Tanzia: Nimepatwa na msiba wapendwa

Tanzia: Nimepatwa na msiba wapendwa

Pole sana, maandiko yanasema tushukuru kwa kila jambo. again pole sana mpendwa.

Mungu anayetupandisha milimani kufurahi ndio Huyohuyo anayetushusha mabondeni kwenye vilio. Yatupasa kumshukuru kwa kila hali, maana si kuwa hakuona, aliona. si kwamba hakujua, alijua. si kwamba hakuweza kuzuia, uwezo anao. si kwamba alisinzia -Hasinzii. ni makusudi basi mama na mtoto wafe- Yeye hutuwazia mema wakatiwote.

SASA NI KWA NINI AMERUHUSU? Binafsi sijui, Ila ni kwa mapenzi yake mwenyewe na kama mbingu na ardhi vilivyo mbali, ndivyo mawazo ya Mungu na wanadamu yalivo.

Tuendelee kumshukuru Mungu mapenzi yeke yatimizwe.

Nashukuru sana kaka Tized kwa faraja yako tulisafiri salama na tulizika jmosi ya juzi hayo yote ni mapenzi ya Mungu inabidi kushukuru kwa kila jambo litupatalo
be blessed
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom