Taarifa za njaa: Waandishi wa vituo vya televisheni muonyesheni Rais hali halisi ilivyo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za njaa: Waandishi wa vituo vya televisheni muonyesheni Rais hali halisi ilivyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Jan 11, 2017.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,322
    Likes Received: 27,650
    Trophy Points: 280
    Sitaseme mengi.

    Baada ya Raisi kudai hakuna njaa,nawashauri tembeleeni maeneo mbalimbali na mchukue picha za hali ya mazao mashambani,mifugo wanaodaiwa kufa na mtembelee kwenye masoko.

    Katika kupita kwenu, muhoji wakulima, wafugaji,wafanyabiashara wa mazao na wanaodaiwa kuathirika na njaa.

    Vikwazo vinaweza kuwa ma-DC na ma-RC ila msisahau kuwa kila kazi ina changamoto zake.

    Tulipofika tunahitaji documentary/documentaries.
    ======

    Hoja hii imetumika ktk JamiiLeo
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,732
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Kwani siku hizi yeye haoni au hasikii siku hizi?!

    Mfichaficha maradhi kilio kitamfichua! Hapo atakapoanza kuomba msaada wa chakula ataficha wapi uso wake!
     
  3. A

    ASHA NGEDELE JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 540
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Hizi taarifa za njaa hata kama ni kweli wewe zinakunufaisha nini. Kama una hio taarifa basi chukua hatua binafsi na sio kuichukulia kisiasa kama unavyofanya. Magufuli yupo mpaka 2025 ije mvua lile jua. Tatuta eneo kalime! Hao wafugaji wakiuza Ng'ombe watano tu wanauwezo wa kuchimba kisima na kuweka solar wanapata maji mwaka mzima kunywesha mifugo
     
  4. Harrison Justine

    Harrison Justine JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 19, 2015
    Messages: 889
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 80
    mficha uchi hazai
     
  5. m

    massaiboi JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 4, 2016
    Messages: 718
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 180
    Tanzania ina njaa tangu enzi za mababu, tajeni ni mwaka gani ulikuwa na neema zaidi, kama Arusha mifugo inakufa kwa ukame kila mwaka sasa sijui mwaka huu nini kipya????
     
  6. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,322
    Likes Received: 27,650
    Trophy Points: 280
    Basi Hifadhi ya Taifa ya Chakuka ifutwe.
     
  7. Lizaboni

    Lizaboni JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 33,534
    Likes Received: 13,179
    Trophy Points: 280
    Kwa kawaida majanga yanapotokea wapo wanaofurahia na wengine kuhuzunika. Wapinzani katika hili la njaa ya ukame mnalitumia kisiasa zaidi kwa malengo yenu binafsi
     
  8. Lizaboni

    Lizaboni JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 33,534
    Likes Received: 13,179
    Trophy Points: 280
    Mkuu, hawa jamaa wamevurugwa. Maendeleo ya Tanzania chini ya Rais Magufuli yanawachanganha sana aiseeee
     
  9. pakaywatek

    pakaywatek JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 28, 2014
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Hawawezi thubutu, ya cosmas makongo bado hayajawatoka kichwani, wakuu hawataki kusikia kuna njaa hata kama imesababishwa na majanga kama ukame.
     
  10. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 11,225
    Likes Received: 11,366
    Trophy Points: 280



    swissme
     
  11. m

    mwayena JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 21, 2016
    Messages: 981
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 180
    mm nnawasomeshea watoto wenu bure,nawajengea barabara,nawaletea maji niwape na chakula?.Maneno haya kwangu ni tata! HV ni msaada au kodi zetu!?
     
  12. m

    msafiri2017 Member

    #12
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 6, 2016
    Messages: 91
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 25
    Wewe unaesema taarifa zinamhusu nini nafikiri uwezo wako wa kufikiria ni ndogo inamaana gani kukaa kimya kutosema kuna njaa na ni kweli?hapa hatua naliombea siasa tunaangalia uhalisia nadhani kama ingekua ni wewe ndio njaa inakupiga usingesema? Uko wapi uwerevu na hekima yako?
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,937
    Likes Received: 9,801
    Trophy Points: 280
    kuna tofauti kubwa kati ya ukame na njaa....
     
  14. josam

    josam JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,724
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Kuna hali kuwa mbaya zaidi
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,937
    Likes Received: 9,801
    Trophy Points: 280
    Huo ni ukame sio njaaa
     
  16. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 14,323
    Likes Received: 30,506
    Trophy Points: 280
    Yuko kwenye mhimili uliojikita Zaidi kuliko mihimili mingine, kituo cha luninga kitakacho tangaza njaa kitafungiwa na kunywng'anywa leseni.
     
  17. josam

    josam JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,724
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Shangaa, labda analinganisha anavyotumia kodi kuliko walivyo zoea
     
  18. k

    kitorido New Member

    #18
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 14, 2016
    Messages: 1
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    kweli ni AKILI yako.
    kwanini BINADAMU tunakua na ROHO mbaya kumzidi SHETANI?
     
  19. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 11,225
    Likes Received: 11,366
    Trophy Points: 280
    Go back to school Dude huna Elimu ya juu .


    swissme
     
  20. Adolph hitler jr

    Adolph hitler jr JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 5, 2016
    Messages: 1,788
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Acha aropoke tu. ..
     
Loading...