Tanzania sio Mwanza pekee Rais Magufuli!

Tanzania sio Mwanza pekee Rais Magufuli!

Kuna hoja zingine ni vema ukakaa kimya tu, kuliko kujiaibisha. Ulitakiwa kukosoa hoja kama unataka kutetea sio kukosoa maandishi kwani wewe hujawahi kukosea au wewe unajua kiingereza kuliko watanzania wote?

Sijui Kiingereza ila sipendi Mtu akikosee Kiingereza tafadhali. Kwani angeandika tu neno ' Rushwa ' au ' Ufisadi ' kwa Kiswahili tusingejua kwamba nae alisoma soma kidogo?
 
Ndo mana Nyerere alisema alisema kuna makabila haifai kuwapa uongozi.
Muulize huyo mzee alipofika UN alijitambulisha kama anatoka kabila.

Nyerere ilibidi audanganye Umoja Wa Mataifa kama Msukuma ili apate Uhuru.

Baada ya kuupata Uhuru alichokifanya ni kuwakandamiza wasukuma wasipate fursa yoyote nyeti. Ndio maana tangu Uhuru kumpata afisa Wa ngazi ya juu Wa serikali kama waziri mkuu, makamu Wa Rais au ngazi kubwa ndani chama ilikuwa ngumu sana.


Mungu sio mbaguzi kama wanadamu, Magufuli ndio Rais mmeanza Kelele. Mkizingua Makonda anabeba nchi tena ili mkome kabisaaaaaaaa
 
Mie ni 'Msukuma wa kinyantuzu' Babu yetu alikuwa mfugaji hodari lakini vile vile alihakikisha watoto wake wanasoma na kweli walisoma na hadi wazaz wanastaaf wameitumikia serikali!..Effects za mawazo ya Babu ikatupata hadi wajukuu tumesomeshwa mikoa tofauti na Nyumbani na tumejionea maisha tofauti na usukumani. Kuna wasukuma wapo mahenge/malinyi huko kilombero ifakara nimesoma huko!.
Kuna wasukuma wapo mbeya usangu hadi leo wanalima mashamba, kuna wasukuma wapo Bahi Dodoma mashamba ya mpunga!.. Sikonge tabora na tumbaku, Pwani na kibaha sisahau Mtwara na Ruvuma hadi mbinga songea.
Wote hawa ukisema unawaangalie kwa ukabila basi Tanzania nzima itaendelea!.
Mimi mchaga ila wanyamtuzu ni watu wazuri nawapenda sana
 
Hii inaitwa kutesa kwa zamu baada ya viwanda kuhamishiwa bagamoyo sasa zamu ya Mwanza kubeibika
 
Hatuna mfano .....tunaongoza kwa viwanda duniani...kwa ukuaji uchumi ni ya 3 duniani kama sikosei....Tunaongoza kwa amani, siasa safi na uongozi bora. Mungu ibariki TZ.
 
Mbitiyaza nyanoko!! Yaani ulikasaji gente!! Nautakufa kwanza wewe muda si mrefu!! Mungu hataniwi...!!
Nyanoko nanho. Ulinlombela lufu nkema wane Mbitiyaza. Ukucha wanoga
 
Pole sana mtoa mada.

1. Hakuna msukuma anayeweza kumuita Magufuli kwamba ni boya.

2. Chato ni Geita sio Mwanza.

3. Wasukuma tunampenda, tunamheshimu na tutamlinda Magufuli kwa gharama yoyote. Hiyo Sacco's yenu ya Kaskazini mwisho 2020


Kama hamjengi ofisi kipindi hichi mtakosa hata pango, mjiandae kuhamishia ofisi sebuleni kwa Mbowe.... Tafuneni Ruzuku kijingajinga tu
Duuuh....! ! ? [emoji15] [emoji134]

Katika karne hii bado watanzania tunazungumza ukabilaaaa ..?!
Unatetea uongozi wa kikabilaaa ..!!?

Sasa, ukiujua ukweli kua JPM sio msukuma utasemaje..?!
Kwa akili yako finyu..., huoni kua huyu mtu anatumia tuu wasukuma kufanikisha agenda mbaya zaidi kwa taifa hili...?!

Unafahamu lolote, au umeshawahi kusikia kuhusu "Hima " empire... ?!

Tuko ktk wakati mbaya sana kwa kweli...!
 
Back
Top Bottom