Tamthilia za Azam tv zina Udini

Tamthilia za Azam tv zina Udini

Status
Not open for further replies.
Kweli kabisa wana udini uliyopitiliza ujiangalia hotel yao iliyoko Zanzibar wameandika kabisa wanafuata misingi ya kiislamu alafu ajira zao more than 80% ni was dini yao jaribu kupiga cm kwenye customer service ya azam kingamuzi utasikia Hadija,zulfa ,mariam na majina kama hayo
Wewe henga yako kisha andika "Tunafata misingi ya Gwajima mauno feni" ,uone utakatazwa
 
Kweli kabisa wana udini uliyopitiliza ujiangalia hotel yao iliyoko Zanzibar wameandika kabisa wanafuata misingi ya kiislamu alafu ajira zao more than 80% ni was dini yao jaribu kupiga cm kwenye customer service ya azam kingamuzi utasikia Hadija,zulfa ,mariam na majina kama hayo
Unaingia islamic hotel unategemea waufuate ukatoliki, Mbona hoteli nyingi tu za kawaida. Ungekwenda huko na kuacha hapo kwenye sheria ya kiislamu, ungepungukiwa nini?

Hizo zina wateja wake maalum wanaopsnda huduma za namna hiyo. Ndiyo wanaoenda na wanapendelea sheria hiyo, we unataka nini huko?
 
Unaingia islamic hotel unategemea waufuate ukatoliki, Mbona hoteli nyingi tu za kawaida. Ungekwenda huko na kuacha hapo kwenye sheria ya kiislamu, ungepungukiwa nini?

Hizo zina wateja wake maalum wanaopsnda huduma za namna hiyo. Ndiyo wanaoenda na wanapendelea sheria hiyo, we unataka nini huko?
Mm nasemea taasisi ya MTU binafsi kuweka udini kwenye biashara
 
Mm nasemea taasisi ya MTU binafsi kuweka udini kwenye biashara
Ushasema mtu binafsi, ingekuwa ya umma sawa. Hapo ni mwenyewe anapanga cha kufanya, hakuna anayemtolea fungu la kumpa kwenye biashara zake hadi uje ulalamike. Hata hiyo hoteli ni hivyohivyo, ushasema ni binafsi.

Hizo ni kama shule za kidini za kikristo, hakuna anayewapangia cha kufanya maana ni binafsi. Mabinti hata wa kiislamu wakiingia wanaambiwa hakuna hijabu na wawe kichwa wazi, hakuna mwislamu aliyewahi kuja kulalama hilo. Nazo ni za mtu binafsi ameweka udini kwenye biashara. Mbona hamsemi?

Hoteli uliyoitaja ina sheria za kiislamu, kama zilivyo shule zenu na baadhi ya taasisi kuwa na sheria za kikristo na hazilalamikiwi.
 
Tamthilia za Nigeria tunazijua sana zilivyo ila watu waliangalia waliziangalia na mambo yao mengine wakawaachia bila lawama,bongo movie nao kama wakaiga wanigeria hasa movie za Kanumba ila watu wanaangalia mengine wanayaacha kama yalivyo,tamthilia ya siri za familia mwishoni mwishoni ilikuwa dini mwanzo mwisho ila watu hawakuleta lawama wakawaachia mambo yao,Tbc kutwa nyimbo za dini ila watu wanapotezea tu.

Kwa kifupi haya mambo haya mambo hayajaanza Azam tv,tatizo hayo mengine yote yanaonekana ya kawaida kwao watu washazoea,sasa Azamtv ni kama wanaleta kitu ambacho ni kinyume na watu walivyozoea ndio maana unaona malalamiko ingawaje kuna Ting ambayo tangu kitambo tu ina mambo zaidi ya hayo .
 
michezo wakiwamo mapastor wanaombea mapepo huwa si udini udini ukiwa waislamu tu asilimia 99 za michezo ya bongo movie ni mapastor na makanisa lkn hakuna hata siku moja hamkusema ila leo kimchezo kimoja tu azam nongwaaa uvumilivyu wa kidini mbona hamna ndugu zangu
 
AZAM HAWANA LA MAANA ZAIDI YA LIGI KUU.SIKU STARTIME AKIWEKA LIGI KUU NDYO ITAKUWA MWISHO WA AZAM.azam package yake imejaa chanel za kihindi na kiarabu utafikiri tuko asia.kuna chanel km abc sabc ni chanel muhmu huwez kuona.azam2 wamejaza tamthlia za kiasia angalau azam 1 wanatamthilia ya kimagaribi.
 
Mm nasemea taasisi ya MTU binafsi kuweka udini kwenye biashara
Pesa yake,kampuni yake,maamuzi ni yake.
Wewe kinakuuma nini ?
Hamia kwenye ving'amuzi vingine vyenye channels uzipendazo,bakhresa tuachie sisi tunazozipenda channels zake.
Yaani wakristo mna chuki sana na waislamu,serikali mnaendesha nyie kwa asilimia 99 tangu tupate uhuru,sasa hamridhiki mnataka mpaka waislamu wapotee kabisa tanzania ?
 
