Tanzania sio Mwanza pekee Rais Magufuli!

Tanzania sio Mwanza pekee Rais Magufuli!

Hatari sana,namnukuu aliyekuwa mwanasheria mkuu wa serikali George Masaju ilipoibuliwa bungeni,moja ya maneno aliyoyasema ni kuwa" kwanza sifikirii kama Rais anaweza kutoa hiyo kauli"nadhani leo ameiskia ingawa sio mwanasheria mkuu wa serikali,wasaidizi wa Rais wako bize kukanusha kauli za Rais,lakini Rais anazirudia vile vile zilivyokuwa,kazi mnayo
 
Ila watawala wakumbe..watu wanaweka record...ipo siku hata kama ni miaka 20 ijayo...watakuja kuhukumiwa...


Kuna mifano ya Marais wastaafu wa nchi za nje wamepandishwa vizimbani kwa madhambi waliyoyatenda pindi wakiwa madarakani....wengine imetokea after 40 years wakidhani wapo salama



Ipo ssiku...ipo siku...ipo siku...
Madikteta wengi ung'ang'ania madarakani sio kwamba wanapenda ni Kwa sababu wanajua wakiachia tu Madaraka jela inawahusu sababu ya kuwatendea mabaya wengine,grace mugabe anamlalamikia mugabe kwamba ananyanyaswa na mugabe yuko hai akifa si ndo ataikimbia nchi maana mbuyu wake mizizi ishakatika mda wowote anaicha dunia.Muda wa kuishi ni mwingi sana baada ya utumishi,kuna watu watakuwa wadogo km piritoni,mbuyu ukiondoka,watavuna waliyopanda.
 
Wewe ni wa misungwi kijiji gan mkuu

Je ungepata furaha gan endapo sisi wasukuma wenzio tungebomolewa nyumba zetu maana sisi wengine tuna nyumba maeneo hayo
Nisingepata furaha lakini nachotaka kusema ni kwamba kama anavyotujali nyumbani basi awajari na wengine ili kuondoa double standard
 
Viongozi wazuri wengi wametokea fani za siasa,ualimu,uchumi,au sheria.
Kweli aisee.. Ndugu yangu huyu kaniangusha sana aisee.. Kura sio kigezo cha kupendelea wananchi wako, wengine hawakuridhika na Maendeleo yaliyofanyika kwa kipindi cha nyuma, ni kazi yake kuwaonyesha Kwamba hawakua Sahihi kutompigia kura kwa kuwaletea Maendeleo ya kweli..
 
Yani me huyu mzee kadri anavyozidi kuboronga au kuleta kituko kipya ndo nazidi kufurahi maana hiyo inazidi kuwafungua macho wale vipofu waliozibwa macho,yani ile true color yake inazidi kudhihirika hadharani. Kama hii issue ya Mwanza naona watu wengi wanalalamika sana,yani karibuni watanzania tutaanza kuongea lugha moja.
 
Rais wetu hajui kuchagua maneno ...anakuwa too much excited matokeo yake anaongea vitu simply but with significant impact amongst Tanzanians.
 
Back
Top Bottom