Tahadhari: Mzee wa Msoga kuna siku utazomewa

Tahadhari: Mzee wa Msoga kuna siku utazomewa

Hakika umeona mbali mkuu we ni mtabiri haswa


Kwishaaaaaa

Bro Alex on da beats yoow
 
Tusisahau pia JK alidondoka pale Jangwani jukwaani kwenye kampeni, ilikuwa ni uchovu tu wazee wanajua hili.
Pale Mwanza Chizi alipanda jukwaani, haijulikani shida ilikuwa ni nini.

1995 - Mbele ya Mwalimu Julius Kambarage pale Chimwaga kijana akiwa very young alitema speech ambayo ilibidi Mzee Mwalimu Kambarage amkumbatie kijana wake.
Nani katika nchi hii katika umri wa JK mbele ya wazee akina Nyerere, Malecela, Msekwa, Msuya nk angeweza kuwa na uthubutu wakugombea Urais na kutingisha Dodoma namna ile?..

2005 - Pale Chimwaga Wazee wanasema RAIS ni SAS, BWM anaambiwa ukimkata dogo CCM inaishia hapa na kusambaratika., BWM anamezaa ndoano, JK anakuwa Rais.

2025 - JK anaambiwa ukimkata EL, CCM inasambaratika na kufa hapa, JK anamkata EL na JPM anakuwa Rais na CCM bado ipo.

Mambo ya JK tumuachie mwenyewe na Mwenyezi Mungu, sisi tumeshamshindwa.

Safarini Rostov - Russia.
 
Naomba nikwambie kuwa ukiendelea na hii tabia yako ya kupuuza maoni na matakwa ya wengi, kuna siku utakuja kupingwa kwa kuzomewa hadharani na heshima yako itashuka vibaya sana.

Mwaka 2015 ulipindua matakwa ya wanachama wenzako kwa kumpiga chini Marehemu Mzee wa watu na safari hii unafanya yale yale kwa kuwaletea wenzako mgombea wasie mtaka(asietakiwa na wengi) huku ukikiri wazi kuwa unakosea(kumbuka kukosea ni kukosea tu na hakuna kukosea kidogo kama ulivyosema).

Mzee wangui, tambua unaheshimiwa kwa nafasi kubwa uliowahi kushika katika hii nchi na si vinginevyo. Usipojirekebisha,, watu hawataendelea kukuvumilia na kuna siku utazomewa iwe ni ukumbini au katika eneo la wazi.

Kwa nafasi yako, unapaswa kuwa mshauri bora kwa chama chako na kwa nchi yako kama alivyokuwa Hayati Mwalimu Nyerere baada ya kustaafu ambapo alikuwa anashauri na kukemea hata hadharani inapobidi.

Nimemaliza.
Hakuna anayemuheshimu tena yeye na famiria yake
 
Familia ile ina uroho hatari. Baba anakula pensheni na marupurupu ya kila aina. Mke wake ni mbunge. Kama hiyo haitoshi akapeleka muswada bungeni wenza wa viongozi walipwe mafao sawa na wake/waume zao waliostaafu. Muswada ukapitishwa na sasa analipwa mamilioni kila mwezi pamoja na hela zake za ubunge. Mtoto naye ni mbunge na waziri; na anaandaliwa kuwa rais ajaye.

Siku akianguka watu wengi wanaoipenda nchi hii watashangilia sana maana angalau kutakuwa na matumaini kwa Tanganyika na watu wake. Sema tu wema huwa hawafi!

1. Mafanikio ya IPTL Tanzania na balaa ambalo nchi imepitia.

2. Salim Ahmed Salim na siasa za Hizbu 2005

3. IPTL na Escrow

4. Katiba mpya na hatima yake pamoja na kutumia bilions za walipa kodi

5. Mimi sitegemei kuona tofauti...ni kuyaendeleza yale ninayoyaweza. Mimi mkulima. Ngoja niendelee kutifua udongo nibaki salama
 
Naomba nikwambie kuwa ukiendelea na hii tabia yako ya kupuuza maoni na matakwa ya wengi, kuna siku utakuja kupingwa kwa kuzomewa hadharani na heshima yako itashuka vibaya sana.

