Tahadhari: Mzee wa Msoga kuna siku utazomewa

Tahadhari: Mzee wa Msoga kuna siku utazomewa

Kama namuona akicheka kile kicheko chake anavyosoma hii thread..!! 😹
 
Naomba nikwambie kuwa ukiendelea na hii tabia yako ya kupuuza maoni na matakwa ya wengi, kuna siku utakuja kupingwa kwa kuzomewa hadharani na heshima yako itashuka vibaya sana.

Mwaka 2015 ulipindua matakwa ya wanachama wenzako kwa kumpiga chini Marehemu Mzee wa watu na safari hii unafanya yale yale kwa kuwaletea wenzako mgombea wasie mtaka(asietakiwa na wengi) huku ukikiri wazi kuwa mnakosea(kumbuka kukosea ni kukosea tu na hakuna kukosea kidogo kama ulivyosema).

Mzee wangu, tambua unaheshimiwa kwa nafasi kubwa uliowahi kushika katika hii nchi na si vinginevyo. Hivyo, usipojirekebisha, watu hawataendelea kukuvumilia na kuna siku utazomewa iwe ni ukumbini au katika eneo la wazi.

Kwa nafasi yako, unapaswa kuwa mshauri bora kwa chama chako na kwa nchi yako kama alivyokuwa Hayati Mwalimu Nyerere baada ya kustaafu ambapo alikuwa anashauri na kukemea hata hadharani inapobidi.

Nimemaliza.
Kama kuzimewa amezoea,alishatupiwa mawe huko mbeya miaka hiyo
 
JIBU NI MOJA TU WAISLAMU WASIPEWE UONGOZI TUFANYE KAMA RWANDA WALIVYO FANYA KWA WAHUTU ...WAISLAMU SIYO WAZALENDO WAISLAMU AWANA AKILI YOYOTE NDIYO SABABU YA TZ KUBAKI HAPA ILIPO KWA SABABU RAISI MMOJA ANAKUJA KUJENGA NCHI KISHA ANAKUJA MPUMBAVU WA MASJID KU

JIBU NI MOJA TU WAISLAMU WASIPEWE UONGOZI TUFANYE KAMA RWANDA WALIVYO FANYA KWA WAHUTU ...WAISLAMU SIYO WAZALENDO WAISLAMU AWANA AKILI YOYOTE NDIYO SABABU YA TZ KUBAKI HAPA ILIPO KWA SABABU RAISI MMOJA ANAKUJA KUJENGA NCHI KISHA ANAKUJA MPUMBAVU WA MASJID KUBOMOA
Hao wenye akili wameisaidia nn hii nchi mbona hatuoni tofauti ya maisha kwa wananchi wa kawaida toka awamu zote za utawala maisha yetu ni yaleyale hakuna kipindi yalikuwa na nafuu ya kuonekana lazima kila siku utoke asubuhi ukapambane jioni urudi angalau dagaa wachemke nyumbani tena afadhali kipindi cha hao unasema hawana akili kidogo pesa ilikuwa inapatikana hata kwa watu wa hali ya chini. Nchi hii hapewi tena mshamba kuiongoza itaongozwa na borntown
 
Hao wenye akili wameisaidia nn hii nchi mbona hatuoni tofauti ya maisha kwa wananchi wa kawaida toka awamu zote za utawala maisha yetu ni yaleyale hakuna kipindi yalikuwa na nafuu ya kuonekana lazima kila siku utoke asubuhi ukapambane jioni urudi angalau dagaa wachemke nyumbani tena afadhali kipindi cha hao unasema hawana akili kidogo pesa ilikuwa inapatikana hata kwa watu wa hali ya chini. Nchi hii hapewi tena mshamba kuiongoza itaongozwa na borntown
Tatizo ni kubadilisha rais muislamu kisha mkristo ....kama ingekuwa wakristo tu tungekuwa mbali sana huu ni ukweli anaye wezakukanushq ni mpumbavu na mnafiki tu
 
Naomba nikwambie kuwa ukiendelea na hii tabia yako ya kupuuza maoni na matakwa ya wengi, kuna siku utakuja kupingwa kwa kuzomewa hadharani na heshima yako itashuka vibaya sana.

Mwaka 2015 ulipindua matakwa ya wanachama wenzako kwa kumpiga chini Marehemu Mzee wa watu na safari hii unafanya yale yale kwa kuwaletea wenzako mgombea wasie mtaka(asietakiwa na wengi) huku ukikiri wazi kuwa mnakosea(kumbuka kukosea ni kukosea tu na hakuna kukosea kidogo kama ulivyosema).

Mzee wangu, tambua unaheshimiwa kwa nafasi kubwa uliowahi kushika katika hii nchi na si vinginevyo. Hivyo, usipojirekebisha, watu hawataendelea kukuvumilia na kuna siku utazomewa iwe ni ukumbini au katika eneo la wazi.

Kwa nafasi yako, unapaswa kuwa mshauri bora kwa chama chako na kwa nchi yako kama alivyokuwa Hayati Mwalimu Nyerere baada ya kustaafu ambapo alikuwa anashauri na kukemea hata hadharani inapobidi.

Nimemaliza.
Inashangaza kwa umri wake na nyadhifa alizowahi kushika bado anaendekeze UHUNI wake.
 
JK hana tatizo lolote wananchi mazuzu mazuzu kama wafuasi wa Zumaridi maana Lissu yuko ndani siku 100 sasa zinaenda Lissu anachopigania reforms ambazo kuanzia mwenyeki wa Mtaa bila kujali chama gani zina muhusu wananchi kimya. Aya JK alivunja kanuni na taratibu za chama na Wote siku ile Lusinde anasema Mwenyekiti atoke nje kuna wajumbe walishangilia kwa shangwe na Vigelegele na Mwenyekiti kiti alivyosema sitoki Wajumbe walishangilia vile vile aya JK hana shida gani hapo?
 
Huyu JK ameshatushinda hatumuwezi tena labda tuanze kupambana na Riz 1 kabla naye hajawa too late.

JK inawezekana ni mjanja sana kuliko watanzania wooote au Mwenyezi Mungu kambariki tu kipaji fulani, historia yake toka mwanzo wa ukuaji wake inaonekana kabisa nuru ilimuwakia, KESI YAKE TUMUACHIE MWENYEZI MUNGU MWENYEWE, sisi ameshatushinda.

JK hakuwahi kumuweka ndani Mbowe, Lissu, Dr Slaa, wala Lipumba ila aliweza kukaa nao wote pale White house na chai wakanywa, uchaguzi ukapigwa na majimbo wapinzani wakapata wakaenda bungeni na kuzoza wakazoza.
Inaonekana ni scientist by nature, lakini pia ni town boy by nature ( he knows how to play the game and press the button).

At the end of the day, he is from Saigon aka Msaigoni nafikiri historia ya Saigoni inafahamika toka enzi zakina Sykes nk.

Safarini Rostov - Russia.
Msiogope hana muda mrefu ndio maana anawapambania vijana wake.
 
Back
Top Bottom