Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

Tatizo la Kukosa Usingizi (Insomnia) na tiba yake

Get enough sex before bedtime, hakika utalala tu. Usipende kutumia sleeping pills, ni hatari kwa afya yako.

Just sex, good sex will help.
 
Get enough sex before bedtime, hakika utalala tu. Usipende kutumia sleeping pills, ni hatari kwa afya yako.

Just sex, good sex will help.
No no nishakataa sitaki kujihusisha na mbo hayo kwa sasa.
Mara ya mwisho ilikua October 3 2015 sifanyi tena mpaka nikitaka kuoa..
 
Kunywa glass ya maziwa kabla ya kulala
Kwa mara nyingine naomba nikuulize tena maana nimewahi kukuuliza hukunijibu, HIVI WEWE NI DAKTARI AU NI NESI?? yanapokuja masuala ya misaada ya afya kwa wana jf uko mstari wa mbele sana kusaidia!
 
Fanya hivi...

1. Jaribu kusamehe wote waliokukosea kwa sababu huenda ukawa na dukuduku moyoni linalokuletea mawazo yanayokunyima usingizi.

2. Usiruhusu mawazo hasi ya mtu mwingine yaingie moyoni mwako. I mean km kuna mtu anakusakama kwa maneno ambayo hayana ukweli, basi jua hayo ni mawazo yake tu ambayo ni hasi. So yakatae yasiingie ndani yako ili uwe na furaha na amani.

3. Usiruhusu moyo wako uumizwe na maneno au na vitendo vya mtu yyt! Iwe ni mahusiano au vinevyo usiruhusu viutoboe toboe moyo wako ili uwe na amani.

4. Fanya mazoezi sana mida ya jioni coz inaonyesha wazi kuwa hufanyi mazoez na huwa hufanyi kazi ngumu au kuchosha akili...

5. Punguza kuwaza mawazo hasi. Usijaze kichwani mwako vitu kibao vya kusadikika ambavyo hata hauvihitaji. Jifunze kuweka kichwan vitu vile unavyovihitaji..
 
Miaka 25 kama unasoma haya ila kama husomi na hujate kuoa mimi ninavyojua hata hili nitatizo tena nivyema ukapata tiba ya hili kwanza
Mkuu nilifanya tu uamuzi tu wa kutokua na mpenzi maana miaka ya nyuma nilifanya uchafu mwingi sana kuhusu ngono ndio nikajipa brake sidhan kama vinahusiana na kukosa usingizi..
 
mkuu nlipata tatizo km lako baada ya kuacha 2ngi ila ss nko fresh ! jitahid kuamka mapema ht km utalala sa 10 ucku hakikisha saa 1 asubuhi umeamka na ukiwa na ucngizi mchana uclale ht kidogo kwa muda wa week utaanza kupata ucngzi japo haitokuwa mapema sana kwa cku zakwanza bdae utalala fresh 2
 
Mimi kulala ni kuanzia saa 10 au 11 asubuhi na kuamka ni saa 2, nikisema nilale saa 4 usiku lazima saa 6 au 7 usiku niwe macho..

Sitaki dawa..!!!!
 
Ata mm nina tatizo kama hilo hunifanya nichelewe sana kuamka
 
Mimi kulala ni kuanzia saa 10 au 11 asubuhi na kuamka ni saa 2, nikisema nilale saa 4 usiku lazima saa 6 au 7 usiku niwe macho..

Sitaki dawa..!!!!
Hapa macho yanawasha
Saa nne siwez pata usingiz mie..
 
mkuu nlipata tatizo km lako baada ya kuacha 2ngi ila ss nko fresh ! jitahid kuamka mapema ht km utalala sa 10 ucku hakikisha saa 1 asubuhi umeamka na ukiwa na ucngizi mchana uclale ht kidogo kwa muda wa week utaanza kupata ucngzi japo haitokuwa mapema sana kwa cku zakwanza bdae utalala fresh 2
Ahsante mkuu..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom