Kwanza Mpwa umetutukana sana kwa kutuita wacheza ngoma, kuandika kwamba you are not offending anybody bado haiondoi maana kwamba hujatu-offend, ni sawa na mtu akuite mpuuuzi kisha akwambia sina maana wewe ni mpuuzi, so naomba paweke sawa hapo mahali; haya sasa kwenye swali la msing sasa; mlete tu binti yako, hakuna wanaume wakarimu kama Wasambaa, I swear it, kwao binti yako anakua binti yao, they will treat her as thier own daughter, hawana mambo ya ajabu ajabu japo pia sio wote ila walio wengi wako huko au umesahau kuwa Civilization ilianzia kule, ok, kwakusaidia zaidi nipe mahali mchumba mtarajiwa anapotokea kama ni Mlalo/Bumbuli/Mtae/Lushoto Mjini na baadhi ya maeneo mengine ujue umepata.
This is serious na sio uongo, uliza yoyote atakwambia, si unakumbuka kuwa ni wasambaa hawa ndio wamempa Ben Mkapa, Jaka Mwambi, Mkuchika, JK, Sumaye na wengine weengi maeneo? hio ndio nature yao. I am proud of it japo tunabaki kuwa maskini[Anko kuitwa mcheza ngoma haimaanishi kuwa eti umetukanwa, usiwe mwoga, sisi wabongo asili yetu wote ni makabila yenye utamaduni unaoambatana na uchezaji ngoma, cha msingi jaribu kumsihi huyo baba wa mkweo to be atulize mpira tu, binti yake keshakolea kwenu huyoo..!, kimsingi uwezekano wa kutengua mapenzi kati ya binti yake na huyo mwanenu itabakia kuwa stori tu. Si unajua mambo ya mapenzi mkuu wangu..!?]