TBC fungeni ofisi mkafanye kazi nyingine

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
18,048
Points
2,000

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
18,048 2,000
Negative Kabisa
Aibu Sana Hii Tbc Wana Yule Dkt Wao Yaani Bado Yupo Ofisini, Kweli
Tanzania Wanaotuangusha Ni Wasomi
 

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
49,384
Points
2,000

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
49,384 2,000
Je, wanarusha picha katika kiwango cha UHD, HD au SD?

Je, mpiga picha alikuwa umbali gani kutoka alipo JPM? Zooming too much inaharibu picha...

Je, chanzo cha mwanga kilikuwa upande gani, subject alikuwa uelekeo upi toka mwanga unapotokea?

Je, mpiga picha alitumia filter sahihi kwa mandhari aliuokuwepo?

Upande mwingine ni je hiyo TV/Receiver yako mkuu ina spec zipi kwenye kudecode picha?
 

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
9,967
Points
2,000

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
9,967 2,000
Kuna mtu atakuja kuuliza, huo muonekano sio tatizo la risiva kweli...!!!?? hata mie sielewi...
Je, wanarusha picha katika kiwango cha UHD, HD au SD?

Je, mpiga picha alikuwa umbali gani kutoka alipo JPM? Zooming too much inaharibu picha...

Je, chanzo cha mwanga kilikuwa upande gani, subject alikuwa uelekeo upi toka mwanga unapotokea?

Je, mpiga picha alitumia filter sahihi kwa mandhari aliuokuwepo?

Upande mwingine ni je hiyo TV/Receiver yako mkuu ina spec zipi kwenye kudecode picha?
 

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
9,967
Points
2,000

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
9,967 2,000
Hiyo decoder ipate tatizo muda wa mkuu kuhutubia tu?

Wacha tufanye tv ndio inatatizo
Je, wanarusha picha katika kiwango cha UHD, HD au SD?

Je, mpiga picha alikuwa umbali gani kutoka alipo JPM? Zooming too much inaharibu picha...

Je, chanzo cha mwanga kilikuwa upande gani, subject alikuwa uelekeo upi toka mwanga unapotokea?

Je, mpiga picha alitumia filter sahihi kwa mandhari aliuokuwepo?

Upande mwingine ni je hiyo TV/Receiver yako mkuu ina spec zipi kwenye kudecode picha?
 

Forum statistics

Threads 1,344,036
Members 515,307
Posts 32,805,587
Top