Hivi hiki kituo cha Azam tv mbona kinarusha vipindi vinavyoeneza Dini moja kupitia lugha ya kiswahili.

Dini nyingine zipo kwenye kipengele cha other channels.

mfano hiyo tamthilia inayoitwa Uhuru imejaa udini na inaonesha kukandamiza dini nyingine.

tamthilia ya sultan iliyoisha vivyo hivyo.mie naamini nchi yetu haina udini.

Ombi;basi angalau kama nyie luninga yenu mnataka thawabu wekeni vipindi vya dini nyingine pia.

Msitumie channel zenu kukandamiza dini zingine kwani sio nyie tu mnalipia ving'amuzi.
Kwani Fernandesi anafanyaje. Tv ya kwake unampangia cha kuonyesha na wewe anzisha cha kwako urushe unachotaka
 
Mpumbavu ni wewe unaefikiria Mwenye Azam ahamue yeye Cha kuwaonyesha wateja wake Kama unavyofikiri.Baada ya kumshauri mnaanza kuwaona watu wapumbavu.Wateja wana haki ya Msingi malalamiko yamejaa Kila Kona na hii ni thread ya pili Kuna Jambo lazima lifanyiwe kazi.Kama anataka yeye Nini Cha kuonyesha hasingefanya biashara ingekuwa ya yeye na familia yake pamoja na dini yake.Samahani kama nimekukwaza lakini walahu nimejibu kulingana na comment yako.
Mpumbavu kweli yaani kwakuwa anafanya Biashara na wateja wanataka Nguruwe auze nguruwe. Kila mtu na soko kama unaona haikufit unaacha unaenda Agape. Hyo ndio market segmentation
 
wakiwa wakristo 98% watakuambia wana sifa, watakuambia tena ninyi waislam hamjasoma jitahidini muende shule mmekazania madrasa tu.

hawa watu wamelaaniwa
Kama kituo kipi

Hakuna kitu cha Mkristo kina huo ulimbukeni.

Labda kama ni channel ya kikristo TU kama ilivyo channel za kiislam parse

Lakini sio TV ya hapa Bongo
 
michezo wakiwamo mapastor wanaombea mapepo huwa si udini udini ukiwa waislamu tu asilimia 99 za michezo ya bongo movie ni mapastor na makanisa lkn hakuna hata siku moja hamkusema ila leo kimchezo kimoja tu azam nongwaaa uvumilivyu wa kidini mbona hamna ndugu zangu
Sasa kwani wakiombewa mapepo tatizo ni nini?

Kuna uhusiano upi kati ya Uislam na mapepo?

Unaona kama mapepo yanaonewa eeh...
 
Ile ni private entity inaweza fanya chochote ili mradi haivunji sheria za nchi.

Mimi Shambani kwangu wote wakristo, ni Mimi nimeamua, lile sio shamba la serikali ambalo kila mmoja kwa namna moja au nyingine ana stahiki.

Bitches can't mind even their own business.
Kama kituo kipi

Hakuna kitu cha Mkristo kina huo ulimbukeni.

Labda kama ni channel ya kikristo TU kama ilivyo channel za kiislam parse

Lakini sio TV ya hapa Bongo
 
Ile ni private entity inaweza fanya chochote ili mradi haivunji sheria za nchi.

Mimi Shambani kwangu wote wakristo, ni Mimi nimeamua, lile sio shamba la serikali ambalo kila mmoja kwa namna moja au nyingine ana stahiki.

Bitches can't mind even their own business.
Sawa ndio maana mmiliki ameshauriwa aiweke wazi kuwa ile ni Televisheni ya kiislam (Islamic TV) ili ijulikane wazi.

Mbona zipo TV zingine ni za kiislam @ 100% na hakuna aliyequestion chochote?

Lakini sio TV inaangaliwa na kununuliwa ving'amuzi vyake na watu wa dini zote lakini wanaonesha maudhui ya kiislam zaidi.

Sio Uungwana.

Sijui umeelewa?
 
Mzee, ile sio TBC ya kulazimishwa nini cha kuonesha na wananchi wake.

Bakhresa ni Mfanyabiashara(yupo kwa ajili ya faida) ni yeye ndio anaamua kipi cha kuonesha na kipi kisioneshwe kwa lengo la kukuza biashara yake na kupata faida.

Hulipii kodi ili Azam iruke hewani, Halafu ni rahisi tu NUNUA kisimbuzi ambacho ni favourite kwako achana na biashara za watu.
Sawa ndio maana mmiliki amweshauriwa aiweke wazi kuwa ile ni Televisheni ya kiislam (Islamic TV) ili ijulikane wazi.

Mbona zipo TV zingine ni za kiislam @ 100% na hakuna aliyequestion chochote?

Lakini sio TV inaangaliwa na kununuliwa ving'amuzi vyake na watu wa dini zote lakini wanaonesha maudhui ya kiislam zaidi.

Sio Uungwana.

Sijui umeelewa?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom