Tamaa mbaya: Afumaniwa ndani ya gari... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamaa mbaya: Afumaniwa ndani ya gari...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sabry001, Sep 18, 2011.

  1. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kuna kituko kimetokea hapa Moshi mitaa ya double road jion hii, askari amemfumania mkewe akiwa na katoto kao kachanga 6 mnths, wakifanya ngono na dereva tax bubu ndani ya gari....! Mwanamke anamuwakia mumewe anamwambia yeye ndie chanzo manake haitunzi familia na hawezi ona wanae wakifa njaa so anaongeza kipato na mume anamlaani mkewe kuwa haridhiki eti elf 5 kila cku haitoshi au anataka ampe mshahara wote, mke anadai elf 5 ni per week na ako na family ya watu 8? Huyu dada anaongea kwa kujiamini mpaka nashangaa...ila nimebaki na maswali kichwani, NI KOSA LA NANI HAPO MUME? MKE? Au......!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,087
    Trophy Points: 280
    wake wa maaskari....wake wa walimu..wa primary

    no comments
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 4,051
    Likes Received: 11,913
    Trophy Points: 280
    Kha! miezi 6, mh, shida zinamfanya ambemende mtoto jameni
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Hizi threads zanifanya nizidi sogeza mbele suala la ndoa...back to the point...
    Huyo dada ina maana ameshindwa kumfanya mumewe atoe hela mpaka afanye hivyo? Angempeleka ishu yake kwenye familia na hata kwa wazee kanisani...yangemshinda si angerudi tu nyumbani kwao.
    Jamaa amekosea kutompa matunzo ila naamini huyu dada kuamua kuingiza kipato kwa staili hiyo basi inawezekana kabisa ikawa ni tabia yake.
    Namuonea huruma huyo mtoto kwa kweli maana anateseka kwakuzaliwa na vichaa wawili
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo mtoto ndo alibebwa kuangalia mechi live wamama wengine bana!!!!maajabu hayataka yaishe
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Akili ya huyo askari na mkewe sawa tu.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Wonderes shall nvr end under the sun...
     
  8. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,874
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Sasa mbona umesahau kupiga picha na kutuwekea uhondo wote?
     
  9. k

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    mmh,thats all i can say
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,259
    Likes Received: 7,080
    Trophy Points: 280
    Jamani kwema huko?
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mmmmh! Yataka moyo kwa kweli!
     
  12. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,300
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hali mbaya ya maisha siyo kigezo cha kufanya upumbavu kama huo, ukiangalia kwa makini utagundua wanandoa wengi wana matatizo, wakati wako ktk uchumba waliahidiana mambo kibao cheki sasahv.
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 82,939
    Likes Received: 48,925
    Trophy Points: 280
    maswali ni magumu na majibu yake siyo mepesi............................hatujui yupi analonga ukweli........ingawaje shs 5, 000/= kwa wiki kwa familia ya watu 8 ni kazi kwelikweli....................................ila kama ni 5,000/= kwa siku watabangaiza vivyo hivyo...........
     
  14. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,472
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Yawezekana hata huyo mtoto pia si wa huyo askari ni wa hao wanaume zake wa pembeni:redfaces:
     
  15. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kazi ya askari ni kuhudumia nyumba ndogo lakini familia inaadhirika, ndio maana watoto wengi wa askari hawaendi shule kwa ajili hawajali
     
  16. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,635
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Usikubali kuua watoto sababu ya njaa, kama mume hajui kutunza shauri yake, yeye akisema wa nini sisi tunasema tutakupata lini!!!
     
  17. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ..............ungemuliza huyo devara tax nae anampa tshs ngapi?
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    yaani hadi wanabishan kuhusu hela ya matumizi huyo mama alikua hajatoka nundu tu???ha haaa haaa u got to be kidding me huyo basi kazoea kumfumania
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    sidhani ka huwa anatembea na camera mana ye sio mpiga picha

    angeweza kupiga ila nadhani anatumia simu ya tochi

    OTHERWISE KASIMULIWA AU ALIKOSA CHA KUFANYA NYUMBANI AKAANZA USHIGONGO
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,527
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Eeeh! Mungu inusuru ndoa yangu. Sijui pesa ninayomwachia mke wangu inatosha!!!!.
     
Loading...