TBC fungeni ofisi mkafanye kazi nyingine

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
18,099
Points
2,000

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
18,099 2,000
Je, wanarusha picha katika kiwango cha UHD, HD au SD?

Je, mpiga picha alikuwa umbali gani kutoka alipo JPM? Zooming too much inaharibu picha...

Je, chanzo cha mwanga kilikuwa upande gani, subject alikuwa uelekeo upi toka mwanga unapotokea?

Je, mpiga picha alitumia filter sahihi kwa mandhari aliuokuwepo?

Upande mwingine ni je hiyo TV/Receiver yako mkuu ina spec zipi kwenye kudecode picha?
Je je je je je je je kali ya mwaka
 

SPINE

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2017
Messages
907
Points
1,000

SPINE

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2017
907 1,000
Television ya hovyo kabisa....ukitaka uichukie vizuri, subiri kipindi cha uchaguzi, wao ni kuelezea chama tawala tu, hata taarifa ya habari inahairishwa.
 

Forum statistics

Threads 1,344,038
Members 515,307
Posts 32,805,607
Top