TBC wafanyakazi hawana health insurance ?
TBC wafanyakazi hawana health insurance ?
Kwanini umeuliza hivo.. maana health insurance haizuii kifo
Ezekiel Malongo is no more... amefariki katika Hospital ya Mwananyamala usiku wa leo kwa Malaria... Nimepokea ujumbe wa Message kutoka kwa staff mwenzie wa TBC FM.
The first mchambuzi na mtangazaji wa michezo aliyenivutia kuanza kupenda mpira RIP Broda , nyuma yako mbele yetu.
umekosea mkuu huwa wanasema mbele yako nyuma yetu na sio nyuma yako mbele yetu