Tazama flyovers za São Paulo zilivyo

Tazama flyovers za São Paulo zilivyo

CreativityCode

Senior Member
Joined
Aug 8, 2020
Posts
158
Reaction score
654
1621890276999.png
 
Eheee Mkuu 'Creativity Code', vuta tu subira mkuu wangu, nasi ndiko huko tunakoelekea, tena zetu zitavutia sana.

Achana na hizo za akina Mfugale na Kijazi, zitakuja tu za nguvu zaidi ya hizo , na hata 'tunnels' za kutufikisha visiwani, usitie shaka.

Tukishirikiana na jirani zetu pale DRC, tutavuka kwa madaraja ziwa Tanganyika!
 
Acha ushamba kila mtu anajenga kwa kuzingatia uwezo na mahitaji. Siku mahitaji na uwezo wetu vikiruhusu tutajenga km hio, ila ni ujuha wa kiwango cha mwendokasi kulinganisha flyover ya inchi yenye GDP ya 1.84Tirion usd Vs 63.18Billion usd. Sijui hua mnawaza nn kulinganisha haya mambo.
 
Brazil umeenda mbali sana Kiongozi.
Nenda hapo Ghana tu, manake unaweza kuona aibu watu wanavyomuimba Shujaa na kuaminishana wenyewe kwa wenyewe eti ndie kiongozi bora Afrika!

Kule Jukwaa la Kenya, huwa tunaamua tu kujitoa ufahamu kuitetea nchi yetu lakini ukiona kinachofanyika Kenya, unaweza kujiuliza hivi hii Misukule ya Jiwe ina akili sawasawa kweli hii!

Hii SGR ambayo Legacy Protector inataka tumuimbe na kumtukuza Magu, kule Kenya imeanza kufanya kazi 5 years ago, na kama wangeona ipo commercially viable, hivi sasa ingekuwa imeshafika Uganda tayari!

Hapo bado sijaitaja Ethiopia ambayo imejenga bwawa kubwa kabisa la umeme, huku wakiwa nareli na ya kisasa!! Rudi Ivory Coast... yaani ndipo unaweza kujiuliza hivi MATAGA kinachowasukuma hasa ni kipi!
 
Acha ushamba kila mtu anajenga kwa kuzingatia uwezo na mahitaji...siku mahitaji na uwezo wetu vikiruhusu tutajenga km hio...ila ni ujuha wa kiwango cha mwendokasi kulinganisha flyover ya inchi yenye GDP ya 1.84Tirion usd Vs 63.18Billion usd...sijui hua mnawaza nn kulinganisha haya mambo....
Mleta mada amelenga kukujuza kuwa yale majigambo ya ubungo na mgugale hayana maana yoyote. Ni kudanganya tuu wanyonge wajione wajisikie wako ulaya. Kama walivyojazwa upepo tumejenga kwa hela zetu za ndani
 
Brazil umeenda mbali sana Kiongozi....

Nenda hapo Ghana tu... manake unaweza kuona aibu watu wanavyomuimba Shujaa na kuaminishana wenyewe kwa wenyewe eti ndie kiongozi bora Afrika!!

Kule Jukwaa la Kenya, huwa tunaamua tu kujitoa ufahamu kuitetea nchi yetu lakini ukiona kinachofanyika Kenya, unaweza kujiuliza hivi hii Misukule ya Jiwe ina akili sawasawa kweli hii!!

Hii SGR ambayo Legacy Protector inataka tumuimbe na kumtukuza Magu, kule Kenya imeanza kufanya kazi 5 years ago, na kama wangeona ipo commercially viable, hivi sasa ingekuwa imeshafika Uganda tayari!!!

Hapo bado sijaitaja Ethiopia ambayo imejenga bwawa kubwa kabisa la umeme, huku wakiwa nareli na ya kisasa!! Rudi Ivory Coast... yaani ndipo unaweza kujiuliza hivi MATAGA kinachowasukuma hasa ni kipi!!
Aiseee!

Mimi sikuwa shabiki wa huyo anayetafutiwa "legacy"; lakini nashangaa sana kukusoma hapa!

Naona kama humlalamikii huyo mwenye 'legacy'; ila ni nchi yako hii kwa ujumla wake ndio hawakidhi matazamio yako.

Sikutaka kuku'quote hapa, ili nisionekane kama ninakufuatilia kila sehemu, lakini nimeshindwa kujizuia; hasa ukichukulia huu "UZALENDO" FEKI unaotusumbua wengine.

