naiman64
JF-Expert Member
- Nov 22, 2013
- 6,989
- 5,510
Wewe wanawake wote wa JF unawajua?Ana matako makubwa au kama wanawake wa jf?
Wewe wanawake wote wa JF unawajua?Ana matako makubwa au kama wanawake wa jf?
Nani kakudanganya ambao hatuoi sio rijali?maana siku hizi lijali kama nyie wa kitafuta kwa tochi!
. Machupi ya mke wa mtu yakianikwa nje, Yanaleta nyege na vishawishi kwa masela... 😀😀.Habari wana jamii....
Mke wangu anapenda kuanika nguo zake za ndani nje ambapo kamba imepitia kwenye vyumba vya wapangaji wenzangu na wote ni wa kiume akidai kuwa zinatakiwa zipigwe jua kwani wataalam wanashauri hivyo.
Huwa namwambia siipendi iyo tabia bora atafute sehemu nyingine iliyostirika zaidi kuliko kuanika michupi mikubwa kila mtu anaona ila hanielewi. Kiukweli huku tunakoendelea ntaanza kumpa kadi ya njano kuashiria nyekundu inakuja naona ananidharirisha kwa watu.
Au unafulia mtoni kwasabu hamna matangazoo mengiKila.mtu kwani mnaishi barabarani kila anaepita azione?
Mzee ondoa hii mentality ardhi ni kubwa sana, ipo ya kutosha.Mkuu hatuwezi kujenga wote ardhi haitatosha tupo wengi sana karibia billion 8
Hata hilo la kuanika chupi, limekushinda kutatua mkuu??. Kweli linahitaji great thinkers kujadili 😀😀😁?.Habari wana jamii....
Mke wangu anapenda kuanika nguo zake za ndani nje ambapo kamba imepitia kwenye vyumba vya wapangaji wenzangu na wote ni wa kiume akidai kuwa zinatakiwa zipigwe jua kwani wataalam wanashauri hivyo.
Huwa namwambia siipendi iyo tabia bora atafute sehemu nyingine iliyostirika zaidi kuliko kuanika michupi mikubwa kila mtu anaona ila hanielewi. Kiukweli huku tunakoendelea ntaanza kumpa kadi ya njano kuashiria nyekundu inakuja naona ananidharirisha kwa watu.
Nakazia. Machupi ya mke wa mtu yakianikwa nje, Yanaleta nyege na vishawishi kwa masela... 😀😀.
. Kuwa makini Yawezekana anaanika kwa lengo Fulani... Maana wanawake akili zao ni ERROR 404
Wacha weeh! NyeeeuupeeeeeeSina aibu kwa sababu mimi ni msafi na ni msafi haswa, kila kitu changu ni kisafiiiiiii nguo zangu zote za ndani cotton nyeupeee ntazianikaje ndani zifubae? Akuuuu!
Ipo shida mahali. Kuliko aanike hapa bora angeenda kushitaki kule kwenye chama chao.Utavunja ndoa yako mwenyewe kwa ulimbukeni. Mambo yako ya ndani unayaanika hapa ili upate nini zaidi ya hasara mwanangu?
Mkuu mtu akishaona vitu vya ndani vya mkeo anakudharau lkn hawa wake zetu ni wabishi sana ukimwambia anaongea mambo ya wivu yaani hata hawajithamini na kuthamini maumbo yaoMwaka jana niliishi na mpangaji mdada (ingawa ana mume) ila tabia yake ilikuwa inakera sana.
Alikuwa na mtindo wa kufua mara moja kwa wiki, tatizo lake alikuwa anaanika chupi zake zote alizotumia kwa hizo siku kiasi cha kukera kiukweli.
Unakuta kamba ni ndefu na yote imeanikwa chupi pekee.
Mianamke ya namna hii huwa inakera sana.Mwaka jana niliishi na mpangaji mdada (ingawa ana mume) ila tabia yake ilikuwa inakera sana.
Alikuwa na mtindo wa kufua mara moja kwa wiki, tatizo lake alikuwa anaanika chupi zake zote alizotumia kwa hizo siku kiasi cha kukera kiukweli.
Unakuta kamba ni ndefu na yote imeanikwa chupi pekee.
Hatari sana, tena ukute hiyo chupi ni rangi nyeupe unaweza kutembea kutoka Ubungo hadi Posta mpya mnala ukiwa unasoma tu 🏃🏃🏃🏃Acha kabisa nimekumbuka mbali
Ni muha?Anasema hazipatwi na jua kisawasawa kiufupi ni mbishi sana