Taharuki Kariakoo. Moto unawaka

Taharuki Kariakoo. Moto unawaka

Wnaume dar bwana moto wa kuzimwa na mwanafunzi wa shule ya msingi mnasubiri fire waje kuzima
Tumeisha udhibiti jamani msitushambulie.

Tunasubiri TANESCO waje watoe nyaya zao tusafishe barabara yetu ya mwendokasi.
 
Watu wote hao hamna namba ya dharura ya Tanesco Kkoo, ili wakate umeme duuh, basi shikeni waya huo kwa pamoja mzime sasa..!!
 
Ahaaaa bhana zimeni moto huo mbona kidogo,?Post zingine sio.
 
Wakiambiwa machinga tokeni mabarabarani hawasikii.

Natamani hiyo waya ya umeme ingegusa wamachinga 10 tu ili liwe fundisho.
 
Back
Top Bottom