Nikisoma tu uliyoandika hapo juu ya hizo nchi, hasa hao majirani zetu, ninakushangaa sana kama siyo kukuhurumia kwa upotofu wa mawazo kiasi hicho.

Tunafanya vizuri, hasa kwenye hiyo miradi ya umeme na SGR.

Wewe utakuwa na mengine yanayokusumbua.
 
Brazil umeenda mbali sana Kiongozi....

Nenda hapo Ghana tu... manake unaweza kuona aibu watu wanavyomuimba Shujaa na kuaminishana wenyewe kwa wenyewe eti ndie kiongozi bora Afrika!!

Kule Jukwaa la Kenya, huwa tunaamua tu kujitoa ufahamu kuitetea nchi yetu lakini ukiona kinachofanyika Kenya, unaweza kujiuliza hivi hii Misukule ya Jiwe ina akili sawasawa kweli hii!!

Hii SGR ambayo Legacy Protector inataka tumuimbe na kumtukuza Magu, kule Kenya imeanza kufanya kazi 5 years ago, na kama wangeona ipo commercially viable, hivi sasa ingekuwa imeshafika Uganda tayari!!!

Hapo bado sijaitaja Ethiopia ambayo imejenga bwawa kubwa kabisa la umeme, huku wakiwa nareli na ya kisasa!! Rudi Ivory Coast... yaani ndipo unaweza kujiuliza hivi MATAGA kinachowasukuma hasa ni kipi!!
Sahihi kabisa
Kinachokera zaidi ni kuwa gharama kwa baadhu ya projects zetu ni za juu wakati structures tunazojengewa ni za quality mbovu. Angalia barabara ya ubungo kibaha , itakapomalizika soon itahitaji na matuta , mbezi junction tayari panahitaji mataa ya kuongozea magari na watu, kuna kichekesho kingijne wanajenga barabara za zege ,kwa baadhi ya vituo kuanzia kibaha , ukiangalia nondo inayoingia kwenye zile sehemu unajiuliza kwa nini wasifikirie kutumia underpass bridges ambazo zingetatua tatizo la foleni, ajali za wenda kwa miguu kwa wakati mmoja , na kwa muda mrefu .

Tuna tatizo na hawa wasomi wetu pia ,they are not up to par.
 
Yaani ww akili yako ni sawa na baba na mama yako nyumban wamekupikia ugali na mlenda pekee wamekupa ule ila unaweza usiwashukuru kwakuwa tu kwa jirani yenu wamepika na kula wali kuku,nyama nakila kitu.

Au baba yako amekupeleka ukasome st kayumba na anakuhudumia kwa kila kwa mahitaji ya st kayumba na usimshukuru kisa rafki yako anasomeshwa international school.

Hata hao unaobandika picha zao unaowasifia walianzia na daraja moja tu baadae wakawa wanapiga hatua kwa hatua mpaka walipofikia.... Mshukuru hata aliyetoa wazo la kujenga hayo madaraja maana amewafumbua macho kama sio kuwapa mwanga wa kuendeleza alipoishia yeye na kuendeleza zaidi na zaidi.

Tatzo huko kusoma mlikotumwa mmeenda kukariri mambo
 
Brazil umeenda mbali sana Kiongozi....

Nenda hapo Ghana tu... manake unaweza kuona aibu watu wanavyomuimba Shujaa na kuaminishana wenyewe kwa wenyewe eti ndie kiongozi bora Afrika!!

Kule Jukwaa la Kenya, huwa tunaamua tu kujitoa ufahamu kuitetea nchi yetu lakini ukiona kinachofanyika Kenya, unaweza kujiuliza hivi hii Misukule ya Jiwe ina akili sawasawa kweli hii!!

Hii SGR ambayo Legacy Protector inataka tumuimbe na kumtukuza Magu, kule Kenya imeanza kufanya kazi 5 years ago, na kama wangeona ipo commercially viable, hivi sasa ingekuwa imeshafika Uganda tayari!!!

Hapo bado sijaitaja Ethiopia ambayo imejenga bwawa kubwa kabisa la umeme, huku wakiwa nareli na ya kisasa!! Rudi Ivory Coast... yaani ndipo unaweza kujiuliza hivi MATAGA kinachowasukuma hasa ni kipi!!
Crap
 
Brazil na Tanzania nchi 2 tofauti.

Usilinganishe kila kitu.

Baba yako sio shujaa kisa hana hela kama Bill Gate?

