Taarifa za njaa: Waandishi wa vituo vya televisheni muonyesheni Rais hali halisi ilivyo | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za njaa: Waandishi wa vituo vya televisheni muonyesheni Rais hali halisi ilivyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Jan 11, 2017.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 20,106
    Likes Received: 21,357
    Trophy Points: 280
    Sitaseme mengi.

    Baada ya Raisi kudai hakuna njaa,nawashauri tembeleeni maeneo mbalimbali na mchukue picha za hali ya mazao mashambani,mifugo wanaodaiwa kufa na mtembelee kwenye masoko.

    Katika kupita kwenu, muhoji wakulima, wafugaji,wafanyabiashara wa mazao na wanaodaiwa kuathirika na njaa.

    Vikwazo vinaweza kuwa ma-DC na ma-RC ila msisahau kuwa kila kazi ina changamoto zake.

    Tulipofika tunahitaji documentary/documentaries.
    ======

    Hoja hii imetumika ktk JamiiLeo
     
  2. m

    mume wa mtu JF-Expert Member

    #41
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 11, 2015
    Messages: 388
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    wala wasisumbuke kwasababu hata ikiwa kweli wataambiwa serikali haina shamba na wala haiwezi kuwanunulia watu wote chakula,wafanye KAZI.MWAFAAA.
     
  3. Tunutu kiwavi

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #42
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 301
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Ni kweli kuna ukame ila njaa maeneo mengi bado haijaanza. Kumbuka chakula kinachotumika ni kile kilichozalishwa msimu uliopita.
     
  4. McDonaldJr

    McDonaldJr JF-Expert Member

    #43
    Jan 11, 2017
    Joined: Sep 25, 2013
    Messages: 4,128
    Likes Received: 2,621
    Trophy Points: 280
    Ashakuambia waandishi wamenunuliwa na wanasiasa ili waseme uongo unadhani anaelewa somo duh chuma ni chuma tu hata ukiweke kwenye moto hakiwezi kua dhahabu.
     
  5. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #44
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 18,312
    Likes Received: 8,055
    Trophy Points: 280
    Tumelewa madaraka.
     
  6. k

    kamili JF-Expert Member

    #45
    Jan 11, 2017
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Tv zote Tanzania, yaani zote zinatangaza vitu vinavyoipendezesha serikali hata kwa mambo ya hatari.
     
  7. Benz Petrol

    Benz Petrol JF-Expert Member

    #46
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 22, 2012
    Messages: 491
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Hawawezi tena, wameshapigwa mkwara na kuambiwa wanatumika, lazima waufyate. Lakini ni sawa na kuficha mimba changa kwa kuvaa nguo kubwa, ipo siku tumbo litaonekana tuu - Its a matter of time!
     
  8. bushland

    bushland JF-Expert Member

    #47
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 6, 2015
    Messages: 4,900
    Likes Received: 2,599
    Trophy Points: 280
    Hii nchi ni ya watu wote sio ya mtu mmoja
     
  9. bushland

    bushland JF-Expert Member

    #48
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 6, 2015
    Messages: 4,900
    Likes Received: 2,599
    Trophy Points: 280
    Matokeo ya ukame ni nini?
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #49
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,184
    Likes Received: 9,221
    Trophy Points: 280
    Atawaweka lupango
     
  11. Freeland

    Freeland JF-Expert Member

    #50
    Jan 11, 2017
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 13,666
    Likes Received: 5,540
    Trophy Points: 280
    tuna raisi wa simba..kama nji hakuna rais pale
     
  12. mbandeon

    mbandeon JF-Expert Member

    #51
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 27, 2014
    Messages: 954
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    Amekwisha waambia mtatumika sana yeye hana habari
     
  13. milangomitatu

    milangomitatu JF-Expert Member

    #52
    Jan 11, 2017
    Joined: Nov 30, 2016
    Messages: 212
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Ukame ukitokea nini kinafuatia? ?njaa au shibe itakuja? ?
     
  14. Ki Mun

    Ki Mun JF-Expert Member

    #53
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 6, 2014
    Messages: 2,161
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    Uzuri mambo yakitaiti hutamsikia akiongea...sukari ilimwumbua hakuwahi tena kujitokeza kufoka eti hakuna upungufu wa sukari nchini!
     
  15. s

    singojr JF-Expert Member

    #54
    Jan 11, 2017
    Joined: Oct 28, 2014
    Messages: 472
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Watu wakifa njaa ndo utajua nani anafanya siasa
     
  16. Sharif

    Sharif JF-Expert Member

    #55
    Jan 11, 2017
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 1,931
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    pole tanzania, naona ccm wamekuchoka hadi kukukabidhi kwa kapuri..
     
  17. MZEE MSASAMBEGU

    MZEE MSASAMBEGU JF-Expert Member

    #56
    Jan 11, 2017
    Joined: Apr 19, 2013
    Messages: 1,164
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hahaaah atasema waandishi wa habari wame edit picha...
     
  18. NgugiAchebe

    NgugiAchebe JF-Expert Member

    #57
    Jan 11, 2017
    Joined: Jul 11, 2016
    Messages: 790
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 80
    Na nyie acheni kupiga mayowe serkali ilitangaza mwaka jana uzeni mifugo kwa sababu mwaka huu nvua itakua ni chache, hamkusikia
    Mkaona kua na mifugo mingi ndio sifa sasa mtaisoma namba labda, muipeleke sudan kusini wakawaifazie
     
  19. BAVARIA77

    BAVARIA77 Member

    #58
    Jan 11, 2017
    Joined: Dec 6, 2016
    Messages: 32
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Ww n mtanzania
     
  20. The dream

    The dream JF-Expert Member

    #59
    Jan 11, 2017
    Joined: May 10, 2015
    Messages: 770
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 80
    Mkuu, yeye kazoea kuangalia kile kipindi cha 360 cha Mawingu TV, sidhani hata kama wakichukua zikarushwa chaneli zingine ataweza kuziona.

     
  21. B

    Babati JF-Expert Member

    #60
    Jan 11, 2017
    Joined: Aug 7, 2014
    Messages: 13,139
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    Wananchi wa Kwimba nao ni maadui?
     
Loading...