Team nzima ya CHADEMA ndani ya Kahama leo mapokezi ya James Lembeli

Team nzima ya CHADEMA ndani ya Kahama leo mapokezi ya James Lembeli

kuna fununu lembeli ndo atakuwa mgombea urais wa ukawa
 
haya ni mafuriko ya kutengeneza.Sio kweli Chadema waongo hawa wachaga waongo. Wale sio watu ni nzi
 
mungu akutangulie mh lembeli haki ya MTU haipotei ukiikosa ccm utaipata chadema nilio yaona Leo kahama nimeamin na kujifunza kitu
 
11800224_899956853395741_2754373531902966419_n.jpg
 
Hongera chadema kumnadi mgombea urais Lembeli na mgombea mwenza Ester Bulaya, team nzima mnakimbizana kama watoto wa darasa la kwanza wanawahi foleni ya uji.

gamba umekimbilia shimo gani mbona kimya?
 
"Ukitaka kuziona sehemu za siri za kuku subiri upepo upulize"
 
...Ahahahaha, Umenikumbusha Kabourou, Alibebwa Kama Mwami, Lakin Leo Kapotea Kweoye Siasa, Ndio Anajaribu Tena Mwaka Huu
 
Lembeli amesema umeshawahi kuona nyeti za kuku ?subiri upepo upulize .ccm mjiandae kuvuliwa nguo.
 
Haya maandamano ya kuanzia tinde hadi kahama 75km RPC unayaruhusu vipi? huoni yataleta uvunjifu wa amani, yataleta msongamano wa magari na kutatiza shughuli za kiuchumi? kumbuka barabara hii inamsongamano mkubwa wa malori yanayoenda/kutoka Rwanda Burundi kongo na Uganda.

Hawa jamaa waandamane kuanzia mtaa wa manzese hadi uwanja wa kahama badala ya kutatiza shughuli za kiuchumi.

hehehehe polis wenyewe walisalimu amri wakaanza kushoot video ya msafara uliovunja rekodi katika historia ya mkoa huo
 
wakuu naombeni mnisahihishe mana kwa kumbukumbu zangu ni kuwa mwaka 2010 Jame Lembeli ambaye aliugombea ubunge kwa tiketi ya CCM alipata ushindi dhidi ya chadema kwa kura moja na kuzua mtafaruku mkubwa sana mjini kahama paka nasikia alichomewa nyumba yake na shamba lake kuchomwa moto hali iliyombidi asikanyage jimbo lake kwa mwaka mmoja.
Nona kahamia CDM akijua hata akisimamishwa tena hawezi kushinda jimbo hilo, amakweli siasa ni ajira tosha.
 
nataka nione nyeti za kuku.Mafuriko,gharika,masika,katerina sijui hii ndio nini.Mapanya buku yamelala mapema.
 
Ukombozi ukaribu na kila mtanzania atafurahia kuwa chini ya utawala wa Chadema.Mungu tunalihimidi jina lako daima ni kuu linatenda maajabu
 
Back
Top Bottom