Taarifa za njaa: Waandishi wa vituo vya televisheni muonyesheni Rais hali halisi ilivyo | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za njaa: Waandishi wa vituo vya televisheni muonyesheni Rais hali halisi ilivyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Jan 11, 2017.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,395
    Likes Received: 27,944
    Trophy Points: 280
    Sitaseme mengi.

    Baada ya Raisi kudai hakuna njaa,nawashauri tembeleeni maeneo mbalimbali na mchukue picha za hali ya mazao mashambani,mifugo wanaodaiwa kufa na mtembelee kwenye masoko.

    Katika kupita kwenu, muhoji wakulima, wafugaji,wafanyabiashara wa mazao na wanaodaiwa kuathirika na njaa.

    Vikwazo vinaweza kuwa ma-DC na ma-RC ila msisahau kuwa kila kazi ina changamoto zake.

    Tulipofika tunahitaji documentary/documentaries.
    ======

    Hoja hii imetumika ktk JamiiLeo
     
  2. Mr Natafuta

    Mr Natafuta JF-Expert Member

    #21
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 26, 2016
    Messages: 1,692
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Madam ivi zika vile vimelea vipi kuna harufu au ulikuwa uzushi wa yule mtu kama tulivoaminishwa
     
  3. Mwanahabari Huru

    Mwanahabari Huru JF-Expert Member

    #22
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 9, 2015
    Messages: 10,443
    Likes Received: 12,459
    Trophy Points: 280
    Nilitumia taaluma yangu kuyasema haya
     
  4. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #23
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 14,439
    Likes Received: 30,810
    Trophy Points: 280
    Mkuu usinitie majaribuni, ukoo wote unategemea kibarua changu.
     
  5. m

    mangatara JF-Expert Member

    #24
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 8,685
    Likes Received: 3,986
    Trophy Points: 280
    Lizaboni;
    Hao wapinzani wana kitu gani na wewe?? Huko uliko hakuna njaa?? Kwani wapinzani wanasema uongo?? Angalieni jamani, msijemletea laana mh rais wetu.
    Kitu kinachosemwa hapa ni kuhusu hali ya chakula nchini. Asiseme tu hakuna njaa, aseme serekali pendwa imehifadhi tani kadhaa kwenye ghala la taifa. Iseme, itatoa kiasi gani kwa ajili ya kukidhi soko chakula kisipungue. Iseme kuwa ina data za nani kaweka wapi mahindi na nafaka zingine ili serekali izinunue na kuzihifadhi. Tusijifariji kwa maneno. Sukari mlitoa bei elekezi, mkashika na za kwenye magodawni, sukari mbona imepaa?? Sidhani kuwa kwa mtindo huu sembe itashuka 1700/= ilipofikia. Wapinzani hawakuweka bei hii
     
  6. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #25
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 43,642
    Likes Received: 10,020
    Trophy Points: 280
    Watakaokufa njaa ni haohao wa Chato na Kanda ya Ziwa. Hapo ndo atapata akili..
     
  7. M

    MTK JF-Expert Member

    #26
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 6,800
    Likes Received: 2,708
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe kichwani umejaza ubongo au usaa?! Ukubwa ni jalala, njaa, ukame, tetemeko, maradhi ya mlipuko, kama kuvamiwa yote ni msalaba wa kiongozi mkuu! Lazima aambiwe na kupewa taarifa kwa njia yoyote ile ili achukue hatua, ndio maana tulimchagua! Mficha maradhi kilio humfichua! Maisha ya wananchi, Watanzania masikini anaojinasibu kuwatetea kila siku yako kitanzini rais lazima aambiwe, ndio wajibu wake wa msingi, kulinda na kuwatetea watanzania katika hali kama hiyo. Wacha ukasuku, wacha umbumbumbu!
     
  8. Ndalama

    Ndalama JF-Expert Member

    #27
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 7,179
    Likes Received: 3,984
    Trophy Points: 280
    Kwani wamesema huu ndio mwaka pekee wa ukame?

