Kwanini Nyumba za Kisasa Hazina Grill Milangoni?

Kwanini Nyumba za Kisasa Hazina Grill Milangoni?

bless on

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2026
Posts
1,094
Reaction score
2,664
Kwanini nyumba za kisasa uwa haziwekwi geti (grill) nazungumzia kwenye mlango wa kuingia sebuleni na mlango wa nyuma fensi inakuwepo na geti moja au mbili Lakini kwenye mlango ya kuingia kwenye nyumba hawaweki grill wakati kwenye madirisha Kuna vyuma vya kutosha.
Naamini Kuna mafundi humu wanaweza kueleza kitaalamu kwamba kwanini milango ya mbao iachwe yenyewe hata kama Kuna uzio na ulinzi wa kutosha Lakini mlango kubaki wenyewe sababu ni ipi haswaa.
 
Sio tu mlango wa mbao, pia wengine wanaweka milango fulani ya chuma au tuite bati gumu na ukiugonga unatoa sauti kama ya mbao.
 
Kwanini nyumba za kisasa uwa haziwekwi geti (grill) nazungumzia kwenye mlango wa kuingia sebuleni na mlango wa nyuma fensi inakuwepo na geti moja au mbili Lakini kwenye mlango ya kuingia kwenye nyumba hawaweki grill wakati kwenye madirisha Kuna vyuma vya kutosha.
Naamini Kuna mafundi humu wanaweza kueleza kitaalamu kwamba kwanini milango ya mbao iachwe yenyewe hata kama Kuna uzio na ulinzi wa kutosha Lakini mlango kubaki wenyewe sababu ni ipi haswaa.
Siku hizi watu wanaweka camera mambo ya geti yamepitwa na wakati
 
Sio tu mlango wa mbao, pia wengine wanaweka milango fulani ya chuma au tuite bati gumu na ukiugonga unatoa sauti kama ya mbao.
Achana nao hao wanaoona ubahili kuweka milango miwili yaani wa mbao na grill alafu akaamua kuweka grill pekee nazungumzia nyumba ya kisasa ambapo mpaka imekuwa nyumba ya kisasa maana yake pesa zipo Lakini Tajiri kaamua kuacha mlanga wa mbao pekee ambao mlango wenyewe ukiuangalia vizuri ni wa gharama sana.
 
Kwa nini nyumba zinawekwa milango ya grill na madirisha ya grill??
 
Achana nao hao wanaoona ubahili kuweka milango miwili yaani wa mbao na grill alafu akaamua kuweka grill pekee nazungumzia nyumba ya kisasa ambapo mpaka imekuwa nyumba ya kisasa maana yake pesa zipo Lakini Tajiri kaamua kuacha mlanga wa mbao pekee ambao mlango wenyewe ukiuangalia vizuri ni wa gharama sana.
Huo naozungumzia mimi sio grill.
 
Jibu ni rahisi tu, pesa zinaleta confidence, nyumba ina ukuta mkubwa, electric fence na cctv camera kibao, ukiweka grill si ni uchafu tu!?,, Wala wezi hawahangaiki na nyumba za gharama sana, wanahangaika na nyumba za kipato cha kati, ambazo ukinunua TV inch 55, kila muda unashtuka usiku kuchungulia sebuleni kama ipo😂😂😂
 
Kama nakuelewa ivi maana yake usasa unazidi na kuzidi
Sijisifu ila kwangu nyumba nzima nimeweka camera.Nina uwezo wa kumuona kwenye screen yeyote hata kama usiku kwa angle zote nne za nyumba.
Pia nikiamua nawasha alarm mtu akisogea inapiga kelele.Na kupiga picha.
Hata kama ni mwizi ataogopa kuingia maana akisogea tu taa za sensor zinawaka.
 
Grill hata madirishani binafsi sipendi. Hivi moto ukizuka usiku ukaanzia mlangoni, mnapita wapi kujiokoa wakati kuna hayo madirisha ya grill kama magereza?. Unakuta hadi mashuleni madirisha yana grill, moto ukiwaka usiku wanafunzi wanafia ndani maana pa kutokea hakuna.
 
Jibu ni rahisi tu, pesa zinaleta confidence, nyumba ina ukuta mkubwa, electric fence na cctv camera kibao, ukiweka grill si ni uchafu tu!?,, Wala wezi hawahangaiki na nyumba za gharama sana, wanahangaika na nyumba za kipato cha kati, ambazo ukinunua TV inch 55, kila muda unashtuka usiku kuchungulia sebuleni kama ipo😂😂😂
TV unalala nayo chumbani mkuu,kwenye uvungu wa kitanda,mambo yasiwe mengi.
 
Minajiuliza.....
Kwanini milango ya skuizi sio ya matete ama miti...🤔
 
Grill hata madirishani binafsi sipendi. Hivi moto ukizuka usiku ukaanzia mlangoni, mnapita wapi kujiokoa wakati kuna hayo madirisha ya grill kama magereza?. Unakuta hadi mashuleni madirisha yana grill, moto ukiwaka usiku wanafunzi wanafia ndani maana pa kutokea hakuna.
Kwa ujenzi wa madarasa wa kisasa wanaagizwa kuweka dirisha la dharula linaloweza kutumika kama mlango. In case shit happens.
 
Back
Top Bottom