ujenzi wa nyumba za waathirika.
 
mleta mada unatumia bange gani?
Mimi ni mmoja wa waandamanaji hao niko kwenye huu msafara nashangaa umeandika utumbo...hiyo pikipiki inayotumia lita 1 kwa km 3 ni aina gani?
au zile pikipiki za ccm?
Poleni sana magamba...leo mnapita nyumba hadi nyumba Kahama eti mnagawa vyandarua
sie twachukua twafugia kuku na kura hatuwapi!
...Ntarudi baadaye ngoja niendelee na msafara wa makamanda mpaka kieleweke!
 
kwa mujibu wa wanakahama hakuna mwanasiasa aliewahi kuvunja rekodi ya kujaza msafara mkubwa zaidi kama alivyofanya lembeli
 
Mleta mada hajui hata matumizi ya vyombo vta moto pikipiki hutumia lita moja kati ya kn40 hadi 60 kuba nagari hutymia lura moha hadi km 15 hutu ni gamba wivu unemjaaa.
 
Mleta mada hajui hata matumizi ya vyombo vta moto pikipiki hutumia lita moja kati ya kn40 hadi 60 kuba nagari hutymia lura moha hadi km 15 hutu ni gamba wivu unemjaaa.

Hii itakuwa "smat phoni tu"
 
Mleta mada hajui hata matumizi ya vyombo vta moto pikipiki hutumia lita moja kati ya kn40 hadi 60 kuba nagari hutymia lura moha hadi km 15 hutu ni gamba wivu unemjaaa.

hizi pikipiki za kahama zinazogonga noki au?
 
sio tinde tena, hayo mapokezi sawa. mbona karuka kupita mwakata hadi leo watu wanalala kwenye mahema huku cement na bati za slaa ziko stoo. Nilitegemea angeanza na kuweka jiwe la msingi kuashiria ujenzi wa nyumba za waathirika.
Aweke jiwe la msingi km nani!!? Angesimama mwakata wangesema anafanya kampeni. Subiri muda ufike. Halafu mwakata ni jimbo la msalala.!
 
Hizo kilometa 150 umezipataje?.Ninavyo jua mimi Tinde Isaka ni kilometa 35 na Isaka Kahama ni kilometa 40.Jumla ni kilometa 75.Bodaboda hutumia wastani wa 1lita kwa kilometa 70.Sasa ubaya upo wapi kwa mtu kupoteza lita moja au mbili kwa mstakabali wa maisha yake?.
 
Hizo kilometa 150 umezipataje?.Ninavyo jua mimi Tinde Isaka ni kilometa 35 na Isaka Kahama ni kilometa 40.Jumla ni kilometa 75.Bodaboda hutumia wastani wa 1lita kwa kilometa 70.Sasa ubaya upo wapi kwa mtu kupoteza lita moja au mbili kwa mstakabali wa maisha yake?.

mtoa post kakuelewa ila anaonekana hana akili,tinde kahama ni 75km
 
Back
Top Bottom