Tanzia: Nimepatwa na msiba wapendwa

Tanzia: Nimepatwa na msiba wapendwa

Bwana ametoa na bwana ametwaa, jina la bwana lihimidiwe.
 
Pole sana Excellent,dunia hii ina mengi na watu wa kila aina,hata hivyo nakupongeza kwa hekima uliyoionyesha asiyetaka kushaurika huwa anaachwa wahenga walisema funika kombe........Big up bro.

mkuu mi nashangaa tatizo lake hapo lipo wapi,tena kwa mazingira kama haya bado anamponda mhusika
 
mkuu mi nashangaa tatizo lake hapo lipo wapi,tena kwa mazingira kama haya bado anamponda mhusika
Yaani we acha tu hii dunia ina mengi mambo,watu wanasema dunia sio mbaya ila watu wanaokaa ndani yake,na ndo hayo tena.
 
Pole na msiba uliokupata ladyfurahia, Mung wa mbinguni na akupe faraja.
Amen!!
 
Last edited by a moderator:
Pole sana ladyfurahia mungu akuaongoze katika kipindi hiki kigumu!
Mungu ampumzishe binamu!
 
Last edited by a moderator:
Pole sana. Mungu awatie nguvu wote walioguswa na msiba huu.
 
pole sana na Mungu awatie nguvu katika safari yenu ya kusindikiza ndugu yetu.
 
Pole sana mkuu.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom