Ukiona kobe kainama,ujue anatunga sheria.Wanamwanza wamekaa kimya wanatafakari majibu wanayo wenyewe,kama wanatubu vile?kama wanajuta vile?kama wanasikitika vile?kama yamewaingia vile?kama hotuba imewagusa vile? Kweli wako njiapanda maana waliipenda zaidi Chadema nayo ikamtema Zito kukiwa na hoja ya kikabila na ufisadi?CCM nayo tuhuma za ufisadi!
Wako Njiapanda,"kimya kingi kina mshindo mkubwa
Kwa leo ......................hamna mwenye jibu!
KOBE AKIAMKA...........
-Ila jamaa lizalendo maana hata Bajeti yao aliwabana wabunge mpaka misamaha ikafutwa!