Mbumbumbu huyoHapo siyo Yanga tena.
Ni TFF, Pesa na TAKUKURU na TRA
Sasa hapo ukute na injinia hersi atakuwa kwenye 18. Unajua pesa za club yako zinavyolika wewe?Kilianza kama kipele sasa limekua jipu makolo yamewaponza shoga zake
Msomali anaweza Tena alichokula na kukinya😔😔😔Tayari msomali kaigia kwenye 18 yale yale ya Malinzi
Injinia hapo hayupo TFF ndio anajaa kwenye mfumo na kuwa mbuzi wa kafalaSasa hapo ukute na injinia hersi atakuwa kwenye 18. Unajua pesa za club yako zinavyolika wewe?
Ushaambiwa TAKUKURU, au TAKUKURU unahisi ni mahakama, hao ndio wenye kazi ya kuchunguza utakatushaji wa FEDHA za miradi hasa wa kule TANGA.Mwanasheria wa yanga ni yuleyule au?
Wewe zile bil 20,huzijui ila mkifungwa mnaanza kuzikumbuka bil 20.Sasa hapo ukute na injinia hersi atakuwa kwenye 18. Unajua pesa za club yako zinavyolika wewe?
Hamna kitu hiliMsomali alikosea padogo sana. Siku alipotamka eti wakacheze sinema zetu nilijua huyu kashalewa madaraka na anainama kuelekea kibla kwa ujinga wake.
Huyu kashindwa kabisa kuficha mahaba yake sasa kilichobaki ni kuomba tu kolo mwenzie Mwana FA atumie influence yake kumsaidia
View attachment 3366219
TAKUKURU yenyewe ni full rushwa tu, hawana ishu hata kidogo.Taasisi ya kupambana na rushwa imetuma barua ya wito Kwa Yanga na TFF Kwa makao mkuu Kwa mahojiano
Sakata linapamba moto
Source: Hans Rafael, mtangazaji crown media👑
View attachment 3366204
Yeah, maana sheria za kodi zinataka anayeingiza kipato alipe kodi ya mapato, na sio alipiwe na anayetoaMsomali wa Yanga pia
😂🤣🙏Utopolo hajawahi shinda kesi bana
Ni mangunguMwanasheria wa yanga ni yuleyule au?
Nani kakuambia pccb ni mahakama?wao wanafanya uchunguzi kuhusu ubadhilifu wakikuona unahatia wanakupeka mahakamani wenyewe.Utopolo hajawahi shinda kesi bana