    Fungeni na TMA kwanini iwepo wakati inajulikana msimu fulani ni wa mvua nk
     
  9. troublemaker

    troublemaker JF-Expert Member

    #28
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 8, 2015
    Messages: 1,884
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 280
    hivi zika kwani bado ipo. nauliza tu.
     
  10. Raphael wa Ureno

    Raphael wa Ureno JF-Expert Member

    #29
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 12, 2016
    Messages: 3,563
    Likes Received: 5,809
    Trophy Points: 280
    Sawa uzuri alisema kila mtu abebe mzigo wake mimi nadhani kila mtu afe kiume ,hata ukikosa msosi wewe komaa kiume
     
  11. Mr Natafuta

    Mr Natafuta JF-Expert Member

    #30
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 26, 2016
    Messages: 1,692
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    hahahahahhahahahahahahah kweli hata mimi nimetumia lahaja kutunga sintesi hizo isijetokea utata wowote yaani watu tumetia adab mpaka bas shem atakumbukwa mpaka bas
     
  12. Mr Natafuta

    Mr Natafuta JF-Expert Member

    #31
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 26, 2016
    Messages: 1,692
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280

    siri za ndani ole wako uvujishe
     
  13. troublemaker

    troublemaker JF-Expert Member

    #32
    Jan 11, 2017
    Joined: Jun 8, 2015
    Messages: 1,884
    Likes Received: 1,763
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh. nishawazoea. hata hili litapita tutasahau watasubili tukio lingine ili wapate cha kusema.

    kuna tofauti kubwa kati ya njaa na ukame.
    usipopika haimaanishi kwamba hutokula
     
  14. Ndalama

    Ndalama JF-Expert Member

    #33
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 7,179
    Likes Received: 3,984
    Trophy Points: 280
    Baada ya ukame nini kinafuata?
     
  15. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #34
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 13,343
    Likes Received: 13,706
    Trophy Points: 280
    Waandishi wenyewe ndio akina Sam mahela?
     
  16. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #35
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,395
    Likes Received: 27,944
    Trophy Points: 280
    Hawa wanalipwa kutetea kila kitu achana nao.
     
  17. iparamasa

    iparamasa JF-Expert Member

    #36
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 13,343
    Likes Received: 13,706
    Trophy Points: 280
    Tunasimangwa kama taifa
     
  18. Mr Natafuta

    Mr Natafuta JF-Expert Member

    #37
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 26, 2016
    Messages: 1,692
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    UJAMAA UMERUDI KIMCHEZO MCHEZO MBAYAAAA
     
  19. M

    MWANAKA JF-Expert Member

    #38
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 4, 2013
    Messages: 2,588
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Msipotoshe watu hata sisi vijijini mifugo wanakufa ni kweli lakini si mwaka huu tu hili jambo hujitokeza kila mwaka haswa ikifika kipindi cha mifugo kubadilisha majani yaani kutoka majani makavu ya kiangazi kwenda majani mabichi ya masika
    Sasa isiwe habari kwamba eti ni kwasababu ya njaa huo ni unafiki msimdanganye rais
    Taarifa mnazozitoa kwenye vyombo vya habari vina lengo la kupotosha ihalisia wa mambo ili matajili wanaowatuma wajinufaishe kibiashara kupitia misamaha ya kodi wezi wakubwa nyie
    Kamati za maafa zipo mpaka ngazi ya kijiji wao wanawajibika kutoa taarifa kwa ngazi ya wilaya ili uchunguzi ufanyike kujua mahiyaji
    Hatuwezi kutumia wandishi wa habari makanjanja kupotosha umma kwa maslahi ya wafanya biashashara
     
  20. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #39
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,395
    Likes Received: 27,944
    Trophy Points: 280
    Muda ndio kiboko yenu
     
  21. M

    MWANAKA JF-Expert Member

    #40
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 4, 2013
    Messages: 2,588
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Huna lolote ungejua mi sina chama kwa taarifa yako ila nimeona hii habari mnaipa Promo sana kuliko uhalisia
     
Loading...