Shuleni hua mnafundishwa mantiki ama kufikiri kweli?

Mbona kwenye majanga au uchumi kuyumba huwa mnafanya comparison? Bungeni nzi wa kijani kila siku wakibananishwa wanasema hata marekani nao walipata mtikisiko wa kiuchumi.
 
Mbona kwenye majanga au uchumi kuyumba huwa mnafanya comparison? Bungeni nzi wa kijani kila siku wakibananishwa wanasema hata marekani nao walipata mtikisiko wa kiuchumi.
Kuna hoja hapa! Wafuasi wa ccm hawapendi kabisa kusikia kitu kinachoitwa changamoto au wivu wa maendeleo! Wanachopenda kusikia masikioni mwao ni sifa tu na utukufu.
 
Yaani ww akili yako ni sawa na baba na mama yako nyumban wamekupikia ugali na mlenda pekee wamekupa ule ila unaweza usiwashukuru kwakuwa tu kwa jirani yenu wamepika na kula wali kuku,nyama nakila kitu.

Au baba yako amekupeleka ukasome st kayumba na anakuhudumia kwa kila kwa mahitaji ya st kayumba na usimshukuru kisa rafki yako anasomeshwa international school.

Hata hao unaobandika picha zao unaowasifia walianzia na daraja moja tu baadae wakawa wanapiga hatua kwa hatua mpaka walipofikia.... Mshukuru hata aliyetoa wazo la kujenga hayo madaraja maana amewafumbua macho kama sio kuwapa mwanga wa kuendeleza alipoishia yeye na kuendeleza zaidi na zaidi.

Tatzo huko kusoma mlikotumwa mmeenda kukariri mambo
Comment bora kabisa hii, ubarikiwe sana.
 
Brazil umeenda mbali sana Kiongozi.
Nenda hapo Ghana tu, manake unaweza kuona aibu watu wanavyomuimba Shujaa na kuaminishana wenyewe kwa wenyewe eti ndie kiongozi bora Afrika!

Kule Jukwaa la Kenya, huwa tunaamua tu kujitoa ufahamu kuitetea nchi yetu lakini ukiona kinachofanyika Kenya, unaweza kujiuliza hivi hii Misukule ya Jiwe ina akili sawasawa kweli hii!

Hii SGR ambayo Legacy Protector inataka tumuimbe na kumtukuza Magu, kule Kenya imeanza kufanya kazi 5 years ago, na kama wangeona ipo commercially viable, hivi sasa ingekuwa imeshafika Uganda tayari!

Hapo bado sijaitaja Ethiopia ambayo imejenga bwawa kubwa kabisa la umeme, huku wakiwa nareli na ya kisasa!! Rudi Ivory Coast... yaani ndipo unaweza kujiuliza hivi MATAGA kinachowasukuma hasa ni kipi!
Kinachowasukuma ni ushamba tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Brazil umeenda mbali sana Kiongozi.
Nenda hapo Ghana tu, manake unaweza kuona aibu watu wanavyomuimba Shujaa na kuaminishana wenyewe kwa wenyewe eti ndie kiongozi bora Afrika!

Kule Jukwaa la Kenya, huwa tunaamua tu kujitoa ufahamu kuitetea nchi yetu lakini ukiona kinachofanyika Kenya, unaweza kujiuliza hivi hii Misukule ya Jiwe ina akili sawasawa kweli hii!

Hii SGR ambayo Legacy Protector inataka tumuimbe na kumtukuza Magu, kule Kenya imeanza kufanya kazi 5 years ago, na kama wangeona ipo commercially viable, hivi sasa ingekuwa imeshafika Uganda tayari!

Hapo bado sijaitaja Ethiopia ambayo imejenga bwawa kubwa kabisa la umeme, huku wakiwa nareli na ya kisasa!! Rudi Ivory Coast... yaani ndipo unaweza kujiuliza hivi MATAGA kinachowasukuma hasa ni kipi!
We nae nenda kaolewee na wakenyaa..wacha tupambanie nchi yetu..kama unaona kenya ni bora kuliko kwenu..hamaaa..pumbafu kabisaa watu kama nyie hamna mana katika hii nchi.
 
Yaani ww akili yako ni sawa na baba na mama yako nyumban wamekupikia ugali na mlenda pekee wamekupa ule ila unaweza usiwashukuru kwakuwa tu kwa jirani yenu wamepika na kula wali kuku,nyama nakila kitu.
Acha kufananisha wazazi wetu na wakina Mfugale
 
Back
Top Bottom