Tanzania inahitaji Rais Fyatu?


Kuna wakati Bokassa alipokuwa ziarani nchini mwake enzi za uhai wake miaka ya nyuma,aliamuru watoto wa Shule moja ya Msingi watoke darasani walale chini tena barabarani na akaamuru mmoja wa kijana wake achukue gari na apite juu ya wale wanafunzi wakiwa wamelala chini barabarani,hakuna aliyesalia hapo. Hivi kwetu yakitokea hayo mtasemaje? au mtapumua?
 
Jamani eeeh, vyama vya Upinzani viungane tu.. vichaa wote wamo humo.. Kuna Seif Sharrif na Mrema hawa wana sifa zote za Ufyatu, halafu wapo Dr.Slaa, Zitto, Lipumba, hawa wamejijenga ktk umaarufu kitu gani zaidi mnakitaka.
 

Hatumhitaji Ahmedinajad. Hatumhitaji Chavez. Na zaidi ya yote, hatuhitaji Rais kama Mrema.

Tunahitaji Rais mwenye vision, commitment, integrity kama Lee wa Singapore. Tunahitaji Rais kama Castro atakaewekeza katika kuboresha hali ya maisha ya watu wake kwa kutumia alichonacho.

Hatuhitaji Rais atakayetupa vijisifa visivyo na maana bali tunahitaji rais atakayeweza kutumia mazingira yaliyokuweko kutuongoza kuelekea kwenye hali bora zaidi ya kudumu.

Hapana, hatuhitaji Rais fyatu maana tumeishapoteza muda kiasi cha kutosha.

Amandla.........
 

Tumchague, Raisi anachaguliwa na wananchi kusema tunamhitaji tunakosea kidogo. Zaidi ya hapo ili tumchague lazima agombee Raisi wa namna ambaye tunamtaka. Shime wananchi kazi kwetu!!!!
 

Harafu raia tuweje?
 
Mwanakijiji,
Rais fyatu akuongoze wewe na ukoo wako siyo sisi wa Tanzania...tunahitaji kichwa kilichotulia makini strong etc fyatu mchague awe babako..tuondolee balaa ala!
 
Mwanakijiji,
Rais fyatu akuongoze wewe na ukoo wako siyo sisi wa Tanzania...tunahitaji kichwa kilichotulia makini strong etc fyatu mchague awe babako..tuondolee balaa ala!

Kichwa kilichotulia kuwa Raisi? Tena wa Tanzania , haiwezekani leo, kesho milele na milele.
 
MMKJ,
Swali gumu!?
Kupata mantra kama hizo kunahitajika watu fyatu au!?
Tutaona 2015!
 
Mwanakijiji,
Rais fyatu akuongoze wewe na ukoo wako siyo sisi wa Tanzania...tunahitaji kichwa kilichotulia makini strong etc fyatu mchague awe babako..tuondolee balaa ala!

Kama huwezi kuchangia bila kutukana heri usichangie. Humdhalilishi mtoa hoja bali unajidhalilisha mwenyewe.

Hivi mmetokea wapi nyie watu?

Amandla........
 

Mchague Nyani Ngabu, kama umri wake utakuwa bado, basi najifagilia.
 
Did i hear Kagame? Huyu anajenga nchi ya WATUTSI pekee mkuu. I wish he would come back to his senses. Poor him!
 
Utampenyezea wapi Magufuli hadi aupate hata huo UGOMBEA tu? Angalia JK alivyohangaika hata kumpa wizara afanye kazi! Tatizo kubwa tulilonalo ni MFUMO wetu wa jinsi tunavyowapata VIONGOZI wetu. Nani ATAUFUMUA?
Kweli watu waliona mbali
 
Tunaomba maoni yako kwa sasa mkuu
 

Mkuu tunaomba comment yako.!???
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…