Tahadharini watumiaji wa ATM card leo


T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,321
Likes
304
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,321 304 180
leo nimefika ktk ATM ya AZANIA MASDO HOUSE - Samora Avenue na kutka kutoa Pesa. kwa bahati baada ya kuingiza data zangu na kutaka kutoa pesa system ilikataa kutoa.
lkn tayari system hiyo imeonyesha pesa nilizotaka nimezipata. kwa ufupi zimepungua kwenye A/C yangu huku pesa hazikotuka.


TAHADHIRI NDUGU
Kinachotokea kwamba baadhi ya user baada ya kufanya transaction na kukusa kutoa fedha hizo hawaangalii A/C yao. kumbe hata kama pesa hazitoki lkn mkato kama kawaida na a/c yako imepungua

inaonesha hata system za bank nyengine leo ndio hivi hivi


 
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Messages
928
Likes
20
Points
0
Kaitaba

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2009
928 20 0
leo nimefika ktk ATM ya AZANIA MASDO HOUSE - Samora Avenue na kutka kutoa Pesa. kwa bahati baada ya kuingiza data zangu na kutaka kutoa pesa system ilikataa kutoa.lkn tayari system hiyo imeonyesha pesa nilizotaka nimezipata. kwa ufupi zimepungua kwenye A/C yangu huku pesa hazikotuka.Kinachotokea kwamba baadhi ya user baada ya kufanya transaction na kukusa kutoa fedha hizo hawaangalii A/C yao. kumbe hata kama pesa hazitoki lkn mkato kama kawaida.inaonesha hata system za bank nyengine leo ndio hivi hivi
Kila mwisho wa mwezi hilo ni jambo la kawaida,
 
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
695
Likes
135
Points
60
O

OMEGA

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
695 135 60
leo nimefika ktk ATM ya AZANIA MASDO HOUSE - Samora Avenue na kutka kutoa Pesa. kwa bahati baada ya kuingiza data zangu na kutaka kutoa pesa system ilikataa kutoa.
lkn tayari system hiyo imeonyesha pesa nilizotaka nimezipata. kwa ufupi zimepungua kwenye A/C yangu huku pesa hazikotuka.

Kinachotokea kwamba baadhi ya user baada ya kufanya transaction na kukusa kutoa fedha hizo hawaangalii A/C yao. kumbe hata kama pesa hazitoki lkn mkato kama kawaida.

inaonesha hata system za bank nyengine leo ndio hivi hivi
a


Angalia tena salio baada ya masaa kadhaa utakuta hiyo balance imerudi kama kawaida,imewahi kunitokea watu wa benki waka ni assure kuwa hazitopotea na kweli nilipoangalia salio kesho yake zikawa zimerudi.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,856
Likes
8,682
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,856 8,682 280
leo nimefika ktk ATM ya AZANIA MASDO HOUSE - Samora Avenue na kutka kutoa Pesa. kwa bahati baada ya kuingiza data zangu na kutaka kutoa pesa system ilikataa kutoa.
lkn tayari system hiyo imeonyesha pesa nilizotaka nimezipata. kwa ufupi zimepungua kwenye A/C yangu huku pesa hazikotuka.


TAHADHIRI NDUGU
Kinachotokea kwamba baadhi ya user baada ya kufanya transaction na kukusa kutoa fedha hizo hawaangalii A/C yao. kumbe hata kama pesa hazitoki lkn mkato kama kawaida na a/c yako imepungua

inaonesha hata system za bank nyengine leo ndio hivi hivi


unafikiri mema ya nchi mpaka ufe wanaanza hapa hapa duniani mpwa pole zitarudi pole pole
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,385
Likes
7,433
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,385 7,433 280
inaonyesha kuwa hii tekinolojia bado ni ngumu kwa tz.
 

Forum statistics

Threads 1,235,405
Members 474,534
Posts 29,221,102