Tabia hizi zinakera!


Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Wana Jf
Nipo kijijini kwenye msiba, kuna tabia zinakera sana.
Kila unayekutana nae anataka umpe hela.
Nimetoka jioni kwenda kupooza koo, imekuwa kero.
Jamani inakuaje kijijini.. Ni huku kwetu tu au hata kwenu wapo?
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,804
Likes
1,684
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,804 1,684 280
Kwani huko kwenu ni kijiji gani?, sie kwetu hamubaga mambo za namna hii- nikienda likizo najirani hunikaribisha kwa vibuyu vya maziwa na nyama choma mpaka nakinai.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Kwani huko kwenu ni kijiji gani?, sie kwetu hamubaga mambo za namna hii- nikienda likizo najirani hunikaribisha kwa vibuyu vya maziwa na nyama choma mpaka nakinai.
nipo Kilimanjaro, Mwanga. Kuanzia wazee na vijana wanapiga mikuki.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,737
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,737 280
Hili ni tatizo lipo sana, na kama una kazi basi wanajua mambo yako yapo safi. Usipowapa wanachotaka basi ni bifu la hatari.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Kwenu mpwapwa au?
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Wagogo haooo
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
45
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 45 0
We si umetoka mjini bana, wanajua unazo tu!
 
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
99
Likes
1
Points
0
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined Aug 15, 2011
99 1 0
Ulivoonyesha mikogo na kubadirisha lugha ulitegemea nini? Umeonyesha unazo sasa unashindwaje kutoa!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
wakazie tu mana ukijichekesha sana utajikuta hata nauli huna
 
Salanga

Salanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
375
Likes
3
Points
0
Salanga

Salanga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
375 3 0
Huwezi amini nilipokuwa sec.nikirudu likizo wananiomba pesa.

Maisha bora kwa kila MTZ
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,757
Likes
7,646
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,757 7,646 280
Kwani ujamaa ulikufa lini? ...
 

Forum statistics

Threads 1,214,859
Members 462,900
Posts 28,526,555