Tafadhali aliye na namba za hawa Watangazaji wa Kike wa Kipindi kilichopo Hewani sasa EA Radio awapigie na awape huu Ujumbe wangu kwa Lawama zao Kwetu

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
57,901
112,242
Kwa atakayewapigia anifikishie huu ujumbe wangu muhimu Kwao kwani nawasikia tokea wameanza Kipindi chao leo ( ambacho huwa kinaanza Saa 3 Asubuhi hadi Saa 6 Mchana ) ni kama vile ama Wametendwa na Wapenzi wao au wana Hasira ( Usununu ) na Sisi Wanaume kuwa tunawapa Mimba Wanawake na Kukimbia majukumu ya Kulea na ndiyo maana Wimbi la Single Mothers linaongezeka kila Uchwao Tanzania.....

1. Waambie hakuna Mwanaume anayekataa Mimba ila kama Wanawake wajiulize huwa wanakosea wapi
2. Waambie ukiona Mwanaume anakataa Mimba jua Goli Tukuka lililofungwa haliku lake
3. Waambie kama hawataki Mimba zetu mbona tukiwaambia tutumie Condoms wanakataa kwa kusema wanakuwa hawausikii Utamu wetu tukuka Sisi Wanaume?
4. Waambie Wanaume tutakubali vipi hizo Mimba wakati inapotokea Tunagombana huwa wanatuambia kuwa hata Watoto tuliozaa au Mimba iliyoko Tumboni siyo yangu / zetu?
5. Waambie kama Wao huwa wanajua kuwa hawataki Kubeba Mimba zetu inakuwaje Wao wenyewe wakiwa katika Siku zao za Hatari huwa wanatuletea Mbunye zao na Kutushawishi tuzibandue?
6. Waambie wengine tulio na Ustaarabu na Huruma kama GENTAMYCINE na Rafiki yangu mrangi huwa tukiwa tunawabandua na tukijua wapo Tarehe za Hatari huwa tunawaomba tugongeshe Besela ( tumwage Nje ) ila Wao kwa Kuusikia Utamu wetu Tukuka wa Mikuyenge yetu iliyobarikiwa ( ambayo inapendwa na Wanawake wa Kiganda ) huwa wanatulazimisha tumwagie Ndani tena Mimi kuna Mmoja hadi alitaka Kuning'ata nilipomwambia nagongesha Besela ( namwaga Nje ) hivyo nikalazimika tu nami Kumwagia ndani Myuuuuuuuuuuuu.....Kudadadeki zake
7. Waambie Wanaume tutakubali vipi Mimba ambazo tunawapa wakati pale tunapoanzisha tu Mahusiano nao tukiwaomba wafute namba za Simu za waliokuwa Wapenzi wao au waache kabisa Kuwasiliana nao huwa hawataki na wengine hadi hutuambia kwa Jeuri kuwa hata tukizifuta Namba za Wapenzi wao bado zipo Vichwani mwao?

Na bado mtakuwa Masingo Maza hadi mkome kwa tabia zenu za Kupenda kuwa na Wanaume mbalimbali Mitaani.
 
Kicha cha uzi mimi nilidhani ndiyo content kumbe siyo,duh kazi kweli kweli
Katika Lugha ya Kiswahili kuna neno Kicha kama ulivyoandika hapa au kuna neno sahihi la Kichwa? Tatizo lenu mmewekeza Kunichukia GENTAMYCINE kutwa hapa JamiiForums wakati hamna Akili na Stress za Maisha yenu Magumu na ya Dhiki zinawasumbua hivyo mnadhani kwa Kunichukia ndiyo mtazimaliza. Eti Kicha cha Uzi....hovyo kabisa.
 
Katika Lugha ya Kiswahili kuna neno Kicha kama ulivyoandika hapa au kuna neno sahihi la Kichwa? Tatizo lenu mmewekeza Kunichukia GENTAMYCINE kutwa hapa JamiiForums wakati hamna Akili na Stress za Maisha yenu Magumu na ya Dhiki zinawasumbua hivyo mnadhani kwa Kunichukia ndiyo mtazimaliza. Eti Kicha cha Uzi....hovyo kabisa.
Sasa mkuu GENTAMYCINE mimi nikuchukie kwa kosa gani, hiyo kicha ni typing error tu
 
Katika Lugha ya Kiswahili kuna neno Kicha kama ulivyoandika hapa au kuna neno sahihi la Kichwa? Tatizo lenu mmewekeza Kunichukia GENTAMYCINE kutwa hapa JamiiForums wakati hamna Akili na Stress za Maisha yenu Magumu na ya Dhiki zinawasumbua hivyo mnadhani kwa Kunichukia ndiyo mtazimaliza. Eti Kicha cha Uzi....hovyo kabisa.
hawajui ww ndio karisimatiki fela intateina gemu chenja😂😂
 
Sasa mkuu GENTAMYCINE mimi nikuchukie kwa kosa gani, hiyo kicha ni typing error tu
Sasa mbona hukukishangaa hicho Kichwa chako cha Habari ulichokikosea na ukawa Unashoboka na Kichwa cha Habari cha Uzi wangu? Yaani unamcheka Mtu aliyejinyea wakati hata pia kumbe umejinyea na wala hujajigundua. Siku nyingine acha Kiherehere na punguza Chuki kwa aliyebarikiwa zaidi yako na huenda ukawa humpati kwa lolote lile kwa sasa.
 
Sasa mbona hukukishangaa hicho Kichwa chako cha Habari ulichokikosea na ukawa Unashoboka na Kichwa cha Habari cha Uzi wangu? Yaani unamcheka Mtu aliyejinyea wakati hata pia kumbe umejinyea na wala hujajigundua. Siku nyingine acha Kiherehere na punguza Chuki kwa aliyebarikiwa zaidi yako na huenda ukawa humpati kwa lolote lile kwa sasa.
Aisee,ndiyo maana kuna watu wanakuita popoma
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom