mali ya mungu
Senior Member
- Aug 25, 2017
- 109
- 108
Mimi nilizani Kenya shillings/=Hahahahaaaa..!!! Nimeshangaa mwenyewe jamaa kaombwa buku tatu amekuja kupost JF [emoji23][emoji23][emoji1487][emoji1487]..!!! Kuna watu hii mambo ya 'K' inawachanganya sana hawaelewi ni namba ipi wanaiongelea.
Nakupa hela napiga machine nakupa hela napiga machine yani droo drooSiku hizi kama mwanamke hakutaki.na hataki.muachane kwa visa yeye anaomba hela tu
Yaani anaomba hela
Na kuomba helaaaa
Na kuomba helaaaaaa
Usipokimbia wewe kidume
Dunia nzima mapenzi pesa asikwambie MTU afadhali ya Tzkama hauna hela Tanzania hii,mapenzi utayasikia kwenye chombeza time tu
Unafikiri tuna tatizo mkuu, tatizo tunatofautiana mentality...mijanaume ya sasa haina hela.Ila sometimez na sisi wadada tunazidi....utafikiri baba yako huyo! Mi niliyenae mpaka nimefanikiwa kuniposa ni hapo tu....anazo ila nimechunia kama sizioni maana najua akiniweka ndani nitazila mpaka aombe poo.Baba fulani,"nitumie laki 1 mtoto pampers zimeisha,kumbe zipo tele"
Hahaha papuchiiiii tamuiyo siomchezo wanaake wana ilingiaYani mapema hivyo,tena ungeshangaa umempa mpunga alafu akalala mbele bila hata kukupa papuchi
Hahahaha si mpaka uipate hiyo mashine....Nakupa hela napiga machine nakupa hela napiga machine yani droo droo
Sent using Jamii Forums mobile app
nimechangia kusaidia wenye tamaa na vya wenzao wawe na subiraUnafikiri tuna tatizo mkuu, tatizo tunatofautiana mentality...
Kwanini pesa za mpenzi wako unazipania eti utazila hadi aombe poo wakati ni za kwenu wote....
Ni zako kuwa na mawazo positive kuhusu mali zake zote na umsaidie kuzijaza mtazila kwa raha. Wanaume wengi tunapenda hivyo
Huna wazazi?Kuna mtu nilimuomba 300k akajichunisha baada ya siku 3 akarudi anajichekesha kama hakuona ile text, nimefukuzia mbali, unakuwaje karibu na mtu asiye na msaada.
Wewe unavyotaka mbunye huna wazazi ?Huna wazazi?
Au wazazi wanategemea mbunye yako.Wewe unavyotaka mbunye huna wazazi ?
Au wazazi wako wanakupa mbunye ?Au wazazi wanategemea mbunye yako.
Huyu binti mbona kama namfahamu!!Au wazazi wako wanakupa mbunye ?
300k=300,000/-Hahahahaaaa..!!! Nimeshangaa mwenyewe jamaa kaombwa buku tatu amekuja kupost JF [emoji23][emoji23][emoji1487][emoji1487]..!!! Kuna watu hii mambo ya 'K' inawachanganya sana hawaelewi ni namba ipi wanaiongelea.
hapo sawaTupo hivi maisha yangu yote sijawahi muomba mwanaume ninayempenda pesa huwa ananipa bila kuomba lakini sasa ukijileta Na mausumbufu ukinipigia pigia Na viusumbufu nakuomba ela kila ukimaliza kuongea
Sent using Jamii Forums mobile app