Mwaka 2015 ulipindua matakwa ya wanachama wenzako kwa kumpiga chini Marehemu Mzee wa watu na safari hii unafanya yale yale kwa kuwaletea wenzako mgombea wasie mtaka(asietakiwa na wengi) huku ukikiri wazi kuwa unakosea(kumbuka kukosea ni kukosea tu na hakuna kukosea kidogo kama ulivyosema).

Mzee wangui, tambua unaheshimiwa kwa nafasi kubwa uliowahi kushika katika hii nchi na si vinginevyo. Usipojirekebisha,, watu hawataendelea kukuvumilia na kuna siku utazomewa iwe ni ukumbini au katika eneo la wazi.

Kwa nafasi yako, unapaswa kuwa mshauri bora kwa chama chako na kwa nchi yako kama alivyokuwa Hayati Mwalimu Nyerere baada ya kustaafu ambapo alikuwa anashauri na kukemea hata hadharani inapobidi.

Nimemaliza.
Haitakiwi kuishia kuzomewa, iende hatua nyingine
 
Naomba nikwambie kuwa ukiendelea na hii tabia yako ya kupuuza maoni na matakwa ya wengi, kuna siku utakuja kupingwa kwa kuzomewa hadharani na heshima yako itashuka vibaya sana.

Mwaka 2015 ulipindua matakwa ya wanachama wenzako kwa kumpiga chini Marehemu Mzee wa watu na safari hii unafanya yale yale kwa kuwaletea wenzako mgombea wasie mtaka(asietakiwa na wengi) huku ukikiri wazi kuwa unakosea(kumbuka kukosea ni kukosea tu na hakuna kukosea kidogo kama ulivyosema).

Mzee wangui, tambua unaheshimiwa kwa nafasi kubwa uliowahi kushika katika hii nchi na si vinginevyo. Usipojirekebisha,, watu hawataendelea kukuvumilia na kuna siku utazomewa iwe ni ukumbini au katika eneo la wazi.

Kwa nafasi yako, unapaswa kuwa mshauri bora kwa chama chako na kwa nchi yako kama alivyokuwa Hayati Mwalimu Nyerere baada ya kustaafu ambapo alikuwa anashauri na kukemea hata hadharani inapobidi.

Nimemaliza.
Acha tu!
He's too much aisee! Labda muwasho wake ni balaa! Kwani akitulia akala PENSHENI yake ya mamilioni haiwezekani?!
Mburaaa!
 
Mhuni kama alivyosema pole pole ,kikwete wewe NI mungu nini ? Mbona unatutesa watanzania namna hii,mungu WA kweli anakuona na tabia zako tumekuchoka Sana na tuombe mungu hakuchukue mara moja
 
kikwete anajiona kayapatia sana, subr Dawa yake inakuja hila na uwovu wake utamrudia kichwani pake
Mi hofu yangu ni kwa wote wanrithi wa jina lake, yaani hata sasa ikilitaja jina unaona kama a 👹 monster vile limechafuka!
 
Tusisahau pia JK alidondoka pale Jangwani jukwaani kwenye kampeni, ilikuwa ni uchovu tu wazee wanajua hili.
Pale Mwanza Chizi alipanda jukwaani, haijulikani shida ilikuwa ni nini.

1995 - Mbele ya Mwalimu Julius Kambarage pale Chimwaga kijana akiwa very young alitema speech ambayo ilibidi Mzee Mwalimu Kambarage amkumbatie kijana wake.
Nani katika nchi hii katika umri wa JK mbele ya wazee akina Nyerere, Malecela, Msekwa, Msuya nk angeweza kuwa na uthubutu wakugombea Urais na kutingisha Dodoma namna ile?..

2005 - Pale Chimwaga Wazee wanasema RAIS ni SAS, BWM anaambiwa ukimkata dogo CCM inaishia hapa na kusambaratika., BWM anamezaa ndoano, JK anakuwa Rais.

2025 - JK anaambiwa ukimkata EL, CCM inasambaratika na kufa hapa, JK anamkata EL na JPM anakuwa Rais na CCM bado ipo.

Mambo ya JK tumuachie mwenyewe na Mwenyezi Mungu, sisi tumeshamshindwa.

Safarini Rostov - Russia.
upimwe akili umemshindwa mwenyewe usitujumlishe sote
 
Back
Top Bottom