Tanzania na magrill milangoni na madirishani

Tanzania na magrill milangoni na madirishani

Hii akili ya kuweka magrill kwenye milango na madirisha tumeipatia wapi?
Nyumba nyingi zimejengwa vizuri lakini ukikaa humo ni kama jela.
Ajali ya moto ikitokea ni ngumu sana kupona?
Mbona nchi nyingi hawaweki magrill je hawahofii usalama wa mali zao?
Miaka ya 2000 watu walikuwa wanachonga grills kwenye taa za nje na taa za magari lakini mwisho wameona ni kitu cha kijinga, kwanini kwenye nyumba hawabadiliki?
Nyumba ni ya ghorofa floor ya tatu kuna grill la nini?
Nyimba ina fence ya ukuta na umeme grills za nini?
Acha kujitoa ufahamu au umekulia Dubai yaani unataka nyumba ya chini mtu ategemee dirisha na aluminum na kioo
 
Hii akili ya kuweka magrill kwenye milango na madirisha tumeipatia wapi?
Nyumba nyingi zimejengwa vizuri lakini ukikaa humo ni kama jela.
Ajali ya moto ikitokea ni ngumu sana kupona?
Mbona nchi nyingi hawaweki magrill je hawahofii usalama wa mali zao?
Miaka ya 2000 watu walikuwa wanachonga grills kwenye taa za nje na taa za magari lakini mwisho wameona ni kitu cha kijinga, kwanini kwenye nyumba hawabadiliki?
Nyumba ni ya ghorofa floor ya tatu kuna grill la nini?
Nyimba ina fence ya ukuta na umeme grills za nini?
Kaa floor ya saba weka simu mezani uone kama utaikuta asubuhi.
 
Watoto wa nchi zingine zote hawapenyi dirishani isipokuwa bongo tuu
Nishaona habari sehemu nyingi tu huko nje wtt wanaanguka madirishani. Kuna moja dada wa kizungu alipoteza wtt wawili mapacha kwa mpigo, yeye yupo na mitandao huku wtt wake wameruka dirishani.
Kuna mmoja wa kichina alinusurika kuanguka kwa sababu ya bichwa kukwama kwenye grills, yaani mwili una hang huku bichwa limekwama ndio nusra yake hajadondoka
Kuna ile case ya jamaa France alomuokoa mtt verandah, ni kuwahi tu kumfuata juu ndio akamuokoa mtt.
Case zipo nyingi mkuu hata hapa tz zipo
 
Umenikumbusha zamani jirani yetu waliunguliwa na nyumba yao na kuua watu wanne, mashuhuda wanasema waliwahi kufika kuokoa lkn tatizo ilikuwa hayo magrill ilishindikana kuwaokoa wahanga kwa wakati.



Hapo ilikuwa tumetoka kuongeza ukuta home na grills za dirisha kwa sababu vibaka walikuwa hawaishi kutuibia, ilibidi bimkubwa aulize sasa tufanyaje tukiweka grill nyumba zikiungua hatuna pa kutoka tusipoweka grills tunaibiwa
 
Hii akili ya kuweka magrill kwenye milango na madirisha tumeipatia wapi?
Nyumba nyingi zimejengwa vizuri lakini ukikaa humo ni kama jela.
Ajali ya moto ikitokea ni ngumu sana kupona?
Mbona nchi nyingi hawaweki magrill je hawahofii usalama wa mali zao?
Miaka ya 2000 watu walikuwa wanachonga grills kwenye taa za nje na taa za magari lakini mwisho wameona ni kitu cha kijinga, kwanini kwenye nyumba hawabadiliki?
Nyumba ni ya ghorofa floor ya tatu kuna grill la nini?
Nyimba ina fence ya ukuta na umeme grills za nini?
Bila kusahau fremu
 
Mbona hata kwa wenzetu wanatia hizo grill au ww unaongelea nchi zipi uskute umeona kwenye movie nyumba ya kifahari basi ukahitimisha kwamba nyumba zote hazin grill na hata hapa bongo wapo madon hawaweki grill ni mwendo wa kioo ila mpka ukivunje ni kazi kidogo cha msingi ww angalia unaweza nn fanya kama unaona grill hupendi usiweke maisha ni yako na hakuna atakayekuuliza wala kukulaumu kwann hukuweka
 
Back
Top Bottom