TBC mko wapi?


P

Pragmatist

Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
18
Points
0
P

Pragmatist

Member
Joined Sep 21, 2012
18 0
Televisheni ya Taifa (TBC) imetoweka hewani kwenye dish kwa zaidi ya wiki mbili sasa bila taarifa. Mbona hamtupi sababu au ndo mnatulazimisha tununue ving'amuzi vya mbia wenu Star Times? Tunakumbuka yaliyotokea enzi za Mkurugenzi wenu aliyeng'olewa. Acheni ubabaishaji. Tunataka kodi zetu zitumike kuhalali.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,565
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,565 2,000
kila sekta ni shida tu,kwa upande wa habari namkumbuka sana DUSTAN TIDO MHANDO - Chini yake mambo yalienda vizuri kwa kasi

ya ajabu tuliipenda sana TBC na redio yake lakin kwa sasa inatia huzuni zaid imepoteza mwelekeo kabisa.
 
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
144
Points
170
baba junior

baba junior

Senior Member
Joined Sep 21, 2012
144 170
kila sekta ni shida tu,kwa upande wa habari namkumbuka sana DUSTAN TIDO MHANDO - Chini yake mambo yalienda vizuri kwa kasi

ya ajabu tuliipenda sana TBC na redio yake lakin kwa sasa inatia huzuni zaid imepoteza mwelekeo kabisa.
vry true,TBC siku hizi ni mali ya chama flun cha siasa.ovyo kabisa.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,820
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,820 2,000
Ipotee milele. Nothing to loose
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Points
2,000
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,000
Una muda wa kupoteza kweli kuimiss TBCCM? Me nilishaidelete miaka kitambo, in short it's non existent to me!!!!
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,870
Points
2,000
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,870 2,000
Ipo kwenye dish bana!! Tafuta direction nzuri utaipata!
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,565
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,565 2,000
Ipotee milele. Nothing to loose

Hapana mkuu wanatumia kodi zetu, nisis ndio tunaopoteza visenti vyetu kwa hawa mafisadi maana wanafisadi hata habari

ambayo ni haki kwa kila mtanzania kuipata na hasa walalahoi Super sport takribani Tsh. 127,000/mwezi. tutaweza?

Tunamshukuru mzee Mengi sana kutuona na Antony Diallo kwakusaidia upashanaji habari. Ch10 nao hawaelewiki hewani nikama wapo na hawapo.
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Points
1,225
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 1,225
walikuwa bize kwenye mkutano wao wa chama dodoma, naona wanafunga mitambo warudi dar.:mimba:
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,908
Points
2,000
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,908 2,000
Mimi siamini katika ukabila, lakini naomba kujuzwa, jee kabila la mtu ni determinant ya jinsi atakavyoongoza shirika, kampuni au taasisi???. Nashangaa tu Mhando Tanesco magumashi, Mhando TBC bomba, Mshana TBC magumasi etc etc
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,711
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,711 2,000
Televisheni ya Taifa (TBC) imetoweka hewani kwenye dish kwa zaidi ya wiki mbili sasa bila taarifa. Mbona hamtupi sababu au ndo mnatulazimisha tununue ving'amuzi vya mbia wenu Star Times? Tunakumbuka yaliyotokea enzi za Mkurugenzi wenu aliyeng'olewa. Acheni ubabaishaji. Tunataka kodi zetu zitumike kuhalali.
Si huwa mnasema hamuangalii TBC nyie? Sasa mwataka ipatikane ili iweje?
Enewei, inawezekana wamebadili masafa au kitu kama hicho.
 
G

Godwishes

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
607
Points
225
Age
37
G

Godwishes

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
607 225
Mimi siamini katika ukabila, lakini naomba kujuzwa, jee kabila la mtu ni determinant ya jinsi atakavyoongoza shirika, kampuni au taasisi???. Nashangaa tu Mhando Tanesco magumashi, Mhando TBC bomba, Mshana TBC magumasi etc etc
Hilo nalo wazo mkuu.Hakina Yuda huwa hawakosi.Aliyepo anaogopa kuonyesha makucha wasiMHANDO.Chezea mfumo wewee..Toothles dog.Tutakulilia MHANDO
 
G

Godwishes

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2011
Messages
607
Points
225
Age
37
G

Godwishes

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2011
607 225
Mi huwa siangaliangi channel ambayo hainimasishi kuangalia,ilishakosa Mvuto wa kuangalia.Labda Chereko.Kumbe haipo hewani.Hamia Star Tv,ITV.Uone Utofauti.Maprogram kem kem
 
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
4,078
Points
1,225
MZIMU

MZIMU

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
4,078 1,225
mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando
mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhand
mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando
mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando mhando
 

Forum statistics

Threads 1,283,497
Members 493,720
Posts 30,791,819
Top