TANESCO tunataka majibu ya tuhuma kuhusu udini

TANESCO tunataka majibu ya tuhuma kuhusu udini

Acheni uzumbukuku!! Fanyeni kazi, nyie lalamikeni tuu wenzenu wanapiga kazi
 
Hamna lolote, ni mpuuzi tu anaweza kufikiri kidini, kwanza tuna uhakika gani kuwa hizi takwimu ulizotoa ni sahihi? Sidhani kama ajira zinatolewa kidini mahala popote serikali na kama ipo sidhani kama ni kwa kiasi hicho! Ina maana akija mkristo na mwislam alafu wakati wa interview mwislamu akashindwa kufanya vyema, unataka achaguliwe tu kisa dini? Acha kabisa usitulishe udini Watanzania.
Kuna wakati nilienda kuomba kazi pale Davis and Shetliff. Manager Mr. Tony Mwangi wakati huo akaniuliza. are you a muslim? nikajibu, Yes! nikajua sipati kazi. wiki iliyofuata akachukuliwa Mkristo.
 
Usiangalie dini tuu angalia na CV maana hao wote ni wahandisi .usije kuta tatizo limeanzia chuo kikuu kutokuwachagua hiyo dini ingine kusomea .Engineering
Sikutegemea MTU mwenye akili timamu kutoa hoja hii! Naogopa kukuambia lolote zaidi ya kwamba una upeo tu mdogo!
 
Kwa kawaida, wakristo huwa hawana udini.
Hapo mtoa mada kaorodhesha wakristo, kaacha waislamu.
Mtoa mada ni mdini
 
HATA KAMA NAFASI ZIMEPATIKANA RANDOMLY, BUT NOT IN THIS WAY!.....THERE MUST BE SOMETHING WRONG SOMEWHERE. UTAZANI PAROKIA!
 
Kuna mtu kuwa na jina la Dini flani akawa siyo mdini
Sasa kwa taarifa yako udini ni roho ya ubaguzi.
Endapo pale Tanesco ka kuna roho ya ubaguzi
Basi pashughulikiwe .akini kama ni majina tu
nakazi zinafanyika bila shida basi waachwe
Waendelee kupiga kazi
 
Tutaajiri sio kwa sababu wewe ni muislamu au mkristo.tutaajiri kwa vile una sifa stahiki.!
kama hivyo unavyosema ni sahihi kelele za udini kipindi cha Dau Nssf zilikuwa zinatokana na nini?
 
Ajira hizi wanafanya usahili sio za kuteuliwa kwahiyo mleta mada ajielewi hawakukindi vigezo wakati wa usahili
 
kama hivyo unavyosema ni sahihi kelele za udini kipindi cha Dau Nssf zilikuwa zinatokana na nini?
Sofa stahiki na sio kwa sababu mnasali kanisa moja au msikiti mmoja.kigezo kikikiukwa ndipo shida inapoanza!!!
 
Kama mnavyojua NSSF imekuwa ikituhumiwa kuwa ina udini na baadhi ya magazeti na wachangiaji wa mtandao huu wa Jamii forums bila kuleta ushaidi wowote kuthibitisha hizo tuhuma kama huu uzi ulioanzishwa hapa Jamiiforums na umefika kurasa zaidi ya 30 bila mtu kuleta ushaidi wa hizo tuhuma.

NSSF tunataka majibu ya tuhuma kuhusu 'udini'

Sasa katika kurudisha heshma ya Jamiioforums, nawaletea ushaidi wa Tuhuma ya udini TANESCO kwa Jamiiforums style nawapa na Ushaidi huu hapa.

Waswahili wanasema Mwenye macho haambiwi ona....


tanesco-1-png.329206


tanesco-2-png.329207

tanesco-3-png.329211

tanesco-4-png.329212


tanesco-5-png.329216

tanesco-6-png.329217

tanesco-7-png.329218

tanesco-8-png.329219
Wee ni nunda, hata ukinyimwa kazi usilalamike, yaani umekuja kusawazisha??
Hovyo kabisa!
 
Sofa stahiki na sio kwa sababu mnasali kanisa moja au msikiti mmoja.kigezo kikikiukwa ndipo shida inapoanza!!!
Kwa hiyo wanaoajiriwa TANESCO wana sifa stahiki ila wanaoajiriwa Nssf walikuwa hawana sifa stahiki ila sifa yao kuu ilikuwa dini zao si ndio ukimaanisha hivyo au?
 
Soma tena usifanye kuhisi.kila neno nililoandika liko wazi huna haja ya kuhisi.mengine nssf wana majibu!!!
 
Na nyinyi bana tumewachoka sasa. Mgekuwa nyiny wala ss tusingeongea hata kidogo lkn nyie mkiona wakristo tu mnaanza choko choko.
Tanzania siyo nchi ya kidini. Hizo imani peleka nchi za kiarabu siyo tz.
Huwa mnaniboa sana kutanguliza udini mbele. Maraisi wangetawala 3 wote wakiristo mngelalamika. Jifunzeni kutoka kwa wengine bana. Kila siku nyie ni wa kuonewa tu. Tunachohitaji ni maendeleo, na wala siyo udini.
NSSF siyo shirika la kidini, tunachoangalia elimu na uwezo wa mtu kufanya kazi
 
Jamani waacheni wala NGURUWE wajazane kwenye hivyo viofisi, wao maisha yao ni hapahapa duniani, kwsho AKHERA ni wote motoni, so waacheni na maisha yao mafupi ha 50 -60 yrs, hali wanayokwenda kukutana nayo kesho sio mchezo, ni viumbe wa kuhurumiwa sana, i wish wangejua kuwa UKRISTO sio DINI, bali ni ubunifu tu MWANADAMU
Hongera yako. Ndiyo utajua kwann ss tunafukuza majini nyie mnayapokea.
 
Back
Top Bottom