Konda wa bajaj
JF-Expert Member
- Sep 10, 2024
- 935
- 1,485
NA TUJUE KAMA KUNA SHERIA YA KUDHAMINI ZAIDI YA TEAM MOJA KWA MFADHILI WA UTOPOLO.Msomali ataisoma namba
NA TUJUE KAMA KUNA SHERIA YA KUDHAMINI ZAIDI YA TEAM MOJA KWA MFADHILI WA UTOPOLO.Msomali ataisoma namba
Kuna madalali walipigq cha juu hapo.. Tena wa pande zote.. Je watatajana?Taasisi ya kupambana na rushwa imetuma barua ya wito Kwa Yanga na TFF Kwa makao mkuu Kwa mahojiano
Sakata linapamba moto
Source: Hans Rafael, mtangazaji crown media👑
View attachment 3366204
Shida ni makolo wenzako ambao nao walinyimwa pesa za ubingwa ila hivi sasa wapo upande wa TFF wakiwasaidia hadi propaganda kwa kutumia mashabiki wao,badala ya kuungana na yanga kukomesha unyonyaji.Pamechangamka sanaa, shida ni bado sina imani na uto sijui huwa wanafeli wapi. Wanaanzaga vizuri lakini mambo wanashindwa kuya handle utashangaa wanachemka, wakati kwenye hili inabidi madudu ya Tff yafukuliwe reforms zifanyike. DYASC wakizingua na hapa itabidi wajitathmini
Hakuna kitu Kihampa heshima chalamila kama issue ya simba na yanga na rushwa Kwa tffNA TUJUE KAMA KUNA SHERIA YA KUDHAMINI ZAIDI YA TEAM MOJA KWA MFADHILI WA UTOPOLO.
Wataanza na Azam amewahi kudhamini timu zote za ligi.GSM ANAENDA KUKALIA KUTI KAVU KWA UDHAMINI WA TEAM ZAIDI YA KUMI.
Tulio mkuta na ngozi ndio mla rushwa ambae ni gsm na utopoloWataanza na Azam amewahi kudhamini timu zote za ligi.
Tunajua Hansrafael ni mjumbe wa Yanga si hakuna cha ajabu yeye kujuaTaasisi ya kupambana na rushwa imetuma barua ya wito Kwa Yanga na TFF Kwa makao mkuu Kwa mahojiano
Sakata linapamba moto
Source: Hans Rafael, mtangazaji crown media👑
View attachment 3366204
Wataanza na Azam naye Alisha wahi dhamini timu zoteNA TUJUE KAMA KUNA SHERIA YA KUDHAMINI ZAIDI YA TEAM MOJA KWA MFADHILI WA UTOPOLO.
Watulie dawa iwaingie iitwayo ubaya ubwela.Makolo wanahaha
Baada ya genge lote la karia kuishaYatapita
Makosa ya jinai hayako hivyo kama unavyowaza.Tulio mkuta na ngozi ndio mla rushwa ambae ni gsm na utopolo
Mwanasheria wa yanga ni yuleyule au?
Hapa kuna watu wanasakwa hamna namna. Afcon 2027 kuna watu wanautaka huo mzigo wa hela🤣🤣🤣🤣Tayari msomali kaigia kwenye 18 yale yale ya Malinzi
Yanga wanakosaje? Nasi si tunadaiwa? Amini nakwambia kwa jinsi vilabu vyetu na Tff zinavyojiendesha. Hii itakula kotekote.Hapo siyo Yanga tena.
Ni TFF, Pesa, TAKUKURU na TRA
Hivi toka lini TAKUKURU wakafanya mambo ya uhakika hapa Tanzania, hii tahsisi ni ya hovyo sana, sielewi kwanini serikali mpaka leo inawaacha wanaliibia taifa tu.Taasisi ya kupambana na rushwa imetuma barua ya wito Kwa Yanga na TFF Kwa makao mkuu Kwa mahojiano
Sakata linapamba moto
Source: Hans Rafael, mtangazaji crown media👑
View attachment 3366204
Jambo likishafika kwa hao mabwana uchunguzi wanajifanyia wenyewe na sio kuelekezwa na mtuMwanasheria wa yanga ni yuleyule au?
Pelekeni vielelezo na risiti za TRA za malipo halali,, kujitetea hapa atutakusaidia chochote iyo inakuwa sio kesi ya yanga Tena Bali ni Tff v/s takukuru ama Tff v/s TRA ivyo utulize mshonoMtu yeyote au taasisi yoyote ile ikiwa na kesi dhidi ya klabu ya Yanga kushinda kesi hiyo ni rahisi kama kumsukuma mlevi...
Haji Manara 'wenye akili ni wawili tuu "
Wajinga hawawezi kuelewa hiiKwa ujumla TFF kayakanyaga madai yao kuwa Yanga waliandika barua pesa ikatwe juuu kwa juuu!!!
ndio kwenye Shida apo apo tayali ni kosa,,,
Sasa ikiwa TAKUKURU wataamua kuchimba zaid ni wazi Kidau na Karia wanakamatwa na wana kesi ya kujibu.
Mfano Baada Tff kujibu tu kuwa tuliandikiwa baua na Yanga Tukatane pesa juu kwa juu !!
Rais wa TFF alitakiwa aikane iyo taarifa manake kuna ukwepaji wa kodi unafanyika kupitia njia iyo. Ngoja tuone,,