ladyfurahia
JF-Expert Member
- May 10, 2011
- 14,758
- 9,592
- Thread starter
- #81
asante sana nashukuru kwa faraja yako be blessed
Pole mamy. Sote kwake tutarejea.
Pole mamy. Sote kwake tutarejea.
pole mpendwa
Siwezi kukutaarifu kwa maana sikujui wala hunijui hivyo msiba wangu haukuhusu!
Hata wewe pia ungeweza kunyamaza pia na usingecomment kabisa kwa maana pia nilichoandikia hakikuhusu, ungepotozea tu!Kuwa na aibu basi sometimes,usingecoment kabisa ingekuwa busara,msiba wako unyamaze au usinyamaze kivyako ila wa watu uachie wenyewe kama unaona haukuhusu.
Sasa utanitaarifuje wakati utakuwa ushakufa?? Watakaonitaarifu ni ndugu zako kwahiyo kuja kuko palepale.Siwezi kukutaarifu kwa maana sikujui wala hunijui hivyo msiba wangu haukuhusu!
Hata wewe pia ungeweza kunyamaza pia na usingecomment kabisa kwa maana pia nilichoandikia hakikuhusu, ungepotozea tu!
Siamini ninachokisoma!!!!!!!Samahani babu Asprin naomba uje uniazimishe ile miwani yako ya macho nisome vizuri maanake sina imani sana na macho yangu kwa nilichokisoma!!!!!!!!Basi pole si ndio unachiokitafuta! wewe hauna ndugu na jamaa wa kuwajulisha kwa kuwapigia simu mpaka uje kuanika mambo yako binafsi humu?
Hata mie nimeshindwa kumsoma. Si unajua ziraili anapomtafuta mtu humfanya abwabwaje atakavyo?Siamini ninachokisoma!!!!!!!Samahani babu Asprin naomba uje uniazimishe ile miwani yako ya macho nisome vizuri maanake sina imani sana na macho yangu kwa nilichokisoma!!!!!!!!
Mhhhhhhhhh yaani we acha tu.Hata mie nimeshindwa kumsoma. Si unajua ziraili anapomtafuta mtu humfanya abwabwaje atakavyo?