Tabia hizi zinakera!

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,487
2,000
Wana Jf
Nipo kijijini kwenye msiba, kuna tabia zinakera sana.
Kila unayekutana nae anataka umpe hela.
Nimetoka jioni kwenda kupooza koo, imekuwa kero.
Jamani inakuaje kijijini.. Ni huku kwetu tu au hata kwenu wapo?
 

Gama

JF-Expert Member
Jan 9, 2010
10,925
2,000
Kwani huko kwenu ni kijiji gani?, sie kwetu hamubaga mambo za namna hii- nikienda likizo najirani hunikaribisha kwa vibuyu vya maziwa na nyama choma mpaka nakinai.
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,487
2,000
Kwani huko kwenu ni kijiji gani?, sie kwetu hamubaga mambo za namna hii- nikienda likizo najirani hunikaribisha kwa vibuyu vya maziwa na nyama choma mpaka nakinai.
nipo Kilimanjaro, Mwanga. Kuanzia wazee na vijana wanapiga mikuki.
 

Katavi

Platinum Member
Aug 31, 2009
41,230
2,000
Hili ni tatizo lipo sana, na kama una kazi basi wanajua mambo yako yapo safi. Usipowapa wanachotaka basi ni bifu la hatari.
 

OMGHAKA

Member
Aug 15, 2011
99
0
Ulivoonyesha mikogo na kubadirisha lugha ulitegemea nini? Umeonyesha unazo sasa unashindwaje kutoa!
 

Salanga

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
374
0
Huwezi amini nilipokuwa sec.nikirudu likizo wananiomba pesa.

Maisha bora kwa kila MTZ
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom